User Tag List

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Cho em hỏi liên thông hệ cao đăng

svBK's Newbie

Mặc định Cho em hỏi liên thông hệ cao đăng

chuyển lên hệ đại học có đc chuyển khoa ko hay là chỉ đc chuyển ngành thôi ạ ?, bằng tốt nghiệp loại nào là tính theo điểm môn chuyên ngành hay tất cả các môn ạ ?

Thành viên Hội Độc Thân

Từ cao đẳng mà chuyển lên đại học thì hình như ko yêu cầu chuyển đúng khoa thì phải. Khi bạn thi liên thông lên Dh thì bạn sẽ vào học cùng với các bạn năm thứ 3, như thế là các năm cao đẳng của bạn = 2 năm đại cương trên đại học nên coi như có thể học khoa nào cũng được. Còn bằng TN thì sẽ tính theo tất cả các môn chứ bạn.

svBK's Newbie

Icon2 Anh chị tư vấn dùm em về việc thi liên thông lên ĐHBK với ạk - Help me!!!

Chào các anh chị trong 4rum!

Em là một sinh viên năm nhất hệ CDBK. Em có một số câu hỏi về việc "Học và thi liên thông lên Đại Học" em rất mong đc các anh chị đi trước tư vấn.

Các anh chị có thể cho em biết CD muốn liên thông lên ĐH thì cần những yêu cầu gì ạk? (Em đang muốn liên thông trường BK đấy ạk)

Em rất mong các anh chị có thể tư vấn 1 cách đầy đủ cho em! Em xin trân thành cảm ơn!!!

svBK's Newbie

Em cũng đang cần liên thông - Cho em hỏi yêu cầu bằng cấp tốt nghiệp loại gì? Cách tính điểm thế nào ạk?

svBK's Newbie

Icon2 Mong các Anh(chị) tư vấn giúp em về việc liên thông!

Em là một sinh viên năm nhất hệ CDBK. Em có một số câu hỏi về việc "Học và thi liên thông lên Đại Học" em rất mong đc các anh chị đi trước tư vấn.

Các anh chị có thể cho em biết CD muốn liên thông lên ĐH thì cần những yêu cầu gì ạk?

Em rất mong các anh chị có thể tư vấn 1 cách đầy đủ cho em!( văn bnằg loại gì? điểm tính môn thế nào? Em xin trân thành cảm ơn!!!

svBK's Newbie

Icon2 Mong các Anh(chị) tư vấn giúp em !!!

Các anh chị có thể cho em biết CD muốn liên thông lên ĐH thì cần những yêu cầu gì ạk?

Em rất mong các anh chị có thể tư vấn 1 cách đầy đủ cho em!( văn bằng loại gì? điểm tính môn thế nào? Em xin trân thành cảm ơn!!!

Quản trị viên cấp cao Avatar của foreveryoung

Theo mình biết muốn liên thông từ CĐ lên ĐH ngay năm đầu thì yêu cầu bạn phải có bằng khá (7.0+)trở lên. Nếu không được khá bạn phải đi làm một năm mới được quay lại thi.
    Thi hiện tại là thi môn Chuyên ngành và Ngoại ngữ.

♥ I wrote your name on a piece of paper but accidentally threw it away.
    I wrote your name in the sand but the next day it washed away.
    I wrote your name in my heart and FoReVeR it will stay! ♥

Độc Thân Bang Hội

Bằng liên thông là bằng chính quy, Như khóa 50 bọn mình trở về trước là học cùng với năm thứ 3 với các lớp ĐH chính quy. Điểm tính như thế nào thì mình cũng ko biết. Ai biết trả lời cho bạn cho bạn này nhé!

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Mặc định Re: Cho em hỏi liên thông hệ cao đăng

Hiện đã có thông tin thi liên thông chính thức từ nhà trường.
    Các bạn vào link này để đọc và trao đổi:
    http://svbk.vn/showthread.php?t=26514
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

Ðề tài đã khoá

Thông tin chủ đề