Vương Quốc Bay đã trải qua những tháng ngày nhiều kỷ niệm cùng các chiến binh dũng cảm. Chúng tôi rất cảm ơn các bạn đã tham gia và ủng hộ Vương Quốc Bay trong suốt thời gian Close Beta vừa qua.

Đáp lại lòng mong mỏi của các bạn, chúng tôi xin thông báo Vương Quốc Bay sẽ chính thức Thương mại hóa vào ngày 22/07/2009.

Do các chiến binh đã rất quen thuộc và gắn bó với nhân vật của mình nên từ giao đoạn Close Beta 2 vừa rồi chuyển sang giai đoạn Thương mại hóa này sẽ không reset lại nhân vật để đảm bảo quyền lợi cho các bạn.

Và sẽ không còn phải chờ đợi thêm nữa, các bạn hoàn toàn có thể trang bị cho mình các trang phục thời trang, các vật phẩm hữu ích, cùng nhiều vật nuôi đáng yêu trong Cashshop.
Để chào mừng Vương Quốc Bay Thương mại hóa là một loạt các sự kiện dành cho các game thủ yêu thích Flyff. Các bạn sẽ được thỏa sức tham gia vào các sự kiện cực kỳ hấp dẫn cả trong game lẫn ngoài game và rinh về cho mình các phần thưởng giá trị lên đến hàng trăm triệu đồng.

Còn chờ gì nữa? Chúng ta hãy cùng đếm ngược thời gian để chào đón sự ra mắt chính thức của Vương Quốc Bay nào!
Trân trọng thông báo,
VDC-Net2E.
Đây quả là tin vui cho những ai mong chờ Vương Quốc Bay ra mắt nhỉ
Mấy hum nữa vào cầy để lấy event thôi
Mọi chi tiết xem tại http://flyff.vn/