User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Help Me...

svBK's Newbie

Mặc định Help Me...

Xin chao cac anh chi,cac ban.
    Em la SV K53 khoa ngoai ngu.Nhung em muon duoc hoc them Cong Nghe Thong Tin trong BK nha minh nhung khong biet nen bat dau tu dau.Cac anh chi co the tu van giup em duoc khong?
    Em nghe noi rang neu muon hoc van bang hai thi lai phai ok van bang 1 roi moi dc bat dau hoc dung khong a?
    Nhung em lai muon hoc luon trong nam 3 co,thr co cach nao khong a?
    Co be tham lam
    Xin giup em voi

HUT's Student Avatar của Ngày mai bắt đầu học

Trùi!
    Một là học văn bằng 2, 2 là học ngoài.
    CNTT? Ôi quá rộng. Bạn muốn học mảng nào? Lập trình PHP, SQL, mySQL, java, lập trình games J2ME ....... thiết kế đồ họa, quản lý hệ thống ..... nói về CNTT thì nó quá rộng, bạn nên chọn lấy 1 mảng mà học.
    Cũng giống như dân khối D ấy, có phải dân ngoại ngữ là biết mọi thứ tiếng đâu? Anh Trung Nhật Hàn ... IRAQ, IRAN ...
    ...Có khi nào trên đường đời tấp nập......
    ...Ta vô tình lặng lẽ bước qua nhau....
    ...Bước lơ đãng chẳng ngờ ta để mất.......
    ...Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu.......

.Diễn đàn xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ bàn bạc lại về vấn đề này sau.
    Tạm thời block nick bạn và close topic để chờ xử lý.
    Cám ơn bạn đã góp ý.

Thành viên Hội Độc Thân

Cái này hả? Như hiện tại trong trường mình còn áp dụng cho tới K53 thì trong khoa CNTT do trường mình đào tạo có 5 ngành là: Công nghệ phần mềm, Hệ thống thông tin, Khoa học máy tính, Kỹ thuật máy tính, Truyền thông và mạng máy tính( đây là bên Tin Việt), ngoài ra có Tin Pháp và Chương trình đào tạo Việt Nhật nữa. Nhiều lựa chọn nhưng chị cũng chẳng biết là em có thể vào học theo chương trình đào tạo nào, có khả năng là Tin Việt thôi( chị đoán thế thôi nhé). Bên ngoại ngữ là khối D mà muốn học văn bằng 2 khối A thì hình như là ko được thì phải ( cái này cũng không rõ nốt, hi`hi`, cơ bản là tớ nghe họ nói j thì nói lại cho mọi người cùng nghe và cho ý kiến thôi)
    Cho tới K54 thì trường mình chỉ còn 2 ngành trong đào tạo CNTT thôi( mình lỡ quên mất tên rồi). Nói chung là từ K54 sẽ có rất nhiều thay đổi trong việc đào tạo của tất cả các ngành, thậm chí đại học còn thấy có hệ B nữa cơ

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề