User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: tìm chỗ học tiếng anh

svBK's Newbie

Mặc định tìm chỗ học tiếng anh

Mình học tiếng anh cũng lâu rùi, căn bản cũng khá tốt nhưng kỹ năng giao tiếp thì…. rất là chán. Trước giờ mình có nhiều cơ hội tiếp xúc với người nước ngoài, bạn bè thì đua nhau nói, mình thì lắp bắp được vài câu rồi im luôn. Hiện tại mình đang tìm chỗ để phát triển về kĩ năng giao tiếp nói chuyện trong tiếng anh để có thể nói tốt hơn, nhưng chẳng biết chọn trung tâm tiếng anh nào trong 1 rừng trung tâm tiếng anh tại Đà Nẵng. Ai có gợi ý gì giúp mình không ?

svBK's Newbie

Hi, mấy bữa trước mình cũng có tâm trạng giống như luuly vậy? hỏi tới hỏi lui, phân vân đủ thứ, nhưng rùi cũng quyết tâm đi học. hi, "tất cả vì tương lai con em chúng ta mà"! mình mới đăng kí học ở Trung tâm tiếng anh AZone, học thử được 1 buổi rùi thấy cũng ok. Hay là bạn tới đăng ký học thử miễn phí đi !

svBK's Newbie

try it out, guys http://www.svbkol.org/forum/showthread.php?t=22640

muốn bit thông tin về lớp học các bạn vô thread của mình xem nhé. Xin cảm ơn

svBK's Newbie

hình như mình biết trong trương DH BK có 1 lớp TA rất nổi tiếng ( chj mình hoc NT cung~ hoc o? đây, lớp rất đông nên các bạn phải đi sớm,do 1 thầy dậy nhưng mình quên tên rôi` ^^!)
    nhưng hiện giờ mình ko biết lịch thầy dậy như thế nào
    bạn nào đang học thầy thj cho mình xin địa chỉ phòng hoc nhá
    Thax

svBK's Member

Đó chắc là thầy Tân, vào http://thaibatan.com/ để biết thêm chi tiết

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi fami Xem bài viết
    Đó chắc là thầy Tân, vào http://thaibatan.com/ để biết thêm chi tiết
    co' le~ đúng rồi, để tuần sau đi học thử
    thax bồ nhiều

svBK's AntiFan

Ở Hà Nội Trung tâm Tiếng Anh luyện thi IELTS Gia Linh Nguyễn VietNam tại đỉa chỉ

- Số 14 ngõ 41/27 Phố Vọng, Hà Nội
    - Số 12, Ngõ 8, Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Liên tục tuyển sinh các khoá Tiếng Anh nghe nói tổng quát,học thuật và Luyện IELTS với đội ngũ 100% giảng Quốc Tế đứng lớp, trình độ từ Beginner tới Advance.

Những khoá học của GLN được tổ chức theo mô hình đào tạo ngoại ngữ ưu việt nhất trên thế giới hiện nay,lớp 1 học viên,lớp 6 học viên và tối đa là lớp 10 học viên. Lớp ít người để Giảng viên có thể take care đến từng thành viên trong lớp, tạo cơ hội cho mỗi thành viên được tham gia trực tiếp nhiều hơn, tăng kỹ năng nói,phát âm là chủ yếu.
    Bên cạnh uy tín được khẳng định từ chất lượng những khoá học mang lại, đội ngũ chuyên viên tư vấn rất nhiệt tình với chuyên môn Anh Văn cực tốt,toàn bộ đã từng trải qua quá trình học Anh Văn và đạt được kết quả cao trong những kì thi chứng chỉ Quốc Tế, có bạn hiện đang giảng dạy Tiếng Anh tại 1 truờng cấp 3 Hà Nội.Đến với GLN VN.Sau khi hoàn thành bài kiểm tra trình độ đầu vào miễn phí của trung tâm,các bạn sẽ được tư vấn thiết kế một khoá học phù hợp nhất với trình độ và chi phí hiệu quả,đồng thời bạn cũng sẽ nhận được nhiều chia xẻ những kinh nghiệm và những chiến thuật hữu ích trong việc hoàn thiện khả năng tiếng Anh từ các bạn chuyên viên tư vấn đã thành công trong việc học ngoại ngữ.
    Mời bạn gọi điện 0473031113 0438692711 máy lẻ 100 Holine 0989310113 để biết thêm chi tiết.
    Lịch khai giảng các lớp đang tuyển sinh bạn có thể xem tại đây

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Các bạn còn nhớ lần SmartCom cho thi thử TOEIC miễn phí chứ?

Nay Smartcom tiếp tục cho các bạn không những thi thử mà còn học thử nữa
    Mời các bạn Download mẫu đơn đăng ký.

Sau khi đăng ký xong, attach file và gửi vào địa chỉ mail hoant@smartcom.vn
    Smartcom JSC.,
    Add: 33/41 Thai Ha Street - Dong Da Dist - Hanoi
    Tel: (04)2242 7799 / (04)6281 1424
    Fax: (04)6251 2101
    Mobile: 84 122 823 8885
    Email: hoant@smartcom.vn
    IM: hoa_nguyen_thanh_8885

Để thêm thông tin bạn có thể gọi điện, hoặc vào Website để tìm hiểu thêm.
    http://smartcom.vn/
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

svBK's Newbie Avatar của thachraucau

Mặc định Re: tìm chỗ học tiếng anh

Em thấy đã mất tiền học các Bác chịu khó đầu tư vào mấy trung tâm uy tín như language link hoặc Apolo đi, học một cái chất lượng còn hơn học mấy cái vơ svaanxr chẳng đâu vào đâu. bác nào có điều kiện tốt học ở Hội đồng Anh là ok nhất, hic em đang mún hcoj ở đó mà hok có xiền nè, nhưng ở đó học chất lượng lắm.
    Có 2 người bạn: 1 người mù 1 người câm đi shopping. Câm mua cái nón thì lấy tay chỉ lên đầu và gõ gõ mấy cái còn Mù muốn mua kem đánh răng thì làm sao?

10. Tớ cảm ơn thachraucau đã chia sẻ.

svBK's Newbie

Mặc định Re: tìm chỗ học tiếng anh

Muốn học Lớp Tiếng anh của thầy Tân thì làm thế nào hả các bạn,mình phải đăng ký sao?bạn nào học rồi,chỉ G với nhé!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề