User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Chào các bạn!

aodaihue
    Guest
    Chào mọi người ! Mình là thành viên mơi gia nhập diễn đàn của các bạn chưa lâu lắm ! Các bạn có cảm giác như thế nào khi tham gia diễn đàn này các bạn??? Tâm đã từng là thành viên của nhiều diễn đàn lắm các bạn ạ! Nhưng đăng kí xong rồi cũng chẳng quan tâm nữa ! Vì Tâm thấy là nó cũng ko co gì hay lắm với lại năm nay Tâm thi đại học nên cũng ko có thời gian để có thể tìm hiểu kĩ !
    :lol: Riêng Tâm thấy là diễn đàn này của các bạn hay và đẹp lắm! Nếu có thời gian Tâm sẽ lên tham gia ! Chi gái của Tâm hăng say khi tham gia diễn đàn này đó ! Cứ luôn miệng khen ngợi diễn này của các bạn đó !
    Hi vọng là diễn đàn sẽ ngày một đông vui hơn va co nhiều chủ đề mới mẻ hơn, bổ ích hơn! :wub: :tomato)
    aodaihue

Registered User

Ui cha! Em gái của chị tuyệt thật! Bất ngờ quá! 2 admin của diễn đàn thấy thế nào? hi...hi!
    Kể ra thì diễn đàn này cũng tuyệt thật! Mấy tên bên Tin 4 DHSP Huế cũng hết lời khen ngợi! hi...hi! Mong diễn đàn sẽ đi lên!
    Ly

Admin
    Guest

Rất vui được làm quen với các bạn trong đó. Quả là hết sức bất ngờ khi tại đây chúng ta có thể gặp nhau trò truyện kết bạn 3 miền Bắc Trung Nam ! Diễn đàn bọn mình vẫn còn chưa được đẹp lắm. Sắp tới sẽ cố gắng làm tốt hơn để mọi người vào diễn đàn cảm thấy thật sự thoái mái và tiện dungk

beanhue
    Guest

chào ao dài Huế!!!!
    từ tận trong do mà tham gia tận ngoài này kia à?
    tui cũng la người Huế day? nhung hien tai thi tui dang hoc BK, o Bk it nguoi Hue lam ,nen tui cung muon co nguoi Hue de noi chuyen do!!!

gavroche
    Guest

Úi ùi ui, có ai ở Kim Long không????
    Hè rùi tôi ở trong đó 1 tháng 1 mình đấy....
    Nhớ Sông Hương quá. Tui bơi được 3 vòng sông Hương đó!!!
    Ai ở Huế hè sau thi bơi chứ???

Registered User

Originally posted by gavroche@Oct 27 2002, 07:43 PM
    Úi ùi ui, có ai ở Kim Long không????
    Hè rùi tôi ở trong đó 1 tháng 1 mình đấy....
    Nhớ Sông Hương quá. Tui bơi được 3 vòng sông Hương đó!!!
    Ai ở Huế hè sau thi bơi chứ???
    Có Ly ở Huế nè! Nhưng mà Ly không biết bơi! Làm sao mà thi được cơ chứ? hic...hic!
    Nghe cậu cũng nổi lắm đó! Họp mặt chắc vui lắm phải không? Nghe anh Minh và anh Hoàng kể vậy!
    Tui vào diễn đàn để ý đến bác lâu rồi! Bác biết không??? Tui giới thiệu cho mấy người o Huế vào frum !!! Moi người thích đọc vài " nụ hôn đầu " của bác! Trời !!! Họ còn bảo tui ghê nữa! Sao họ không nói bác nhỉ? Vì bác viết bài đó mà! hi...hi!
    Bác đã hôn rồi thì phải?? có kinh nghiệm mới viết được như thế! hi...hi!
    Không đinh làm quen với Ly à? hi...hi!
    Ly

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang

con gais hue dep lam va rat thuy mi , dac biet la biet lam banh. Mon do la beng toi thich lam..
    Tăng Ka liên tục!

Registered User

Originally posted by tinhyeumuonmang@Oct 28 2002, 04:50 PM
    con gais hue dep lam va rat thuy mi , dac biet la biet lam banh. Mon do la beng toi thich lam..
    Bánh beng là bánh gì vậy??? Đọc sai rồi bác ơi!!! hi....hi!
    Ly

gavroche
    Guest

Ohhhh My GOD,...
    Chỉ có bánh bột lọc bọc thịt quay, bánh khoái , bánh ít đen, bánh canh Hàn Thuyên( quite impressed), bánh nậm, bánh bèo,.....( lâu không ăn quên hết cả rùi) thôi làm qué gì có bánh beeeeeeeng ! Đúng không LY?!!

Dkqdiep
    Guest

Linh tinh, có đó, nhưng là bánh bẻng. Ở HN có đầy, làm dễ ẹt í mà, vì chỉ có bột mì, bột nở, ít trứng và đường thôi. Ở BK bán 1000đ/cái thì phải.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề