Đáp ứng mong muốn của các chiến binh trong việc muốn sửa chữa những sai sót trong quá trình tăng điểm kỹ năng (skill) cũng như điểm trạng thái (stats), chúng tôi sẽ GIẢM GIÁ các vật phẩm Phục hồi điểm MÃI MÃI bắt đầu từ ngày Thứ 5, 10/09/2009.
Thông tin chi tiết như bảng dưới đây:
Vật phẩm Tác dụng của vật phẩm Giá cũ Giá mới
Hồi kỹ năng Cho phép bạn phục hồi lại toàn bộ điểm Kỹ năng và tăng lại Kỹ năng một lần nữa. Không dùng được với Vagrants. 1200 Oncash đa năng 900 Oncash đa năng
Khôi phục điểm Cho phép bạn phục hồi và tăng lại toàn bộ điểm trạng thái (STR, DEX, STA, INT) 1500 Oncash đa năng 1350 Oncash đa năng
Khôi phục điểm (STR) Cho phép bạn phục hồi toàn bộ điểm trạng thái STR để có thể tăng lại. 900 Oncash đa năng 800 Oncash đa năng
Khôi phục điểm (DEX) Cho phép bạn phục hồi toàn bộ điểm trạng thái DEX để có thể tăng lại. 900 Oncash đa năng 800 Oncash đa năng
Khôi phục điểm (STA) Cho phép bạn phục hồi toàn bộ điểm trạng thái STA để có thể tăng lại. 900 Oncash đa năng 800 Oncash đa năng
Khôi phục điểm (INT) Cho phép bạn phục hồi toàn bộ điểm trạng thái INT để có thể tăng lại. 900 Oncash đa năng 800 Oncash đa năng
Ngoài ra, Flyff Shop cũng sẽ cập nhật 04 bộ quần áo Thời trang cực kỳ HOT để các chiến binh có thể thỏa sức mua sắm và trưng diện!

Chúc các bạn có những “bộ cánh” thật đẹp để diện cùng bạn bè mình, hoặc nếu như bạn đang gặp khó khăn trong việc lỡ tăng sai một vài kỹ năng hoặc điểm trạng thái thì cũng sẽ có 1 lựa chọn để phục hồi lại điểm cho nhân vật của mình mà không cần phải chơi lại một nhân vật khác nữa.