User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Thi thế nào cho có hiẹu quả

sentiment
    Guest

Mặc định Thi thế nào cho có hiẹu quả

Nói thật nhé để muốn có điểm cao chưa chắc cần phải học giỏi , điểm cao hay không phụ thuộc lớn vào cách bạn học thi, vậy cách thi nào để có thể dễ dàng đạt điểm cao khi thi, anh em nào có kinh nghiệm thì post bài lên cho anh em học hỏi nhe'

bjet4
    Guest

Nếu đi thi mà điếc lòi thì điểm thi sẽ rất cao :4:
    Các bác không tin à? Cứ thử coi!

Gửi bác sentiment, em thì học hành lẹt đà lẹt đẹt, mãi mà chưa ngoi lên được. Em cũng chả biết học kiểu gì thi cho tốt nữa nhưng mà em có một kỷ niệm thế này. Môn cơ lý thuyết 1, em chả học cái đếch gì cả, hehehe, đi thi trong tình trạng cứ gọi là ... điếc không sợ súng thế mà 7. Trong khi môn cơ lý thuyết 2, học rất chăm chỉ, hik, bài tập thì làm cứ gọi là ... không có đối. Thế mà đi thi chỉ được có 4.

Đấy, điếc không sợ súng, thế lại hay. Học làm đếch gì anh em ơi, chơi tẹt ga đê. Chơi như chưa bao giờ chơi :4:

Hik, mệt quá, hôm nay chơi đã đời các bác ạ. Mai em lại chiến tiếp :4:

sentiment
    Guest

hehe bác bình khiêm tốn quá

vbket
    Guest

to bjet4: chú giống anh quá, cơ LT1, chẳng học nhiều cũng được 6, cơ LT2, học như trâu cũng vẫn 6, chẳng biết thế nào.
    Trong quá trình học, có thể tham khảo nhiều sách, hiểu sâu nhưng đi thi phải làm theo cách thầy dạy, cho dù ko phải thầy nào cũng giỏi cả, nếu thầy "chuối", mình cũng phải "chuối" thôi, mà khoa ĐT lắm chuối lắm, bọn Đông Đô nó còn biết nữa là.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

He he, Kinh nghiệm bản thân cho thấy, nhưng môn nào trong năm học chăm chỉ y như rằng điểm kém và ngược lại, thế mới chuối.
    Vũ Trụ Nội Mạc Phi Phận Sự www.traveltovietnam.cc www.bookilook.com

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Các bác toàn đầu độc anh em !Như mấy thằng lớp em đếch học gì đi thi có mà húp cháo loãng,thằng nào giở tài liệu thì biết ngay kết quả còn thằng không học bài đi thi chỉ chờ chép thì cũng chẳng xong với mấy ông giám thị khó tính.
    Thôi các bác đừng luyên thuyên nữa,giúp được anh em kinh nghiệm gì thì giúp chứ đừng nói như thế.Các bác cũng cày như trâu mà cứ bốc phét mãi !
    Em thấy K46 nổi tiếng nhất là môn lý thuyết mạch.Lớp em đỉnh nhất K46 cũng chỉ có 19 thằng qua,theo như chúng nó nói thì cách cho điểm của cô Tuý là hải làm chính xác ít nhất một bài thì mới may ra được 5 điểm còn chú nào mà tham làm mỗi bài một ít thì tối đa chỉ được 4 đ.
    Môn cấu trúc dữ liệu em hỏi các bác thì bác Bình bó tay còn bác fool nghe nói được 9 điểm nhưng cũng đếch thèm chỉ bảo cho anh em-->chuối
    Sắp đến môn Cấu kiện điện tử của thầy Biên rồi,bác nào học thầy Biên thì cho anh em cái kinh nghiệm phát !Nghe nói cách ra đề của thầy Biên ngược với thầy Lưu (Bài tập 8 điểm).Đề hay rơi vào phần nào,bài tập có khó không ...?

Vậy đấy em nghĩ các bác nên giúp đỡ anh em trao đổi kinh nghiệm hơn là ngồi bàn về mấy câu chuyện mùi mẫn kia.Sao các bác không sang box tâm sự mà chia sẽ,như vậy có phải có nhiều người đồng cảm hơn không ?

Xin lỗi các bác nếu như em nói điều gì không đúng !

Úi giời ơi Avatar của mahout

Đừng tin lão Bjet4
    Lão nói phét đấy
    Điểm lần nào cũng cao nhất mà cứ to mồm mà gào
    Không học mà được thế có mà là thánh
    Lão này chuyên tung hoả mù
    Chỉ có ai cà rốt mới tin thôi
    Đừng hòng lừa được Mahout ta đây
    Ký....
    Ký gì mà Ký...
    Vớ vẩn

Không có phong bì mà cứ đòi người ta ký

bjet4
    Guest

to các chú K46: Anh nghe nói điểm LTM1 của các chú thảm lắm à. Lớp 1 đâu được 5 chú qua. Hik, nghĩ cô Túy cũng ác dã man, tớ thi hai kỳ LTM, tổng được 10 điểm. Hik, nhục như con trùng trục.

Môn CKĐT, tớ học bác Lưu nên chẳng biết giúp cậu thế nào nữa. Môn Truyền tin thì thế nào? Thi chưa? Làm tốt không!

To các bác: Em nói thật đấy. Các bác ơi, điếc không sợ súng mà. Lúc đó đi thi chả có tâm lý gì, sướng cực luôn!

Quân Nhân Danh Dự

cấu kiến bác Biên theo chủ quan của tui chỉ cần làm kĩ những bài trong vở.Thường bài tập ra khá giống,năm ngoái chỉ có một bài là hơi hơi khác 1 chút.Đấy là đề tui,còn đề khác thế nào thì ko rõ lắm.Nhưng nói thật chú cứ nắm chắc kiến thức thì thầy có "biến hóa"đi chút ít cũng ok thôi,thầy ra đề ko quá khó đâu
    À quên,có 1câu lý thuyết đấy

10. Tớ cảm ơn giant đã chia sẻ.

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Môn cơ sở truyền tìn em nghe nói cũng rụng như rạ,bọn em không học cô Thuý Anh mà học thầy gì ý.Thấy mấy thằng đến nhà thầy chơi bảo là mỗi lớp rụng hơn 20 thằng,có bài thiếu mỗi một ý thầy cũng không tính điểm-->siêu chuối.

Cấu kiện có khi phải đến nhà thầy chơi thôi !He he

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề