User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: New member & ..

svBK's Newbie Avatar của utanju

Mặc định New member & ..

Hêlu everybody, E là người cũ and mới .
    Tình hình là,lâu rùi, chắc cũng pải đến 4 năm nay rồy hok đi off vs BKF thì pải . 4 năm qua E mải miết cố gắng để hok tham za HĐT, nhưng tình hình rất chi là tình hình là:
    Trâu ta ăn cỏ đồng ta
    Dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn
    4 năm rồi, E lại quay trở lại nơi này.Hành trang khi bước đi là 1 trái tim thơ ngây non nớt yêu đời, khi quay về trái tim trong sáng ngày nào giờ cũng đã phủ đầy bụi bẳm, chẳng chịt những vết thương, những mảnh vỡ còn in hằn . Chán thế đấy!Nhưng mà về cơ bản có 1 điểm trùng lặp,những gì hằn sâu trong tim, E lại quay về đây, để chữa lành nó. Lạ nhỉ?<Dzi có gọi là đểu ko nhể? Chắc là ko >.
    Mà sắp trung thu rồi, hem bík có bác nào còn nhớ trung thu là sinh nhựt ai nữa hok . Trung thu năm ni, có offline ko các bác nhỉ? Thứ 7 đấy, HT vs HP cùng các bác mod, admin có tổ chức hok nhể

Thành viên Hội Độc Thân

Tình hình là thế này utanju à: Thành viên trong HDT của Hội cũ hầu hết đã ra trường và không còn hoạt động cùng HDT nữa, lí do là có thể các bác ấy hết độc thân rồi. HDT bi h sẽ tuyển thêm các new member và hi vọng các mem mới sẽ nhiệt tình hăng hái để đưa Hội ta phát triển hơn xưa. Hiện tại, về nhân sự của HDT vẫn chưa ổn định ( đang tuyển thêm HP) nên chắc trung thu này chưa thể off được. Mình biết rằng có rất nhiều mem trong HDT mong muốn đi off nhưng mong mọi người thông cảm và tích cực hoạt động hơn nữa để HDT có thể nhanh chóng tổ chức được 1 buổi off hoành tráng nhé.

Độc Thân Bang Hội

em muốn đăng ký làm thành viên hội độc thân thì phải làm thế nào hả các anh chị ơi

HUT's Student Avatar của Ngày mai bắt đầu học

Quote Nguyên văn bởi linhchip Xem bài viết
    em muốn đăng ký làm thành viên hội độc thân thì phải làm thế nào hả các anh chị ơi
    Vào trong đại bản doanh mà đọc đi nhok
    Nhân tiện ghé Blog tớ chơi nha
    http://www.svbk.org/forum/member.php?u=61586

Thành viên Hội Độc Thân

Haizzzz, tình hình là rất tình hình. Nếu em chjp muốn vào HDT thì điều kiện đầu tiên là phải độc thân đới. Đk này được thỏa mãn thì mới xét tiếp các nguyện vọng tiếp theo. Hờ hờ...
    Well come to Single Group @_@!!

Độc Thân Bang Hội

Icon10

Quote Nguyên văn bởi nguyễn mỹ Xem bài viết
    Haizzzz, tình hình là rất tình hình. Nếu em chjp muốn vào HDT thì điều kiện đầu tiên là phải độc thân đới. Đk này được thỏa mãn thì mới xét tiếp các nguyện vọng tiếp theo. Hờ hờ...
    Well come to Single Group @_@!!
    trang này là trang nào thế hả chị nguyễn mỹ ơi?

iem vẫn đang độc thân mừ. Nói thiệt đó, chị mỹ cho em vào đi mà. Vào hội độc thân để tìm kiếm cơ hội đó mà, chị ơi

HUT's Student Avatar của Ngày mai bắt đầu học

trang này là trang nào thế hả chị nguyễn mỹ ơi?

iem vẫn đang độc thân mừ. Nói thiệt đó, chị mỹ cho em vào đi mà. Vào hội độc thân để tìm kiếm cơ hội đó mà, chị ơi
    Pa này gà , chắc mãi mãi độc thân thoai
    http://www.svbk.org/forum/showthread.php?t=23172 đó

Độc Thân Bang Hội

ô cảm ơn anh ạ. nhưng em mà độc thân quá 27 tuổi thì người ta gọi là ế mất không chịu đâu

master chém gió Avatar của chickenboy

Icon10

ô cảm ơn anh ạ. nhưng em mà độc thân quá 27 tuổi thì người ta gọi là ế mất không chịu đâu
    xinh như em Linh mà sợ ế thì chắc là phải ngoài 60 chứ 27 thì chẳng phải lo đâu
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề