User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Chị Em BK Đâu!

svBK's Newbie

Mặc định Chị Em BK Đâu!

@2222222222222 cả nhà!
    Là lần Đầu tiên vào 4rum của BK,choáng ngợp,choáng ngợp trước sự hùng hậu của các "anh", thương cho thân phận các "chị" bị lép vế ,e xin cóp nhặt vụn vặt để giúp các chị "Cột chân SÓI nhà" không để xổng chuồng chạy lung tung nữa nhé!

Giày Xinh có thể giúp giảm Cân!

Những đôi Giầy không chỉ là điểm chốt hoàn hảo cho bộ trang phcụ đẹp,nó còn giúp bạn giữ dáng, không tin àh, ĐỌC THỬ COI:

1.Giày cao gót:
    Khi mang, gân và cơ bắp chân phải hoạt động nhiều hơn bình thường nên chân của bạn có cơ hội trở nên chắc khoẻ hơn. Mang giày cao gót, dù bạn đứng yên cơ chân vẫn phải hoạt động, đi lại trên đôi giày này giúp bạn tiêu tốn 312 calore/1giờ đi bộ

2.Giày đế cao, bằng

Loại giày này giúp giảm áp lực trên bàn chân, di chuyển với nó cần vận động cơ đùi và mông, giúp cho các bộ phận của cơ thể rắn chắc. giày cao gót đế bằng giúp bạn tiêu tốn 288 calorie/1giờ đi bộ

3. Giày Bốt đế thấp

Ôm phần cẳng chân và bàn chân khiến bạn di chuyển khôngb ị quá sức như giày cao gót có thể gây ra. đi bằng bốt giúp bạn chạm được cả bàn chân xuống mặt phẳng,thích hợp cho buỏi đi shopping cần đi bộ nhiều. Mang giầy bốt tiêu tốn 264 calorie cho 1h đi bộ

4. Giày Búp Bê

Thoải mái nhất và ít hao tổn calorie nhất calorie cho 1 h đi bộ,nhưng giày BB giúp cơ đùi trong hoạt động nhiều hơn tất thảy các giày còn lại. ưu thế ít mỏi chân, đau chân, thaỏi mái khiến người di giày BB muốn đi nữa, đi nữa,không biết mệt, vì vậy mà lượng calora có thể tiêu tốn cao hơn các loại khác.

..................>>>>>>>>>>Chọn đôi giày phù hợp với sở thích của bạn ,biết đặc trưng của từng loại và khai thác chúng, bạn có thể úm ba la cân nặng của mình. GOOD LUCK!
    (2! Đẹp SVVN)

+++++++++++++Đóng dấu bản quyền đánh máy ++++++

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Bán dép tông lào không bạn?
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

.......^_+....... Avatar của denial

Lý do mà chị e BK hok có chọn giày cao gót là vì:
    - Đi học bao giừ cũng ke giờ sát nút..lạch bạch với cái giày cao gót chậm chỉ 1ph là coi như xong..
    - Đi giày cao gót thì không tốt cho tim, mà yếu tim vào phòng thi bk thì..hok bít chuyện gì sẽ xảy ra..
    Túm lại boy nào iu girl bk thì là những ng iu cái vẻ chân chất thật thà, giản dị mộc mạc...hì..lại còn đc lợi thế là kêu đi chơi 2ph sau đã thấy ng iu xuất hiên hok phải chờ time để chị em "make up"
    Nói thì nói thế thui chứ nếu chị e ai hok hay đi học mụn thì nên tập đi giày cao gót..mang giày cao gót sẽ tôn dáng hơn nhìu..bi giừ mình đi làm rùi đi riết cũng thành quen....hì

svBK's Member Avatar của Log

Đi xe bus mà đi giày cao gót/ giày đế cao, bằng/ giày búp bê, chắc mình té liên tục luôn!
    Một năm khởi đầu từ mùa xuân
    Một đời khởi đầu từ tuổi trẻ
    Never give up your dreams! OK?

svBK's Newbie Avatar của kute

ai chuye^n gia cua gai' vao dey giup to kai dc hem nho

--------------------------------------------------------------------------------

(
    tình hình rất là tình hình dạo này có có tên lạ hoắc nào ngày 2 tin nhắn cho mềnh kái tin vơi nội dung thế này 25251325 .hĩ mỗi cái tin này thì không thèm nói lèm gì lên mạng sớt kái là ra iu e iu em trọn đời iu em .khổ cái nỗi là vấn đề không chỉ dừng ở dey.tên này có vẻ chơi khác người ở chỗ trước mỗi tin như thế hắn ta đều bắn cho minh 1k không hiu.hay dey là phí làm phiền và cảm ơn m đã đọc tin nhắn đó chăng. quá ít hehe.nhắn xong roai tắt máy lun.goi lại thuê bao cứ thế ngày 2 tin mốt sáng mốt tối nói chung giờ giấc bất ổn khó đoán.hix có thiên tài cua gái nào giaỉ thick đc hành động khó hiu của em này ko?.làm sao để tìm ra hành tung của hắn ta dey.vị nào giúp đcj em xinnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn gửi một tràng vỗ taycùng 1 nụ hôn thắm thiết chụt

Phong thần Avatar của enragon

bán tông Lào , ong trắng , dép cao su không bạn

có tông đan bằng cói - mây loại giống của Nhật thì để mình 1 đôi

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề