User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: Notice 4 HDT:Tuyển Hội trưởng hội độc thân nhỉ???:)

Thành viên Hội Độc Thân

Mặc định Notice 4 HDT:Tuyển Hội trưởng hội độc thân nhỉ???:)

Alo... alo. Tớ viết các bạn có đọc được không?
    Hỡi các mem độc thân của Hội! Chúng ta muốn hoạt động, chúng ta phải có Hội. Giờ chúng ta đã có hội, nhưng lại chưa có Hội trưởng. Để Hội hoạt động tốt, tớ đứng lên kêu gọi mọi người tick cực tham gia cuộc bầu cử lần này. Các mem hỡi, hãy thực hiện quyền được tự do bầu cử và tự do ứng cử của mình.
    Chúng ta đều đã là các công dân được quyền bầu cử. Chúng ta không nên bỏ đi cái quyền mà chúng ta được hưởng phải không?
    Đồng chí nào thấy mình có đủ tư cách, năng lực và đặc biết là có "lịch sử trong sáng" thì hãy tham gia ứng cử làm hội trưởng.
    Để có thời gian chuẩn bị mọi người hãy cho ý kiến về cuộc bỏ phiếu lần này nhé, càng sớm càng tốt.

2. Tớ cảm ơn Nguyễn Mỹ đã chia sẻ.

xinh xắn và đáng yê Avatar của chjp xinh kut3

ok, Tổng quan về HĐT là thế này : hội trưởng là 1 girl thuộc BKF1 (đương nhiên) nhưng ko học ơ BK và 1 hội phó cũng là man BKF1 (ohlala) bắt buộc là dân BK . Đấy

PS : Phân biệt svbkol.org và bach-khoa.org thì tớ gọi là BKF1 và BKF nha

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Quote Nguyên văn bởi chjp xinh kut3 Xem bài viết
    ok, Tổng quan về HĐT là thế này : hội trưởng là 1 girl thuộc BKF1 (đương nhiên) nhưng ko học ơ BK và 1 hội phó cũng là man BKF1 (ohlala) bắt buộc là dân BK . Đấy

PS : Phân biệt svbkol.org và bach-khoa.org thì tớ gọi là BKF1 và BKF nha
    Sự phân biệt đối xử phi lý
    Thời đại tự do, nam nữ bình đẳng, ai muốn trở thành hội trưởng và được nhiều members ủng hộ sẽ trở thành hội trưởng ngay lập tức không phân biệt trai gái, nam nữ , bách khoa hay không bê ka
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

master chém gió Avatar của chickenboy

Icon14

Quote Nguyên văn bởi nguyễn mỹ Xem bài viết
    Alo... alo. Tớ viết các bạn có đọc được không?
    Hỡi các mem độc thân của Hội! Chúng ta muốn hoạt động, chúng ta phải có Hội. Giờ chúng ta đã có hội, nhưng lại chưa có Hội trưởng. Để Hội hoạt động tốt, tớ đứng lên kêu gọi mọi người tick cực tham gia cuộc bầu cử lần này. Các mem hỡi, hãy thực hiện quyền được tự do bầu cử và tự do ứng cử của mình.
    Chúng ta đều đã là các công dân được quyền bầu cử. Chúng ta không nên bỏ đi cái quyền mà chúng ta được hưởng phải không?
    Đồng chí nào thấy mình có đủ tư cách, năng lực và đặc biết là có "lịch sử trong sáng" thì hãy tham gia ứng cử làm hội trưởng.
    Để có thời gian chuẩn bị mọi người hãy cho ý kiến về cuộc bỏ phiếu lần này nhé, càng sớm càng tốt.
    Đề nghị đồng chí Mỹ Nguyễn làm hội trưởng cái hội độc thân này. Hy vọng là đồng chí ấy vẫn còn..độc thân.

Mong đồng chí Mỹ sẽ phải triển phong trào ngày càng lớn mạnh...Để BK thành 1 tập đoàn....độc thân vì sự nghiệp học hành... Tất nhiên học xong thì đành nhắm mắt đưa chân vậy

Thành viên Hội Độc Thân

Quote Nguyên văn bởi chickenboy Xem bài viết
    Đề nghị đồng chí Mỹ Nguyễn làm hội trưởng cái hội độc thân này. Hy vọng là đồng chí ấy vẫn còn..độc thân.
    . Em đáp ứng được yêu cầu này vì tới h vẫn alone, nên hay nên nhỉ??? Haizzzzzzz
    Xin các bác là em có ý kiến thế này: em mà làm hội trưởng thì phải có một anh zàng bảnh bao cũng độc thân làm Hội phó nhé( có j công tác cho tiện ).
    Mọi người cho ý kiến về cuộc bầu cử lần này đi chứ. Tổng tuyển cử tự do, ai thik đều có thể tự ứng cử mừ. Các mem HDT đi đâu hết roài nhỉ???

aDungz Avatar của aDz

Muốn vào hội độc thân phải có sự đồng ý của admin.
    Vì nick của members thuộc Group HĐT có màu khác với thành viên bình thường.
    In GHOST we trust
    Will I Ever find - Someone to believe?
    Có vấn đề gì liên quan admin thì pm tin nhắn cá nhân nhé. Cảm ơn.

Personal blog: http://aDungz.wordpress.com

xinh xắn và đáng yê Avatar của chjp xinh kut3

Quote Nguyên văn bởi |\/| /\ Xem bài viết
    Muốn vào hội độc thân phải có sự đồng ý của admin.
    Vì nick của members thuộc Group HĐT có màu khác với thành viên bình thường.
    Lộng quyền,

aDungz Avatar của aDz

Quote Nguyên văn bởi chjp xinh kut3 Xem bài viết
    Lộng quyền,
    Xin lỗi bạn chjp xinh kut3,mình không phải admin.
    Việc set màu nick không ai có thể thực hiện được ngoại trừ 3 admin là why_not, kid_bk hoặc lala86.
    Mình nói những dòng trên mang tính thông báo, mình không dám có cái gọi là lộng quyền như bạn nói

Lùi một bước... Avatar của why_not

Icon14

Quote Nguyên văn bởi |\/| /\ Xem bài viết
    Xin lỗi bạn chjp xinh kut3,mình không phải admin.
    Việc set màu nick không ai có thể thực hiện được ngoại trừ 3 admin là why_not, kid_bk hoặc lala86.
    Mình nói những dòng trên mang tính thông báo, mình không dám có cái gọi là lộng quyền như bạn nói
    Okies. Mình sẽ thực hiện ngay các yêu cầu của các bạn. |\/| /\ quản lý diễn đàn nhé.

aDungz Avatar của aDz

Em vẫn quản lý đều mà , thì cũng chỉ xoá mấy bài spam là hết quyền
    Các bạn kìa, lập phiếu bầu HT hội độc thân đi

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề