User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Cho bạn cho tôi!

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

Mặc định Cho bạn cho tôi!

Khung trời riêng của mỗi ng.
    Những lời muốn nói nhưng ko biết nên bắt đầu như thế nào, những lời sâu kín trong trái tim ...
    CHO BẠN CHO TÔI VÀ ...
    Nhà có một con chuột ko giống ai

LT của ai đó đó ko phải của mình

To mình :wub:
    Cái topic tui làm lần trước bị chít rồi hay seo ý nên đành phải làm lại cái khác. Đang ko bít nên vít cho ai trước thì nhớ ra là mình. hehe, thấy tôi quí mình ko hả? Hãnh diện lắm nhé. Vừa mới viết thư cho LT đấy nhé, một bức thư ko có nội dung chán chết như những lần trước mình nhận được đâu.
    Mình ui! hôm nay nè định gửi cho mình quà Noel nhưng mà cuối cùng thi tôi quyết định ko gửi nữa. Tốn xiền lém.
    Mình cứ trách sao tôi viết cho mình ít hả? Thế là con hơn bao nhiêu ng đấy chứ. Thấy ng ta nè, bận thi òm nhưng mà vẫn phải ngồi type cho mình nè.
    Kể ra thì gần đây mình và tôi ko hay gặp nhau tuy nhiên thì chủ đề để nói thì nhìu quá cơ. Ko bít nên làm sao đây, đừng kêu gửi mail nhé, h lười lắm lắm. Thôi để mọi chuyện khi nào mình qua tôi thì tôi nói cho mà bít. Mà mình còn nợ tôi cái vụ ra mắt đấy nhé. Hứa cho ng ta bít mặt vậy là. Khi nèo tôi tóm được thì cho vô nồi và .... :lol:
    Muốn viết cho mình nhìu lắm chứ nhưng mà ko bít nên bắt đầu từ đâu. Lập topic này ròi vậy mà ...
    Hẹn một ngày nào đó nhé, khi tôi gặp mình bít đâu có cảm hứng viết tiếp[COLOR=Blue]
    Lần sửa cuối bởi chuotchithehe; 01-12-2003 lúc 10:13 AM

Những ngày đã qua

Đại ca ơi! Mày ơi!
    Hôm nay gặp mày và cũng nhớ là mày cũng có nick trong này nên viết cho mày. Mày quen tụi trường tao nhiều lắm mà phải ko "đại ca". hihi, mấy khi có cơ hội gọi cái tên này chứ. cảm ơn mày đã ko nói ra tao.
    Gần đây hay gặp mày quá đấy. Lượn lên trường tao ít thôi. Mày đi nhiều quá đấy, đôi khi muốn gọi cho mày nhưng ko biết mày có nhà ko nữa.
    SN mày, tao vẫn còn một lời hứa tặng quà cho mày nhưng mà mày ơi mày làm ơn nói là mày muốn tao tặng cái gì trước đi chứ vượt qua kn tài chính của tao thì tao nói trước là cho mày nghỉ luôn đấy nhé. Tao h là dân vô sản rồi. hichic, ai nợ nần phải nhanh chóng đòi nợ thôi ko thì móm luôn quá mà cũng nợ lâu khó đòi mày nhỉ???
    chán quá cơ, tao gặp mày thì chẳng nói câu gì được tử tế cả. Hết soi thì lại bình phẩm. Còn nhớ hôm nay tao chỉ 1 tên và nói gì ko? Hichic, tao bỗng nhớ hôm trước tao bị mấy sếp K45 nói là lạnh lùng và mơ mộng ??? Tao cóc hiểu mấy bác đấy muốn nói gì nữa. Cà dốt nhỉ? Biết sao được,"đại ca" giúp đi
    Mày vẫn vậy chẳng thay đổi mấy hay lâu rồi ko ngồi nói chuyện với mày nên tao nghĩ vậy? chịu thôi. mà mày làm ơn có ng yêu đi chứ, nhí nhố,chạy nhảy khắp thôi. mãi chẳng lớn lên được (giống tao) nhưng vậy là ko tốt đâu, mày làm định làm con sâu trong cái lớp và cái trường mày à? Theo truyền thống nhanh chóng có ng yêu đi chứ sao lại bắt chước bọn tao phớt thế được. Hồi hộp ko biết ng iu của "đại ca" là ai nữa.
    Đại ca ơi! Sắp Trung thu rồi, có tình hình đi đâu ko? Cho chuột đi với chứ đại ca. Cấm có được bỏ rơi chuột đấy ko thì tôi nhớ cái nhà của "đại ca" rồi. Một mồi lửa thôi nhé (cho đỡ tốn xiên ). Nói là làm đấy chứ ko cảnh cáo gì đâu. Có gì đại ca nhớ phone cho chuột. Quên nữa, đại ca ơi! nhiều năm bôn tẩu giang hồ ko có quà cho chuột ko áy náy hả? Ko có quà thì cũng nghỉ quà SN nhé. Đòi tận mặt đấy
    Ôn chút kỉ niệm nào. hehe, còn nhớ qua ngày gì ko? Khai giảng đấy. keke, còn nhớ năm lớp 10 đại ca ngồi cùng ai ko? hehe, chống thù trong giặc ngoài đấy. Tuy chẳng ra sao nhưng mà quân ta cũng ko đến nỗi hao binh mã quá mức đại ca nhỉ? Tiếc là chung vai chiến đấu được có 1 năm thì chuột phải lui về hậu phương. Đến h vẫn nhớ, đại ca bỏ rơi chuột trong h phút nguy nan nhé. hichic, con 4 môn văn bởi đại ca tạo chỗ trống quá lớn khiến chuột ko thể tạo dựng kì tích rồi. Thằng em trai ko giúp được gì nhiều bởi nó cũng bị tăm tia. h gặp lại nó, nó ko nhận chuột là ... của nó rồi. thằng bé thật ko coi tôn ti trật tự ra cái đinh gì. Đại ca diệt nó đi cho thiên hạ thái bình
    Hôm nay gặp đại ca quên ko nói. Cái chuyện của chuột ý, chắc là có kết quả ổn rồi. Tự dưng ko biết nên vui hay buồn nữa. Khôi mắng chuột là sao lại đi, bỏ nó ở lại. Thôi có lỗi với nó vậy. Tất cả vì sự nghiệp con em chúng ta đại ca nhỉ? Tự dưng thấy hụt hẫng quá. Chắc đang quen,c ó lẽ vừa cân bằng tâm lí thì lại thế này. hichic, cái số chuột nó chẳng ra cái đinh gì đại ca nhỉ? Thôi ngậm ngùi tự an ủi vậy. Đại ca ơi! Đọc xong động viên đi. Lâu ko liên lạc gì rồi đấy. Chắc lại bận với ng nào phải ko. Nghi lắm, khai báo đi

Mãi mới có cậu em trai

Nhóc ui!
    Lần đầu biết nhóc, chuột cứ nghĩ nhóc phải hơn tuổi chuột cơ. Ăn nói già dặn lắm nhưng mà chuột nhầm cũng như nhóc nhầm lẫn về cô bé đó. Lúc biết nhóc, có cảm giác nhóc hơn chuột nhiều lắm nhưng mà cuối cùng vẫn thấy cái trẻ con của nhóc. Cứ muốn gọi nhóc là nhóc mặc dù nhóc chẳng thích tẹo nào nhưng chuột vẫn gọi
    Hôm trước nhóc báo nhóc đỗ đại học. Nhóc kêu chắc chuột vui hơn nhóc. Thật ko vậy. Nếu nhóc đỗ thì làm sao chuột vui hơn nhóc được. Nhóc đã đặt cả tương lai mình vào trong cuộc thử thách này mà. Sao nhóc lại ko vui hơn chuột chứ. Chuột biết đó ko hoàn toàn là sở thích của nhóc nhưng mà thế còn hạnh phúc hơn nhiều ng nữa mà.
    Còn nhớ ngày đầu tiên nhóc biết chuột ko? Chọn những câu nói ko được ổn cho lắm và chuột đã rất giận nhóc nhưng h thì khác bởi chuột đã hiểu phần nào về nhóc. Nhưng mà vẫn có những lúc chuột giận nhóc chỉ bởi "giận cá chém thớt" mà. Hichic, thấy nhóc làm thơ thì rất nhìu nhưng mà khi viết văn xuôi thì ... vừa ít vừa qua xúc tích và dễ hỉu lần. Hình như nhóc và chuột hơi khác nhau về điểm này thì phải. Còn nhớ nhóc nói về Q ko? Nhóc ơi tiến lên đi. Ng ta cũng hỉu mà, ng ta ko đáp lại nhưng ko có nghĩa nhóc đã thực sự thất bại. Có thể 1 ngày nào đó... 1 ngày nào đó nhóc nhỉ???
    Nhóc từng nói rằng nhóc là cái vỏ chanh nhưng chuột thấy nhóc có những ng bạn tuyệt vời đấy chứ như Ta ... và chuột nữa mà. Thế nên nhóc ko phải luôn là cái vỏ chanh. Chỉ tại nhóc quá tốt, quá quen với việc chỉ biết tốt với ng mà ko đòi hỏi ng tốt lại với mình nên mới vậy. Chuột từng nói với 1 ng nếu cứ xử sự như vậy thì sẽ có lúc mọi ng nghĩ nhóc là 1 vị thần, nhóc chỉ biết nghe, biết giúp chứ ko biết nói, biết ích kỉ ... Chuột ko chê trách cái quan niệm sống của nhóc nhưng mà cũng có lúc nhóc cần ích kỉ cho chính nhóc. Đã có lúc chuột sống vì mọi ng nhưng h thì chuột hỉu ko bao h nên chỉ nghĩ cho mọi ng, cũng có lúc cần ích kỉ cho chính mình, cho bản thân mình được sống như mong muốn. Nhóc ui! Nếu nhóc chỉ biết cho mọi ng mà quên mình thì nhóc đã làm buồn chính bản thân nhóc đấy Đó cũng là 1 con ng thôi mà, có thể ko được nhóc đối tốt như mọi ng nhưng hãy có lúc nghĩ về nó chứ.
    "Thà để ng phụ còn hơn phụ ng" nhóc từng nói vậy. Nhóc hỏi có ngốc ko Ko ngốc đâu. Có ng phụ ng thì cũng có ng bị phụ chứ. Có nhớ chuột đã nói ko. Chuột ko tin vào luật nhân quả nhưng nếu 1 ngày nào đó ai chơi xấu chuột thì họ sẽ bị chơi xấu lại thôi, có thể là ai đó chơi xấu họ hoặc cũng có thể là chính chuột. Có vẻ ăn miếng trả miếng quá phải ko nhưng mà đôi khi cũng cần ích kỉ vì con ng tồn tại trong ta. Nếu ta ko làm vậy thì chính ta đã ko hết lòng vì mọi ng bởi có 1 ng chưa bao h được ta hết lòng

Love!

ui trời
    tớ thấy cậu có nhiều điều muốn nói quá nhỉ? còn gì muốn nói nữa ko thì nói nốt cho khỏi lạc đàn nào !!!!!!!!!!!!!! rùi để tớ nói .hehe

gì mà khiêm tốn thế. Ấy cứ nói vô tư đi, còn nói nhiều hả? Lúc nào chẳng có chuyện muốn nói bởi có nhiều ng và quá nhiều lời. Yên tâm, ko sợ nó lạc đàn đâu

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

HÍc..không ngờ bác chuot nhat nhà ta cũng có nhiều tâm sự ra phết...thế mà em cứ tưởng bác chỉ hay giành ăn vơi munmun thôi..hehehehe
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Love!

Quote Nguyên văn bởi dihockhongdanhban
    HÍc..không ngờ bác chuot nhat nhà ta cũng có nhiều tâm sự ra phết...thế mà em cứ tưởng bác chỉ hay giành ăn vơi munmun thôi..hehehehe

hehe ngay cả chuyện " giành ăn " của vợ chồng nhà người ta mà bác dihockhongdanhban cũng biết hả? ui' cha` hay quá nhỉ? thế bác biết họ giành ăn với nhua ngày mấy bữa ko nào?

Nè các bác có cần thiết lôi chuyện g/đ em ra để mà mổ xẻ ko vậy. Bọn em có thù gì với các bác đâu
    Đihockodanhban: Ai cung cấp tin vịt cho chú vậy hả? Để tôi xử lí thằng nào dám lôi chuyện g/đ tôi ra buôn

Love!

Quote Nguyên văn bởi chuotchithehe
    Nè các bác có cần thiết lôi chuyện g/đ em ra để mà mổ xẻ ko vậy. Bọn em có thù gì với các bác đâu
    Đihockodanhban: Ai cung cấp tin vịt cho chú vậy hả? Để tôi xử lí thằng nào dám lôi chuyện g/đ tôi ra buôn

:blush: :f: :f: gì mà chuotchithehe "xúc động mạnh" quá vậy nhỉ? chỉ tại g/đ nhà bác quá nổi tiếng nên bác dihockhongdanhban mới động chạm chút xíu thôi mà .
    Vậy cái gì cho bạn và cái gì cho tôi ?
    :blink:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề