User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/32 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 318

Chủ đề: Làm quen vs girl Ngoại ngữ nhé !!!

svBK's Newbie

Mặc định con trai BK

em là sinh viên mới của trường ngoại ngữ HN nhưng từ lâu em đã rất hâm mộ các anh BK.Em nghe nói con trai BK đc cái học giỏi nhưng trông ai cũng đao đao đần đần.Con gái mà vô đó học thì thể nào cũng thành con trai.ngày xưa em cũng định thi khối D trường BK nhưng rồi lại thôi.em rất mong đc làm quen dân BK

2. Tớ cảm ơn hoahuongduong89 đã chia sẻ.

HUT's Student Avatar của longpt84

May mắn quá, tui lại là người khai quật cái box này đầu tiên
    Chào mừng em hoa hướng dương đến với diễn đàn các anh "đao đao đần đân".
    Anh đính chính một chút là boy bk không đến nỗi nào đâu, vẫn được coi là một trong những ứng cử viên sáng giá trong mấy trường đại học đấy chứ. Em cứ nhìn vào lịch sử thì biết đấy thôi. Hôm nào em vào bk mà coi, chắc là sẽ có nhận xét khác hơn về boy bk đấy
    Chúc em sớm đến bk để biết nhiều hơn về chúng tôi
    Phải chăng mọi thứ đều bắt đầu từ những điều giản dị...

svBK's Newbie

em biết các anh BK vẫn là hơn đứt trường khác rồi nhưng có phải dân BK hay để tóc dài như dân nghệ sĩ ko.nếu thế thật thì sợ lắm

Hì hì tóc dài là của người anh em hàng xóm với dân bk cơ. Dân bk giản dị lắm(học theo gương bác Hồ mà) chỉ gồm quần ngố, dép tổ ong đến trường thôi.
    Đùa cho vui thôi chứ anh em bk dạo này khá lắm, nhìn thằng nào cũng ngon lành luôn. Không bóng mượt, ko vuốt keo nhưng vẫn rất dễ gần. Chỉ có một điều sau 5 năm ở bk mà anh nhận ra đó là dân bk rất nhát.

6. Tớ cảm ơn longpt84 đã chia sẻ.

svBK's Newbie

em cũng thấy bảo dân BK rất sợ con gái.điều đó có đúng ko ạ?
    Có lẽ cần cải thiện tình hình thôi

8. Tớ cảm ơn hoahuongduong89 đã chia sẻ.

Quote Nguyên văn bởi hoahuongduong89
    em cũng thấy bảo dân BK rất sợ con gái.điều đó có đúng ko ạ?
    Có lẽ cần cải thiện tình hình thôi

Em dùng từ sợ liệu có quá đáng ko vậy
    Sợ là không muốn dây dưa đến đối tượng nữa. Nhát là chỉ ko dám tiếp cận làm quen với đối tượng thôi còn trong lòng thì... thích chết đi được ấy chứ . Tình trạng này xảy ra hầu hết với boy bk, nhưng có lẽ chính điểm này lại gây được sự chú ý của chị em mới hay

10. Tớ cảm ơn longpt84 đã chia sẻ.

svBK's Newbie

vay ha?bay gio em moi biet day.chac vua ra khoi nha tu cap 3 nen em ko khoi bo ngo.Phai hoc them nhieu thoi.nhung du gi di nua em van thich dan BK.Tuy nhien co phai dan BK hoi kho khan thi phai.day la nhieu nguoi noi the

HUT's Student Avatar của tunglam_g9

Vừa mới post bài phân tích về con gai Bk bên kia xong, vào đây nói tiếp một tý về giai Bk cho nó công bằng.

em là sinh viên mới của trường ngoại ngữ HN nhưng từ lâu em đã rất hâm mộ các anh BK.Em nghe nói con trai BK đc cái học giỏi nhưng trông ai cũng đao đao đần đần.Con gái mà vô đó học thì thể nào cũng thành con trai.ngày xưa em cũng định thi khối D trường BK nhưng rồi lại thôi.em rất mong đc làm quen dân BK
    Đầu tiên rất cảm ơn em vì đã hâm... mộ trai BK bọn anh, mặc dù anh biết nếu mà cảm ơn kiểu này chắc có lẽ là phài cảm ơn cả nước. Thế anh hỏi xin hỏi em câu đầu tiên, em hâm mộ bọn anh vì lẽ gì? thọc giỏi hay là cái đao đao đần đần? Vậy thì anh xin giới thiệu cho em bạn lov3 thỉnh thỏng cũng hay vào diễn đàn này, bạn ấy tuyên bố là chỉ yêu con trai BK thôi, kinh chưa?

Còn nếu để ca ngợi trai BK bọn anh thì chắc có nói cả ngày cũng khôgn hết mà nói ra thì người ta lại bảo tự sướng. Nhưng theo hệ ĐH học chính quy thì một năm Bk có khoảng 3700 sinh viên vào một năm, nhân với hơn năm chục khóa thì cũng dễ đến trăm ngàn người có thể vỗ ngực tự hào ta đây từng là SV BK! Nói thế là để thấy quy mô hoành tràng về số lượng của SVBK, còn chất lượng thì đã thi vào BK và được rèn dũa mấy năm ở trong BK thì chắc chắn không ai có thể coi thường được. Do số lượng sinh viên cực kỳ đông đảo nên có nhiều kiểu người, nhiều kiểu cá tính hay nói rõ hơn là gần như kiểu gì cũng có. Thế nên người ta không có gì lạ khi đọc một bài báo, nghe một cái tin đại loại như "1 sv Bk đạt giải ABC", "1 sv BK được bầu chọn là người xuất sắc nhất trong..." hay thậm chí là "1 sv bk bị bắt vì tội...". Bản thân 2 chữ Bk nó đã là một thương hiệu, một thứ đáng thu hút mà người ta nhìn vào thường là với ánh mắt ngưỡng mộ rồi.

13. Tớ cảm ơn tunglam_g9 đã chia sẻ.

svBK's Newbie

ghe that cac anh phai chang qua tu cao tu dai ve ban than.ca nuoc them ham mo cac anh a?hu chua chac dau nghen.em nghi ngo cac anh chi la "tri thuc trum chan".hay tu ngam lai minh xem

15. Tớ cảm ơn hoahuongduong89 đã chia sẻ.

vay ha?bay gio em moi biet day.chac vua ra khoi nha tu cap 3 nen em ko khoi bo ngo.Phai hoc them nhieu thoi.nhung du gi di nua em van thich dan BK.Tuy nhien co phai dan BK hoi kho khan thi phai.day la nhieu nguoi noi the
    Em toàn nghe người ta nói thôi chứ có thấy tận mắt tận tay đâu
    Có một câu anh học được khi đi học ở Tâm Việt là: Chỉ có trải nghiệm mới thấu hiểu. Để đánh giá được dân bk thì ko có cách nào khác là vào trường bk tìm hiểu thôi. Em cứ yên tâm đi, vì trường anh ko nuôi hổ báo gì đâu mà sợ

Ðề tài đã khoá
Trang 1/32 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề