User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Đi họp BKF

quai_vat_C13
    Guest
    :angry: QV thấy bực quá, chờ mãi chả có bác nào viết về cái ngày họp BKF gì cả. Một sự kiện ý nghĩa to đùng như thế mà chả ai chịu bỏ ra 5&#39; để inform lại cho bà con... <_< (Có lẽ ai cũng nghĩ giống QV: thể nào cũng có người viết :wacko: )

:4:

Đùa tí teo thế các bác đừng giận em nhá&#33; Giá mà hôm đấy có thời gian chắc em phải ngồi đấy đến hết cho vui vẻ... à nhưng mà em ko biết hát, em chỉ có năng khiếu nói chuyện thôi, cho nên em vào đấy lại tổ chức buôn, rồi gây mất trật tự công cộng thì cũng chả ra gì... Mọi người lại bảo: Đấy, Mod Ngoại ngữ là như thế đấy&#33; :c: :i:, rồi hò nhau tống cổ em ra khỏi đấy&#33; Thế thì mang tiếng em chít&#33;

Mục đích QV đi đến họp là:
    + Đến gặp mặt các bác cho đỡ nhớ (dạo này QV cứ trằn trọc vì nhớ các bác :k: , đêm ko ăn, ngày chả ngủ tẹo nào)
    + Xem ai là R9 (vì tên này dám gây sự với QV)

Xem nào.... QV vẫn còn nhớ cái buổi sáng hôm chủ nhật... :ph34r: Sau khi buôn với Lionking ở B8 xong, QV cùng với Lazygaugau và một cháu nữa đi tới C1. Ra tới nơi, thấy rất nhiều xe, nhưng chả thấy người đâu. Hóa ra mọi người đứng lên vỉa hè (ngoan quá)

QV xúc động quá, nhận ra Libra là người quen liền cất tiếng chào (Theo em là rõ ràng mạch lạc nhất từ trước tới nay). Ấy thế mà bác Libra chả hiểu làm sao, chắc là hồi hộp hay là run rẩy lẩy bẩy thế nào lại đánh rơi cái cục gạch đang cầm trên tay (đáng ra là để đập ông Nobita đi muộn). :4: QV thở phào nhẹ nhõm..., vì đã cứu cho bác Nobita 1 bàn thua&#33;

Ngay lúc ấy, chắc mọi người nghe tiếng QV nên quay ra. :i: QV xấu hổ chui ra 1 góc đứng. :5: (chả hiểu sao tự nhiên lại ngại thế ko bít :ph34r: )

-=-=-=-

Đến phòng Karaoke:

QV mò lên trên gác, chả biết rẽ phải hay trái vì có 2 room lận. Lúc này chỉ còn biết nhờ vào cái tai hóng hớt, nghe tiếng bác Dkqdiep và admin đang hò hét cái gì đấy, thế là sướng quá, mở cửa ra...

Ôi, đông dã man&#33; Nhưng mà nhìn mờ cả mắt chả thấy được mặt ai cả... hic hic... em quên kính&#33;&#33;&#33;

Em chỉ chờ mãi đến màn giới thiệu để xem mặt R9. Đúng là supermode, oai phong lẫm liệt gần chết :7: Đã thế trông hắn hiền dã man&#33;&#33;&#33; Thế mà em tưởng cháu nó ghê gớm, đanh đá lắm cơ&#33;

Ngại nhất là lúc chú Minhlover hứng chí hát, ôi chời ơi... lại cả bác Libra nữa... QV ù hết 2 tai. Tuy nhiên, để tỏ ra mình là người khách sáo, í nhầm, là người lịch sự, QV cũng hi sinh 3 giây để bỏ tay ra khỏi tai để hoan hô (ko lại bảo em là ko biết thưởng thức nghệ thuật quần chúng :o: )... Em chỉ khoái nghe bác Diệp hát&#33;

Mà chả hiểu thế nào lúc sau, em bỗng thấy mình bị tống ra khỏi chỗ ngồi ban đầu, Minhlover hứng chí nhảy sang ngồi cạnh DKqdiep, em phải nhẹ nhàng ngồi cạnh một người đeo kính, trông cũng có vẻ xinh xắn. Hóa ra là chú Pippo. Khổ thân hôm đấy đau họng ko hát được, thế nhưng hắn buôn khá lắm&#33;

Một lúc sau thì QV phải thực hiện 1 nhiệm vụ bất khả thi là đi ra khỏi cái room rất ấm áp. :2:

-=-=-
    Phần 3:

Chịu rồi, em đi ngủ đây&#33; Có ai thống kê xem làm gì ko? :5:

whiteglasses
    Guest

Vì QV đâu có tham dự phần sau đâu mà đòi kể

quai_vat_C13
    Guest
    <!--QuoteBegin-whiteglasses+Sep 10 2003, 04:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (whiteglasses @ Sep 10 2003, 04:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vì QV đâu có tham dự phần sau đâu mà đòi kể [/b][/quote]
    :angry: Đúng là ....thế mà cũng đòi nói... hic hic.. bài này đáng cho vào dạng câu bài lắm.

Ặc ặc, mà sao em viết dài thế nhảy? Từ trước tới nay chả bao giờ viết được bài nào quá 3 câu... :i: :c:

cuccuhaha
    Guest

Ho` tiếc quá, mình không đi được mà lại đi hát nưa chứ. Hic mất cơ hội thể hiện rồi. Khi nào có đi hát thì các bác rủ em với, em có giọng ca của CHAIEN mà

Owlmain
    Guest

Ơ thế còn gì hay nữa không.. Chứ đi họp kiểu này thì chán phèo, chỉ toàn hát hát và hát.. Cứ cậy hát hay nên hay hát...

quai_vat_C13
    Guest

Thật ra em cũng chả khoái họp mà chỉ đến giới thiệu rồi hát. Nhàm chán vô cùng... Hic hic, nhất là những đứa ko có khả năng văn nghệ như em. Em thì lại có tính hay ghen tị, nên nghe ai hát hay hơn thì ko chịu được, cho nên sinh ra cái tính thích buôn dưa lê... thế cho nên mới hay bị phê bình là lắm mồm... hic hic

Owlmain
    Guest

Trẻ con biết tự nhận lỗi là tốt rồi. Không có gì đáng xấu hổ cả đâu Quái vật à? Không hát được thì buôn dưa lê, còn hơn là ngồi im và không nói gì :-)

quai_vat_C13
    Guest

Dạ vâng, nhưng em cứ nói 1 câu thì mọi người lại nhìn em... ngại quá... mà em thì thích buôn phải mấy tiếng...

Với cả em muốn nhắn bác 1 điều:
    EM KO PHẢI TRẺ CON&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;ặc ặc...

Jun
    Guest

Đọc tường thuật buổi đi chơi thấy vui quá , chưa đi chơi với forum lần nào vì toàn bận vào chủ nhật mà BKF toàn đi vào chủ nhật . Lần sau phải cố gắng đi mới được

HUT's Engineer

Ối trời ơi&#33;&#33;&#33; Hóa ra 50% mục đích của bác Quái vật là để gặp mặt R9 cơ a`. Vinh dự quá&#33; Thế này thì R9 tăng thêm vài tuổi mất (bù lại mấy tuổi bị tổn thọ do thi lại kỳ vừa rồi, hic hic)

Khổ thân bác quái vật quá, không ngờ bác lại có một sai lầm (có lẽ là nhớn nhất trong cuộc đời :b: ) là tưởng R9 là người chua ngoa, đanh đá. Thế này thì bọn bạn quen R9 mà đọc được bài của bác thì có mà cười rũ rượi

Nhưng dù sao thì đó cũng là một ngày đáng nhớ. R9 dậy lúc 7h30, định nướng thêm một lúc nhưng nghĩ đến Queen_83 nhờ đón đi dự SN của BKF, thế là choàng dậy. Nhưng cuối cùng thì hơn 8h15 R9 mới xuất phát được. Phóng với tốc độ đảm bảo là không thua kém MaicơnxumaKhờ từ nhà đến tận cầu giấy, quãng đường mà R9 tranh cãi với Queen_83 là hơn 7km (Từ Ngã Tư Sở đến trường Thương Mại :wacko: ).
    Đến nhà Queen đúng 9h kém 15 :7: , may mà Queen nhà ta hơi bị hiền, nhưng mà R9 vẫn phải trấn an rằng các anh chị Bách khoa nổi tiếng dùng đồng hổ cao su chất lượng cao, cộng thêm một điều là phải hứa với em ấy là R9 không đựoc khai Queen_83 là ai, chỉ được bảo la đứa em gái bám càng . OK, thế là cả hai Bách khoa tiến&#33;

Đến cổng trường thì thấy một nhóm đông đông, nhưng mà chẳng quen một ai cả. May quá, nhận ra bác gavroche, thế là gọi "ga rốt, ga rốt ơi" nhưng người trả lời lại là bác Admin. Bác ấy nhận ra ngay Queen_83 nhưng mà em ấy đã kịp nói với bác Amin là không đựoc nói em ấy là ai, lúc đấy, trông cái kiểu bác Admin gật đầu nói: "ừ giấu, ừ giấu" đần không chịu nổi :lol:

Nhưng mà có vẻ hơi ngại, thế là đành đèo Queen_83 đi một vòng tham quan trường BK, được dip làm guide cũng thú vị phết, tha hồ nói phét . Đi đến cổng KTX B8 thì thấy văn phòng HSV đông quá, nhưng không thấy bác Quái vật với lionKing đang buôn cả, tiếp tục đi đến SVĐ rồi vòng về cổng trường. Đến nơi, thì khá đông đủ, nhưng chán quá, không có bác nào học khoa ĐTVTk45 cả :2: , có mỗi chú Obie K46. một lúc sau thì bác Quái vật mới đến, con người bằng xương bằng thịt đây rồi &#33;&#33;&#33;

Sau khi được tiếp kiến bác Quái vật thì R9 mới thấy bác đấy cởi mở cực kỳ (không khó tính như lần R9 "gây sự" với bác ấy). Trước kia, cứ nghĩ con gái NN kiêu kỳ lắm cơ, nào ngờ bác Quái vật chan hòa lắm . Cảm ơn bác quái vật vì đã làm thay đổi quan điểm đó của R9.
    Khám phá bản thân

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề