User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Điện tử số!!!!

svBK's Member

Mặc định Điện tử số!!!!

các su huynh học trước cho em hỏi về ĐIện tử số
    em học thầy Nguyễn Nam Quân nhưng thầy dạy kiểu cười đùa và có vẻ cưỡi ngựa xem hoa quá.
    các bác có thông tin j về học thầy Quân ko

Con lừa vẫn đu đưa Avatar của elegy

Mình học thầy Quân rồi. Thầy vui tính làm lớp dễ thở hơn chứ, kiến thức thầy dạy cho là đầy đủ và trực quan. Mỗi tội thầy không dạy phần VHDL, năm tớ học thầy Nam dạy bổ sung phần đó. Bạn yên tâm là thầy không dạy thiếu phần nào đâu
    ...bồng bềnh...

HUT's Student Avatar của adwin_508

Quote Nguyên văn bởi kenshinbk Xem bài viết
    các su huynh học trước cho em hỏi về ĐIện tử số
    em học thầy Nguyễn Nam Quân nhưng thầy dạy kiểu cười đùa và có vẻ cưỡi ngựa xem hoa quá.
    các bác có thông tin j về học thầy Quân ko
    Cưỡi ngựa xem hoa???? chú nhầm đấy. Thầy dạy hơi bị kỹ luôn, dẫn dắt đâu ra đấy của mọi căn nguyên cũng như suy nghĩ mà sinh ra môn ĐT số này, học thầy thì OK rồi, thầy là người giỏi đấy, cứ yên tâm đến lớp nghe thầy bôi bẩn, càng bẩn càng thông minh, đi thi cũng thế nhá, đảm bảo 9 10 trong tầm tay. Mon này cứ nghe thầy dạy hay nếu hok thì đọc sách của thầy cũng dễ hiểu lắm, thầy viết sách hay như truyện ý, đọc đến hiểu liền. That truth!!!!

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi adwin_508 Xem bài viết
    Cưỡi ngựa xem hoa???? chú nhầm đấy. Thầy dạy hơi bị kỹ luôn, dẫn dắt đâu ra đấy của mọi căn nguyên cũng như suy nghĩ mà sinh ra môn ĐT số này, học thầy thì OK rồi, thầy là người giỏi đấy, cứ yên tâm đến lớp nghe thầy bôi bẩn, càng bẩn càng thông minh, đi thi cũng thế nhá, đảm bảo 9 10 trong tầm tay. Mon này cứ nghe thầy dạy hay nếu hok thì đọc sách của thầy cũng dễ hiểu lắm, thầy viết sách hay như truyện ý, đọc đến hiểu liền. That truth!!!!
    cảm ơn adwin nhé
    đấy là vì mình còn bỡ ngỡ với kiểu dạy của thầy,nghe giảng đúng là rất vui nhưng hơi lo vì thấy các lớp khác các thầy dạy kinh lắm,hết slide lại giáo trình tiếng anh
    nhưng nghe nói thế thì an tâm roài

svBK's Newbie

hoc thầy Nam Quân là nhất oy`!thầy rất vui tính ,khoản nài thì ko đỡ được oy`.thây rất tâm huyết nữa...học thầy môn nào là chắc môn í,thật đấy...à,tiện đây cho m hỏi luôn bạn nào có quyên Kĩ thuật xung của thầy Nam Quân ko?chỉ cho mình chỗ mua,thầy bảo sách nàì của thầy chua xuất bản,chỉ có bản photo thôi,bạn nào biết thì chỉ dùm na.

svBK's Newbie

Dien tu so rat de, luc hoc thi co ve khoai the thoi chu thi thi nhe lam... ky sau cac chu hoc vy xu ly moi khoai... Ma mon DTS nay minh thay hoc thay Nam la khoai nhat...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề