User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 71

Chủ đề: Thông báo từ HDT tới các mem@_@

Thành viên Hội Độc Thân

Mặc định Thông báo từ HDT tới các mem@_@

Các mem HDT iu quý!O_O
    HDT của chúng ta đã có một time hoạt động rất sôi nổi, nhưng hiện nay thì có rất nhiều lí do mà hoạt động của Hội có vẻ trầm đi. Hầu hết các thành viên cũ của HDT đều đã ra trường và hết độc thân rồi. Tre già thì măng phải mọc chớ sao đúng không? Chúng ta là những người kế tục của HDT nên cần phải chỉnh đốn lại Hội một chút để Hội có thể trở lại hoạt động như trước. Các bạn thấy sao?
    Thứ nhất, danh sách các mem của HDT chúng ta cần update lại để có thể bít được chính xác ai là người đang thực sự tham gia HDT. Vì thế, mình mong các bạn là mem của HDT có thể đăng kí lại được chứ? Hầu hết các bạn chỉ xưng danh trong Hội mà chưa tham gia vô Hội đâu nhé.
    Thứ hai, Hội đã có Hội trưởng mới và bi h cần có thêm Hội phó( để giúp đỡ Hội trưởng chứ. Hội phó mà đẹp zai, chưa người iu thì càng tốt. hehe). Đồng chí nào, nhiệt huyết ngập người, năng động tháo vát có thể đăng kí làm Hội phó không?
    Mình thấy có rất nhiều mem tham gia đăng kí vào Hội và mong muốn Hội ta có 1 buổi off để các thành viên có thể gặp gỡ và giao lưu với nhau( bít đâu, đây lại là cơ hội khai trừ được vài đồng chí ra khỏi Hội nhỉ, dù rằng mềnh hông mong như vậy ), nên mình thực sự muốn các bạn trong HDT hãy nhiệt tình hơn một chút nữa. Mình rất mong sẽ sớm có 1 buổi off như thế.
    Mọi người thấy thế nào? Có thể cho ý kiến được không?
    P/s: khi ứng cử làm Hội phó đề nghi các bạn nêu rõ ưu nhược điểm để mọi người tiện bầu chọn nhé. Hehe

2. Có 3 thành viên cảm ơn bài viết của Nguyễn Mỹ có chất lượng:

master chém gió Avatar của chickenboy

Mình mới đăng ký thành viên hôm trước. Chắc vẫn còn hoạt động nhiều nhiều mà. Cho mình vào cái danh sách mới ấy nhé.

Ơ thế hội trưởng là girl hay sao thế mà lại tuyển hội phó phải...đẹp giai? Cái tiêu chí này thì hơi khó kiếm rùi, vì đa số các cậu đẹp zai đều đã có gì đó

Hội trưởng post vài cái ảnh lên đi cho bà con chiêm ngưỡng cái nào biết đâu lại có vài người muốn ra nhập hội
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

svBK's Newbie Avatar của utanju

Nếu mà đăng ký lại, đằng nào cũng mất công thành topic mới rồi sao ko làm luôn đi nhỉ? Chủ xị thì làm đầu tiên đi, tiện cho xin cái mẫu chuẩn pát. Tớ là tớ học được rằng nà là sếp thì pải gương mẫu
    Nếu chỉ được nói duy nhất một câu.
    MM sẽ nói - Một câu thôi “Mèo mập yêu Gấu Còi - Không mãi mãi nhưng trọn đời".
    A & E

Thành viên Hội Độc Thân

Okies! Thể theo nguyện vọng của bà con, chúng ta sẽ lập một topic mới để cho các thành viên HDT đăng kí. Ai có nguyện vọng tham gia Hội thì vô đăng kí nhanh không là hết chỗ hém

Icon14

Quote Nguyên văn bởi nguyễn mỹ Xem bài viết
    Okies! Thể theo nguyện vọng của bà con, chúng ta sẽ lập một topic mới để cho các thành viên HDT đăng kí. Ai có nguyện vọng tham gia Hội thì vô đăng kí nhanh không là hết chỗ hém
    Hội trưởng ơi thế khi nào bố trí lịch đi offline đi. Lâu lắm rồi ko đi off gì cả. Xem thế nào tổ chức nhé

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Off trà đá hay cafe nhỉ
    2 món này nghiền Number one
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

Mới nói chuyện với hội trưởng thấy bảo đang bận thi. Nhưng có vẻ 24-25 đi ăn lẩu/uống trà nóng/uống cà phê...thì vẫn có khả năng đấy không biết có thuyết phục nổi mọi người ko nữa

Thành viên Hội Độc Thân

E hèm, em đây các bác. Cứ nhắc hoài làm em toàn bị hắt hơi suốt thôi, khổ quá cơ!
    Em đang thi túi bụi cả lên ý, dưng mà xem xét tình hình thì có thể là 24/ 25 tháng này có thể off được.
    Mọi người cứ cho ý kiến đi, lâu lắm rồi mình chẳng có phi vụ nào nên cũng hơi buồn.
    Em tính thế này nhé, chiều 25/12 cũng là ngày thứ 6 ( cuối tuần) chúng ta sẽ off ( nhưng mà em lại thi kíp 4 chứ, huhu có xong sớm thì cũng phải 4h30 chiều). Vậy nên chúng ta sẽ đi vào lúc khoảng 6h tối nhé, đi đâu thì mọi người cứ bàn đi rùi quyết định. Cả nhà cho ý kiến ngay nhé, để còn lên lịch cho tiện.
    Rất mong các bạn trong HDT và các mem của BKF ủng hộ nhiệt tình cho vụ lần này, đầu có xuôi thì đuôi mới lọt được

10. Có 2 thành viên cảm ơn bài viết của Nguyễn Mỹ có chất lượng:

Thống nhất là 5h chiều thứ 6 ngày 25/12 ở cổng C1 nhé. Đi ăn lẩu hoặc đi trà nóng/cà phê. Hoặc đi ăn quẩy nóng cũng được Các bạn đồng ý thì thanks đồng chí hội trưởng đi

12. Tớ cảm ơn chickenboy đã chia sẻ.

Độc Thân Bang Hội Avatar của hamhap

em đã trở thành thành viên hội chưa nhẩy ? ....
    muốn bon chen đi ọp ẹp với mọi người ( )
    thành viên nhỏ nhắn , xinh xắn gần nhất hội mà kh đi thì hơi phí ý ..........hi2 .......

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề