User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: giup em voi

svBK's Newbie

Mặc định giup em voi

cac anh oi
    em la sinh vien moi vao truong
    K54
    bo em,cuu sinh vien BK K 26 co doa vao BK hoc rat nang nhat la vao nam dau tien
    thuc hu the nao
    cac anh cho em biet voi
    em xin cam on

Thành viên Hội Độc Thân

hơ em này, chưa vào học sao đã bị dọa tinh thần thế rồi hả em. Đã vào BK thì em phải cứng rắn, dám đương đầu với mọi thách thức chứ. Thực tế là năm học đầu tiên các em chưa quen cách học trên ĐH nên còn nhiều lo lắng. Học BK đương nhiên không dễ như nhiều trường khác rồi em ah. Tuy nhiên nếu em chăm chỉ học thì chắc chắn sẽ ổn thôi. Kinh nghiệm cho em mới vào nè, đến cuối kì thi các em chịu khó đi ra các hàng photo mua đề của các khóa trước về làm( tất nhiên là ko phải chỉ luyện trong đó thôi đâu nha) + bài vở trên lớp thì kết quả cũng khá ổn rồi. Thêm thông minh nữa thì em sẽ giành học bổng là cái chắc. Hehe. Đừng lo lắng quá nha. Chúc em thành công

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi nguyenxuanhainam Xem bài viết
    cac anh oi
    em la sinh vien moi vao truong
    K54
    bo em,cuu sinh vien BK K 26 co doa vao BK hoc rat nang nhat la vao nam dau tien
    thuc hu the nao
    cac anh cho em biet voi
    em xin cam on
    Thực hư là bố em nói đúng đấy , anh học đến năm thứ 4 còn thấy nặng nữa là ...

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi nguyễn mỹ Xem bài viết
    hơ em này, chưa vào học sao đã bị dọa tinh thần thế rồi hả em. Đã vào BK thì em phải cứng rắn, dám đương đầu với mọi thách thức chứ. Thực tế là năm học đầu tiên các em chưa quen cách học trên ĐH nên còn nhiều lo lắng. Học BK đương nhiên không dễ như nhiều trường khác rồi em ah. Tuy nhiên nếu em chăm chỉ học thì chắc chắn sẽ ổn thôi. Kinh nghiệm cho em mới vào nè, đến cuối kì thi các em chịu khó đi ra các hàng photo mua đề của các khóa trước về làm( tất nhiên là ko phải chỉ luyện trong đó thôi đâu nha) + bài vở trên lớp thì kết quả cũng khá ổn rồi. Thêm thông minh nữa thì em sẽ giành học bổng là cái chắc. Hehe. Đừng lo lắng quá nha. Chúc em thành công
    Hê hê, đồng chí này K bao nhiêu mà có vẻ có nhiều kinh nghiệm thế nhờ ^ ^

Thành viên Hội Độc Thân

thì đương nhiên là có kinh nghiệm rùi. Bon ta cùng k mà, chừng đó năm học ko lẽ neuconcongaymai lại không rút ra được những kinh nghiệm như thế ah? Humm, cứ dọa tinh thần các em thế thì sau này ai dám vào trường mình học nữa.
    Lần sửa cuối bởi Nguyễn Mỹ; 28-08-2009 lúc 12:42 AM Lý do: nhầm lẫn chút

svBK's Newbie

cam on cac anh chi rat nhieu
    rat mong duoc cac anh chi dong gop de em hoc tot hon o ngoi nha BK

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề