User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: CẤP CỨU - ONGAME - ! kêu gọi các PRO giúp mình, làm mãi ko đc bực mình quá ! !

svBK's Newbie

Mặc định CẤP CỨU - ONGAME - ! kêu gọi các PRO giúp mình, làm mãi ko đc bực mình quá ! !

Tình hình là rất tình hình, em tức điên lên các bác ạk, chả hiểu bọn ongame nó làm ăn kiểu quái quỷ gì mà lập mãi không đc cái nick để chơi, toàn phải đi mướn nick thằng khác, mà thông tin thì rõ là lằng nhằng, em có đọc topic về cách hướng dẫn lập nick nhưng mà cũng chịu ko hiểu nổi luôn, bức xúc nằm ở mấy chỗ này :

1 - Đăng kí xong thì đợi dài cả cổ họng mà không thấy nó gửi link về hòm mail của mình ( hjc, em dùng mail là địa chỉ nick chat lun - chắc như zậy hok làm sao nhể ).

2 - Vào site đó yêu cầu lấy lại thông tin acc và mật khẩu thì ........ nó lại gửi mail về, nhưng gửi về xong rồi, click vô, gõ mật khẩu mới, gõ xong...vẫn ko vào đc game !

3 - Có 1 lần em may mắn lập đc 1 cái nick ( hjc, chắc là từ tuần trc, lập xong rồi , vào đc, chơi đc bình thường, em thoát ra, tối về nhà vào lại thì............. thôi xong, chả thấy vào đc nữa, báo password sai , nản luôn.

Hjc, em đang máu chơi xì tố với cờ tướng ở bên ấy , mỗi tội ko có cách nào lập tài khoản, mà mượn của thằng khác nhỡ lại làm mất gold của nó cũng ngại lắm, em khẩn khoản nhờ mọi người giúp đỡ ! ! làm sao fix hộ em mấy cái lỗi kia cho em có cái để chơi
    Thanks mọi người trc !

svBK's Newbie Avatar của no1gun_n_roses

Lập 1 nik ở site http://benthuonghai.com
    ở đó cũng có đủ games bạn request

svBK's Newbie Avatar của leanhminh

Icon8

choi bai ko?
    hom qua tao thang 2 trieu trong vong 1 dem
    thich vai

svBK's Newbie Avatar của Thinkinh

hôm qua em chơi Xì Tố thua hơn 1m, nhục *** ~.~

svBK's Newbie

Câu trả lời rất đơn giản:
    1 - Bạn không nên dùng hòm mail của yahoo để đăng kí nick, vì yahoo dạo này rất dễ bị nghẽn mail, không chỉ ongame mà rất nhiều game khác hoặc ngay cả các forum gửi mail chứa link kích hoạt tài khoản cũng ko gửi đc vào hòm mail của yahoo, 1 lời khuyên tốt là nên dùng mail của AOL hoặc của Gmail, bạn có thể vào mail.google.com để đăng kí 1 hòm mail, sau đó dùng hòm mail này đăng kí nick ongame !
    2 - Bạn chưa kích hoạt tài khoản thì việc lấy lại mật khẩu hay ko cũng thế, cũng ko thể nào vào đăng nhập đc, vì thế việc kích hoạt tài khoản là 1 bước rất quan trọng khi tạo lập 1 account.
    3 - Việc bạn tạo acc xong mà chơi đc bình thường thì chắc là nó vẫn sẽ chơi BT thui, còn sự cố gặp phải biết đâu là do .... máy tính bạn nhiễm spyware, có thằng nó đổi pass rùi thì sao , hoặc có thể là bạn cho ai đó biết acc và mật khẩu để họ đăng nhập game, thì việc sảy ra sự cố trên cũng có thể sảy ra mà !!!

Hi vọng bạn khắc phục thành công những lỗi trên và có một acc để chơi ongame ngon lành !

HUT's Student Avatar của Ngày mai bắt đầu học

Quote Nguyên văn bởi Thinkinh Xem bài viết
    hôm qua em chơi Xì Tố thua hơn 1m, nhục *** ~.~
    Bạn mèng chơi xì tố lỗ 10tr kìa
    ...Có khi nào trên đường đời tấp nập......
    ...Ta vô tình lặng lẽ bước qua nhau....
    ...Bước lơ đãng chẳng ngờ ta để mất.......
    ...Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu.......

.Diễn đàn xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ bàn bạc lại về vấn đề này sau.
    Tạm thời block nick bạn và close topic để chờ xử lý.
    Cám ơn bạn đã góp ý.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề