User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Tieng anh chuyen nganh

svBK's Newbie

Icon4 Tieng anh chuyen nganh

Cac anh chi cho em hoi la muon hoc tieng anh chuyen nganh DTVT thj hoc o dau vay ah. Trinh Tieng anh cua em chan wa, mun di hoc ma cha bit hoc o dau nua, hix

svBK's Member Avatar của sunlower

Kỳ này bọn tớ học tiếng anh ĐTVT đấy, nhưng bên khoa ngoại ngữ ko biết học có giống chuyên ngành bên ĐTVT ko? bạn thử sang văn phòng khoa tầng 1 - D4 hỏi xem sao. G luck!

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Quote Nguyên văn bởi Dzung05K52 Xem bài viết
    Cac anh chi cho em hoi la muon hoc tieng anh chuyen nganh DTVT thj hoc o dau vay ah. Trinh Tieng anh cua em chan wa, mun di hoc ma cha bit hoc o dau nua, hix
    Chịu khó đọc tài liệu tiếng Anh chứ sao nữa.

HUT's Student Avatar của adwin_508

Quote Nguyên văn bởi Dzung05K52 Xem bài viết

Kìa kìa, bóng hồng vừa lướt qua kìa. Níu váy à quên níu áo SUNFLOWER đấy, 2 người hợp tác là Ok lắm. Em giúp bạn ý cái thuật ngữ, giải thích cho bạn ý nếu ko hiểu còn bạn ý giúp bạn học tốt hơn là chuyện đuơng nhiên. Mà ko chừng sau này ko chừng cảm ơn tớ chứ lại .
    Đại ka chiến binh BK cũng nói có lý đấy, đọc dịch những tài liệu tiếng Anh nếu mình cảm thấy thích và nghiên cứu. Hữu ích phết sau này còn dùng nhiều, lên tý nữa các thày bắt dịch tài liệu nhiều lắm đấy. Tý dụ như tìm hiểu về mấy công nghệ Viẽn thông như hiện nay đang "HOT " nè. Vệ tinh hay 3G .......

svBK's Newbie

Doc nhieu tai lieu thj dung roi, nhug doc tai lieu thj gap nhieu thuat ngu wa. Em thay anh adwin_508 noi la chuan day. Co le phai hop tac voi ban SUNFLOWER ... Thanks moi nguoi da gop y cho em.

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Quote Nguyên văn bởi adwin_508 Xem bài viết
    Kìa kìa, bóng hồng vừa lướt qua kìa. Níu váy à quên níu áo SUNFLOWER đấy, 2 người hợp tác là Ok lắm. Em giúp bạn ý cái thuật ngữ, giải thích cho bạn ý nếu ko hiểu còn bạn ý giúp bạn học tốt hơn là chuyện đuơng nhiên. Mà ko chừng sau này ko chừng cảm ơn tớ chứ lại .
    Đại ka chiến binh BK cũng nói có lý đấy, đọc dịch những tài liệu tiếng Anh nếu mình cảm thấy thích và nghiên cứu. Hữu ích phết sau này còn dùng nhiều, lên tý nữa các thày bắt dịch tài liệu nhiều lắm đấy. Tý dụ như tìm hiểu về mấy công nghệ Viẽn thông như hiện nay đang "HOT " nè. Vệ tinh hay 3G .......
    Đọc thì cần gì phải dịch chứ hả bạn, chỉ cần take note ra những gì quan trọng thôi.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề