User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Xin giúp đỡ: Kì 7 -k51

Phong thần Avatar của enragon

Mặc định Xin giúp đỡ: Kì 7 -k51

Tình hình là mùa thi đến rồi, Thứ 2 này K51 sẽ bước vào môn thi đầu tiên của chiến dịch "thi đi và thi lại" kì 7-k51 . Vậy em lập topic này đầu tiên mong sự giúp đỡ của các bác khóa trước về thi cử, kinh nghiệm và chú ý.Sau là để ae K51 bàn bạc và chia sẻ kiến thức cũng như tài liệu.

Kì này em học 7 môn:

Tư tưởng Hồ Chí Minh : cô Hồ Tuấn Dung dạy - học chả hiểu mô tê gì, mua đề ở D6 thì có đáp án D:tất cả ,mà toàn thấy đúng .Chẳng hiểu sẽ thi và học như thế nào

Điện tử tương tư 2: thầy Thanh dạy (già).Thấy các bác khóa trên bào thầy dạy điểm cao, thi cử dễ cuối năm học phụ đạo là ok.Em nghe cũng an tâm nhưng ko biết có gì cần chú ý thêm không ?

Đo lường: thầy Phạm Tuân với thầy Thanh (trẻ k 48) dạy: thầy dạy hay, vui tính.Học hiểu nhưng chẳng biết thi cử điểm giả thế nào,chú ý ở đâu.

KTPM: cô Kim Thoa (cũng trẻ,lại xinh ) Thấy bảo môn này khoai lắm , trình lại cao.nghe mà run qua . Cái chuẩn hóa em thấy mỗi đứa ra 1 bảng là sao nhỉ ??

Cơ sở mạng thông tin
    Thầy Lê Nhật Thăng: học môn này toàn thấy nghỉ,thầy giảng thì nói bé ,nghe toàn buồn ngủ.học thì ít mà chất lượng vào đầu thì = 0.Không biết môn này thi thế nào đây ,lo quá

Thông tin vô tuyến cô Nga dạy (cũng trẻ ): môn này thì cô không nghỉ 1 cơ số buổi như môn trên.Nhưng học sinh thì nghỉ cũng 1 cơ số.Cô toàn sài bài tiếng anh, lên thuyết trình.Học toàn đọc chép ... nguy cơ thi lại môn này của em là cực cao

Mong các tiền bối đi trước chia sẻ ít kn thi cử.Trước mắt lo cái môn tư tưởng đã.tra google tick quiz tít mù

svBK's Newbie

không biết các môn khác thế nào chứ tương tự thầy Thanh chịu khó bảo lớp trưởng cuối kì đến nhà thầy giáo uống nước rồi phụ đạo cho lớp 1 buổi trước khi thi là ok thôi, nhưng hình như lần nào cũng có 1 chú trượt thì phải. Chú nào đen thì phải chịu thôi !

svBK's Newbie

Chú này giống thầy cô dạy mình 3 môn đầu.

Môn tư tưởng HCM cô Dung học chăm, điểm chác cũng bình thường. (7 8 9 gì đó )

Môn Tương tự 2 thầy Thanh học bt, cuối kỳ học phụ đạo cả lớp, điểm cao.

Môn Đo lường điện tử nếu mà làm BTL làm mạch đo lường có khi miễn thi 10 luôn.
    Ko làm thì chịu khó học điểm cũng tầm 8 9

KTPM chém gió nhiều là qua ;-)
    Nhớ hồi đó mình học vớ vẩn, cuối kỳ chém vài cái bảng thế là được 9
    Môn KTPM còn dễ chứ môn OOD chú học mới thấy nó chuối cả nải cơ
    Tập trình chém đi còn thi OOD năm sau nữa nhé

Phong thần Avatar của enragon

Tư tưởng thi dễ mà điểm ảo tung chảo

Tương tự thì bị 1 vố cay cả giảng đường

kết luận 1 câu môn nào mình chịu học thì làm bài ngon còn điểm thì vớ vẩn,Môn nào làm bài dở thì điểm lại cao

vớ vẩn quá

5. Tớ cảm ơn enragon đã chia sẻ.

svBK's Newbie

bạn này học giống hệt mình, k biết có cùng gđ k, 9 hay 10 thế nhỉ? mà tương tự có j mà cay nhỉ? Đề giống hệt từ A-Z, điểm cũng có chú cao, chú thấp, lớp có 2 chú thi lại . Có CSMTT và TTVT điểm ảo Cô Thoa chấm KTPM cũng nhẹ nhàng

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề