User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: anh em K50 sap thi rui???co bac nao co de thi K50 ko???

svBK's Newbie

Icon5 anh em K50 sap thi rui???co bac nao co de thi Ky 8 ko???

anh em K50 sap thi rui???co bac nao co de thi ky 8 ko upload cho em voi???
    nhat la tai lieu mon MULTIMEDIA?cac bac cho kinh nghiem thi mon MULTIMEDIA voi????
    Lần sửa cuối bởi phamliem; 07-05-2009 lúc 01:33 AM Lý do: nham

svBK's Newbie

Em có ít tài liẹu học kỳ 8 đây, các bác load về tham khảo. E mới chỉ học kỳ 6, các bác nào còn có tài liệu ôn thi mấy môn này thì cho em xin với. Mong đc share và học tốt
    Mấy lại có bác nào học DTTT 1 thày Xuân Quyền hok? có bác nào làm BTL môn này thì cho e xin mấy tài liệu làm với, tuần 12 rồi mà chưa làm đc gì thầy ra đề củ chuối quá, search trên mạng ko có.

Của các bac đây ah trong máy em chỉ có mấy cái này thui :

Trac nghiem Multimedia:
    http://www.mediafire.com/file/yk4tjnmejyj/Trac nghiem Multimedia.rar

Kien truc may tinh:
    http://www.mediafire.com/file/0widyjmjvza/kien truc may tinh.rar

He thong vo tuyen:
    http://www.mediafire.com/file/teizfn10jjj/he thong vo tuyen.rar

Ky thuat vien thong:
    http://www.mediafire.com/file/m3t3y0y3tef/ky thuat vien thong.rar

Mạng thong tin:
    http://www.mediafire.com/file/yc2mzyqigww/Mang thong tin_FAO.rar

Ky thuat vien thong:
    http://www.mediafire.com/file/m3t3y0y3tef/ky thuat vien thong.rar

3. Tớ cảm ơn mainwin_fet đã chia sẻ.

svBK's Newbie

thanks các bác nhiều. chúc các bác thi tốt.

svBK's Member Avatar của dread_knight

Quote Nguyên văn bởi phamliem Xem bài viết
    anh em K50 sap thi rui???co bac nao co de thi ky 8 ko upload cho em voi???
    nhat la tai lieu mon MULTIMEDIA?cac bac cho kinh nghiem thi mon MULTIMEDIA voi????
    Môn Multi thì tùy thầy dậy thoai. nếu là thầy Tuấn Hưng thì ko có gì phải lo lắng cả, thầy cho dùng tài liệu, chỉ cần biết chỗ mà chép là đc điểm cao. còn thầy Chấn Hùng cũng cho dùng tài liệu nhưng phải học hơi bị nhiều, vì thầy cho thi trắc nghiệm rất chi là củ chuối. điểm Multi K49 của lớp thầy Tuấn Hưng chủ yếu là 8,9; còn các lớp của thầy Chấn Hùng chủ yếu là 5,6. chúc các bạn K50 thi tốt he he

svBK's Newbie

Các bác có tài liệu mà ko chịu share cho ae, chỉ biết hỏi xin, rồi download xong chuồn mất

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi dread_knight Xem bài viết
    Môn Multi thì tùy thầy dậy thoai. nếu là thầy Tuấn Hưng thì ko có gì phải lo lắng cả, thầy cho dùng tài liệu, chỉ cần biết chỗ mà chép là đc điểm cao. còn thầy Chấn Hùng cũng cho dùng tài liệu nhưng phải học hơi bị nhiều, vì thầy cho thi trắc nghiệm rất chi là củ chuối. điểm Multi K49 của lớp thầy Tuấn Hưng chủ yếu là 8,9; còn các lớp của thầy Chấn Hùng chủ yếu là 5,6. chúc các bạn K50 thi tốt he he
    the thi moi thay cho mot de thi rieng ha bac????bon em hoc thay CHAN HUNG??bac co de ko post len cho em voi???

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi mainwin_fet Xem bài viết
    Các bác có tài liệu mà ko chịu share cho ae, chỉ biết hỏi xin, rồi download xong chuồn mất
    Ban noi hoi chan day???bay gio minh moi vao Forum ma.Ky 6 bon minh khong phai lam bai tap lon mon DTTT1.
    Mon DIEN TU SO hoc thay NAM QUAN thi ok rui???chi lam bai tap thay cho thoi?hinh nhu co 3 cau.de lam.
    Mon Tai lieu thi minh mat het rui?co j mai minh tim roi minh post cho ban sau???
    LAN SAU NGHI KY ROI NOI NHE???

svBK's Newbie

chú phải nêu đề tài lên thì bọn anh mới share được chứ. Hỏi chung chung thế thì ai biết mà trả lời. Nhưng nói chung là anh Quyền (thầy trẻ vui tính mà ) chấm bt lớn thì dễ tính lắm, hiểu thì cộng nhiều, k hiểu lắm thì cộng ít, đứa nào đi xin mạch về bảo vệ chả bít cái gì thì cũng đc cộng đâu 0.5 điểm đấy. Nói chung là chú cứ thoải mái tinh thần đê, thầy chấm khá là vô tư đấy. May cho chú là không gặp phải bác Hiển (thầy cao tuổi khó tính ~ ~) cấm thi 2/3 lớp như bọn anh là may đấy

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi minorurei Xem bài viết
    chú phải nêu đề tài lên thì bọn anh mới share được chứ. Hỏi chung chung thế thì ai biết mà trả lời. Nhưng nói chung là anh Quyền (thầy trẻ vui tính mà ) chấm bt lớn thì dễ tính lắm, hiểu thì cộng nhiều, k hiểu lắm thì cộng ít, đứa nào đi xin mạch về bảo vệ chả bít cái gì thì cũng đc cộng đâu 0.5 điểm đấy. Nói chung là chú cứ thoải mái tinh thần đê, thầy chấm khá là vô tư đấy. May cho chú là không gặp phải bác Hiển (thầy cao tuổi khó tính ~ ~) cấm thi 2/3 lớp như bọn anh là may đấy
    Kì này chúng em học các môn:
    Kiến trúc máy tính-Thầy Khải
    Thiết kế hướng đối tương-Cô Trang
    Kĩ thuật viễn thông-Thầy Chiến
    Mạng thông tin-Thầy Hữu Trung
    Mạng máy tính-Thầy Việt Khôi
    Multimedia- Thầy Chấn Hùng

Các bác chỉ giáo.đặc biệt là môn MULTIMEDIA cua Thầy Chấn Hùng???các bác xem xét hộ xem hoc tài liệu gì???thầy Hùng dạy bằng Slile Tiếng anh khó hiểu quá/Cả môn Ptich Tke Hướng Đối Tượng nữa.sắp thi rồi ma em chẳng biết ntn????Cảm Ơn Các Bác

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi minorurei Xem bài viết

Tình hình là rất tình hình, buồn cái BTL môn ĐTTT này quá, mau mất bao nhiêu xu Lk về làm mà mạch ko chạy, mà hết tuần này thi rồi, cái mạch tham khảo của bọn em load về ko làm thực tế chỉ tính toán trên lý thuyết. nên hok chạy. Gấp quá rồi, tình hình là nản. Vậy các bác có ai làm mạch thật chạy rồi thì cho em sơ đồ nguyên lý mạch Khuếch đại 20W đc ko??? hay làm ơn hỏi anh chị nào làm rồi cũng đc .

Ah mà cho em hỏi thêm trong trường hợp mà có bảo cáo chi tiết bọn em hiểu nhưng sản phẩm thật hok hoạt động dúng theo yêu cầu thì có nên mang đi bảo vệ ko các đại ka. Chán lắm rồi ko còn time để thử nữa, hao xu tốn time quá

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề