User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Giọng ông nào thế

obie
    Guest

Giọng ông nào thế

Giọng ông nào lúc mới mở BKF thế hả

Cái VBB này có vẻ hơi khó nhìn và định hướng hơn IBF trước nhỉ

Admin
    Guest

Giọng ông nào không quan trọng hì hì. Mới có cái phone nên test thử nhân tiện thu cái tiếng chào mọi người cái. Mong rằng không có bác nào nghe tiếng mà giật mình

born to run... Avatar của Gorpe

có bác nào hay nghe đọc truyện ma không???đấy , đó là giọng của cái ông ..., chả nhớ tên nữa , hình như là ....chả nhớ được!!!có ai nhớ tên không???cái ông hay đọc cùng Hồng Đào ý!!!
    đấy , chính xác là giọng của lão đấy!!!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

quai_vat_C13
    Guest

Nguyễn Ngọc Ngạn hả? Í, nhưng cái giọng này nghe còn khiếp hơn. Đang đêm, vào BKF, tiếng từ cái microphone để tiếng to vang ra ồm ồm... hãi quá

Admin
    Guest

Trời làm gì mà kinh đến thế. Để mai mình thay cái voice khác nhá. Nhân tiện nếu quai vat cảm thấy giọng mình hay thì recording cho 1 cái Welcome Voice nhá

HUT's Student

Tui cũng têế tưởng thằng lào chát voice định bỏ tai nghe ra, hic hic đúng là 3nana thế. Sao Admin ko thu giọng của Man vào nhi ? Đảm bảo thu vào trẻ sẽ ngừng khóc và ăn cơm tức thì.
    Can you paint with all the colors of the wind ?

quai_vat_C13
    Guest

Giọng của QV ko hợp với ai sợ ma đâu... Hic, QV cũng sợ ma...

Admin
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Manchester United
    Tui cũng têế tưởng thằng lào chát voice định bỏ tai nghe ra, hic hic đúng là 3nana thế. Sao Admin ko thu giọng của Man vào nhi ? Đảm bảo thu vào trẻ sẽ ngừng khóc và ăn cơm tức thì.
    Yes nếu có thể BKF sẽ tổ chức thi giọng nói hay Diễn đàn Bách Khoa 2003 :4: Lúc đó rất mong Man tham gia. Mình chỉ thử test cái voice xem sao thôi. Và tính toán thử xem hosting có đủ điều kiện chơi nhạc online không thôi.

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Xin can các bác, Net nhà mình đã chậm lại phải cõng thêm cái file Wave mỗi khi mở điễn đàn thật là mệt quá. Net rùa làm cho giọng bác nào cứ như gà mắc tóc ấy nghe phát ớn. Hơn nữa đang nửa đêm, vào Net thì đột nhiên có giọng nói ồm ồm phát ra nghe khiếp lắm (vì em hay nghe nhạc lớn nhưng lại hay quên điều chỉnh lại volume). Hic

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Admin
    Guest

Yes cái file wav đã được xoá thể thao nguyện vọng của đông đảo mọi người. Xinh đính chính là giọng tớ hơi hay đấy :f:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề