User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Mọi người ơi giúp mình với!

svBK's Newbie

Icon7 Nhặt được giấy tờ của bạn: Lê Quang Thọ SN:6/5/1991

Thông báo này xin gửi tới:
    - Bạn: Lê Quang Thọ SN:6/5/1991, quê: Thọ Diên, Thọ Xuân, Thanh Hóa
    - Các bạn là bạn hoặc có quen biết với bạn Thọ
    - Các thành viên của diễn dàn
    Trên đường đi mình có lượm được một chiếc ví trong đó gồm:
    - CMND
    - Giấy đăng ký mô tô, xe máy
    - Giấy giới thiệu chuyển quân dự bị: chuyển đến Trường ĐH BK Hà NỘi
    - Một thẻ ATM VPBANK
    - Một tập ảnh hồ sơ
    Vậy mình viết thông tin lên nhờ các bạn có quen biết, hoặc có cách liên lạc với bạn Thọ liên lạc với mình để nhận lại giấy tờ liên quan đó.
    Thông tin liên lạc:
    Nguyễn Văn Giáp, ĐT:0986855007, Số nhà 9 ngõ 177/88/1, phố Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội.

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Cảm ơn bạn giapnv , Mình đã cắt bài của bạn và post lên đây, nhiều khả năng bạn ấy đang học năm thứ nhất.
    Hy vọng nhiều người đọc được tin này và báo sớm cho bạn Thọ để bạn ấy sớm nhận được lại giấy tờ tùy thân của mình
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

svBK's Newbie

Icon9 Mọi người ơi giúp mình với!

Hôm thứ hai tuần này (7/12/2009) mình có học môn Nhập môn khoa học công nghệ ở phòng 103, giảng đường D5 và để quên một chiếc di động Samsung màu đen trong ngăn bàn đầu của lớp. Mình rất buồn và mong muốn duy nhất của mình bây giờ là nếu có bạn nào nhặt được thì cho mình chuộc lại vì thực sự chiếc di đông đó tuy cũ nhưng là tất cả đối với mình vì là kỉ niệm duy nhất mà bố đã tặng mình. Giá trị của chiếc điện thoại mình nghĩ cung không nhiều vì nó đã cũ lắm rồi. Hơn nữa, cái mình cần thêm là tất cả những contact trong đó vô cùng quan trọng mà không có chúng thì mình thực sự gặp khó khăn (có nhiều số điện thoại và email add mình đã phải rất vất vả mới xin được và không có cơ hội gặp những người đó thì không thể gặp để xin lại nữa). Mình rất mong nhận được sự thông cảm và giúp đỡ từ phía các bạn để mình có thể sớm tìm lại được món quà vô giá ấy.
    Nếu bạn tim được, hãy contact với mình qua email: glorious_star2007@yahoo.com
    Mình cảm ơn tất cả mọi người và chúc các bạn luôn hạnh phúc

Khổ quá. Để ở D5 thì dễ mất là đúng rồi
    .
    Hồi trước bạn mình học bên VL & cán KL , trong kỳ thi cũng để quên một chiếc cặp, bên trong có sách, vở, giấy tờ tùy thân và còn có bộ sưu tập tiền (giấy) VN từ 100đ đến 100.000đ .
    Bạn mình đi thi về trước và để quên, sau có một người " Tốt bụng" nhặt được và đưa cho cô giáo thông báo lên lớp thi.
    Sau không có ai nhận (vì bạn mình thì đã về rồi) nên sau đó bạn ý cầm về và bảo thôi hôm sau lên giảng đường trả cũng được.
    .
    Khi cầm về, chắc thấy có tiền nên "ngại" trả lại nên đã vứt cặp ở phòng bảo vệ
    Bạn mình lấy cặp, bên trong chỉ còn lại mỗi giấy tờ tùy thân

svBK's Member Avatar của kiukiu

Hixhix khổ thân bạn nì... mình cũng từng rơi vào hoàn cảnh tương tự như bạn... nói chung là xác suất tìm lại được là 0,0001%
    Nhưng cứ cố gắng đi, biết đâu lại được...
    Đời như cái tời !!!
    Vietnam Travel

Độc Thân Bang Hội

Ôi thật là khổ, mất ở D5 thì coi như là hết. Bạn mình để cặp trong đó đi ra ngoài uống nước, lúc vào nó cũng biến mất, trong cặp lại có tiền nữa chứ. Buồn! Hỡi thần dân BK hãy cảnh giác khi để đồ dùng khi học ôn thi ở Giảng Đường. Vì Giảng Đường không chỉ có SV trường mình vào học đâu, có cả những người không có mục đích học vào nữa đấy!

Quote Nguyên văn bởi toilatoi_a2 Xem bài viết
    Ôi thật là khổ, mất ở D5 thì coi như là hết. Bạn mình để cặp trong đó đi ra ngoài uống nước, lúc vào nó cũng biến mất, trong cặp lại có tiền nữa chứ. Buồn! Hỡi thần dân BK hãy cảnh giác khi để đồ dùng khi học ôn thi ở Giảng Đường. Vì Giảng Đường không chỉ có SV trường mình vào học đâu, có cả những người không có mục đích học vào nữa đấy!
    Đúng rồi. Hôm trước ở giảng đường mình bắt gặp 1 nhóm sinh viên trường mình đang oánh 1 thằng vào trộm túi xách đi học.
    .
    Coi như là cảnh tỉnh cho các bạn nha : Nó có thể lấy bất cứ thứ gì, máy tính cũng rất hay mất. fx500MS, 570MS, 500ES, 570ES ... rất hay mất.
    Còn laptop thì đừng hỏi

Thành viên Hội Độc Thân

oái, kinh nhỉ. Tới h mới bít tới các sự kiện động trời này đấy. Haizzz, nói chung là hãy tự mình bảo vệ lấy đồ dùng của mình cho tốt, một chút hớ hênh là đi teo rùi

master chém gió Avatar của chickenboy

Icon10

Quote Nguyên văn bởi nguyễn mỹ Xem bài viết
    oái, kinh nhỉ. Tới h mới bít tới các sự kiện động trời này đấy. Haizzz, nói chung là hãy tự mình bảo vệ lấy đồ dùng của mình cho tốt, một chút hớ hênh là đi teo rùi
    may quá ngày trước mình học ở D5, để laptop ở đấy ra căng tin D3 uống nước suốt...ơn trời là vẫn còn chẳng may mà có mất thì cứ gọi là túm ngay cái thằng nào gian gian mà

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề