User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Các bạn sinh viên dt9,10 K51 cho mình hỏi chút!

svBK's Newbie Avatar của Thái Hùng

Mặc định Các bạn sinh viên dt9,10 K51 cho mình hỏi chút!

Mình là sinh viên K49, đăng ký học lại môn điện tử tương tự 2 và theo học cùng các bạn dt9, K51. Tuy nhiên, nhiều lần mình lên giảng đường TC201 vào buổi chiều thứ 3 theo thời khóa biểu nhưng lại không thấy các bạn ở đó. Vì vậy, mình muốn hỏi các bạn xem có sự thay đổi gì về giảng đường hay không? Và lịch học môn DTTT2 này thế nào? Thầy nào giảng? và có điểm danh không?
    Bạn nào là sinh viên lớp dt9 - K51 hoặc biết thông tin về thắc mắc trên làm ơn thông báo cho mình với nhé!
    Mình xin chân thành cảm ơn!

svBK's Member Avatar của BKSTC

Quote Nguyên văn bởi Thái Hùng Xem bài viết
    Mình là sinh viên K49, đăng ký học lại môn điện tử tương tự 2 và theo học cùng các bạn dt9, K51. Tuy nhiên, nhiều lần mình lên giảng đường TC201 vào buổi chiều thứ 3 theo thời khóa biểu nhưng lại không thấy các bạn ở đó. Vì vậy, mình muốn hỏi các bạn xem có sự thay đổi gì về giảng đường hay không? Và lịch học môn DTTT2 này thế nào? Thầy nào giảng? và có điểm danh không?
    Bạn nào là sinh viên lớp dt9 - K51 hoặc biết thông tin về thắc mắc trên làm ơn thông báo cho mình với nhé!
    Mình xin chân thành cảm ơn!
    TC201 là phòng của DT1-2 mà

svBK's Newbie Avatar của mbuiquang

Anh vào http://dtdh.hut.edu.vn/ để lấy thời khóa biểu rồi xem lịch học cụ thể nhá.
    DTTT2 thì học vào tiết 1->4 thứ 3 phòng TC 204.
    Môn này thầy Đinh Hữu Thanh dạy, có điểm danh cuối các buổi. Tạm thời thì đt 9,10 đang thực tập xưởng, đến 9/11 học tiếp

4. Tớ cảm ơn mbuiquang đã chia sẻ.

svBK's Newbie Avatar của Thái Hùng

Cảm ơn bạn Quang Minh rất nhiều!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề