User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: làm sao để gặp được giáo vien, híc híc...

YouKnowWho
    Guest

làm sao để gặp được giáo vien, híc híc...

Làm thế nào bây giờ không biết nữa??? híc híc, có ai giúp tui với!!!

Tui bị thi lại môn Kinh tế chính trị từ năm thứ 3 và được 6 điểm.

Đùng một cái, bây giờ bảng điểm của lớp đưa về lại vào điểm cho tui bị thành 0 điểm mới oan chứ.

Tôi cần được xác nhận lại điểm đó, và theo chỉ dẫn của người trong khoa và bộ môn thì cần phải gặp được cô CAO THỊ TOÀN (môn Kinh tế chính trị) để cô ấy xác nhận cho tôi cái điểm 6.

Khổ nỗi, đã năm lần bảy lượt đến gặp cô ấy thì độc có nhận được lời hẹn hôm sau dài muôn thủa của cô. Tổng cộng cho đến bây giờ là 2 tháng lên gặp cô rồi. Cứ thứ 2 và thứ 5 hàng tuần mà cô ta cứ lần nữa mãi. Đến hôm nay thì cô ta còn không cả thèm đến trường nữa rồi. Ghét quá, mà việc của tôi thì vẫn chưa được giải quyết!

Hỏi những người ở khoa, bộ môn đó thì nhất quyết không có một ai có ý định cho tôi địa chỉ của cô Toàn cả. họ đều bảo là việc công thì không được giải quyết ở nhà (shiiiit!!!) Nhưng không biết bao giờ mới gặp được cô này nữa đây!!!

Thiết nghĩ cái "việc công" kiểu này mà không... giải quyết ở nhà cô thì dễ tui bị treo bẳng tốt nghiệp oan quá đi thôi nên cố gắng nhờ các bạn giúp xem có ai biết được manh mối gì để liên lạc với cô Toàn không nữa.

Dù bất kể là điện thoại hay địa chỉ cũng xin đa tạ, đa tạ!
    Xin email về cho mình theo địa chỉ: tacteanh@yahoo.com với nhé!
    một lần nữa xin cảm ơn!!!

Dkqdiep
    Guest

Môn Kinh tế Chính chị có phải là do Khoa Mác Lê phụ trách không nhỉ. Nếu co Toàn có thái độ như vậy thì anh phải tìm người "to" hơn cô Toàn để phản ánh thái độ của cô ý. Đồng thời nhờ người nào nhiệt tình một chút giúp đỡ anh. Hồi xưa dkqdiep học cô Hương, cô ý vừa giỏi vừa nhiệt tình với sinh viên. Thử lên tìm cô trình bày xem cô có giúp được gì không. Em không nhớ tên đầy đủ của cô là gì, nhưng chỉ cần hỏi Tiến sĩ Hương thể nào cũng tìm được. Khoa đấy còn có cô Hạnh (phụ trách Đoàn thanh niên) cũng rất nhiệt tình, thử nhờ cô giúp xem sao. Cứ lên xem lịch trực của mấy bộ môn đó, thể nào chẳng tìm được. Cứ hỏi thử VP Khoa xem địa chỉ, điện thoại của cô Toàn là gì nữa

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Oái..bác nói làm em lo quá....em vừa thi lại logic không biết có rơi vào tình trạng của bác không...nếu mà rơi vào tình trạng của bác ..thì chết
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

YouKnowWho
    Guest

Thanks anyway!
    Nhưng mà khó quá, khó quá, mình chẳng quen được giáo viên nào ở khoa này cả, mà gặp ai thì cũng khó đăm đăm, vừa mở miệng hỏi thì đã bị từ chối rồi. Híc híc...
    Tất cả đều bảo đợi ở văn phòng mà thôi!!!
    Lịch trực thì có (thứ 2 và thứ 5) nhưng chẳng mấy khi cô ta đến cả, hoặc đến 1 chút rồi về luôn! Híc...
    Mà kể cái khoa này cũng lạ, nhất quyết không có một ai định trả lời các câu hỏi của mình, mà cũng chẳng thấy dán danh sách địa chỉ hay điện thoại giáo viên gì cả

hieubk
    Guest

[QUOTE]Bác nên vào mạng của trường mình http://www.hut.edu.vn chắc chắn sẽ tìm được

YouKnowWho
    Guest

cám ơn bác nhá!

hieubk
    Guest

không thành vấn đề,BÁCH KHOA mình tự hào vì có một tập thể mạnh

pippo_querido
    Guest

Địa chỉ nhà cô Toàn là : nhà 20 ngõ 169 Giáp Bát hà nội( hehe chú cứ hỏi thăm làng Tám ai mà chả biết), đi quá cái nhà thờ một đoan là tới, nhà cô hai mặt ngõ rất dễ tìm.
    năm ngoái pippo đến 'thăm" cô rất niềm nở, nói chung cô rất dễ tính cả ở trên giảng đường nữa.Lớp pippo 2 kì học cô chả có chú nào tạch cả.
    Nếu cần confirm lại chú cứ vào hut.edu tha hồ mà check.Nếu pippo ko nhầm thì có post cả số phone nhà cô toàn nữa.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề