User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Bài học của mẹ!

Nắng Avatar của Tũn

Mặc định for boys

Khi bạn lên 1, mẹ tắm và cho bạn ăn bột.Bạn đã cảm ơn bà bằng cách gào khóc suốt dêm.
    Khi bạn lên 2, mẹ dậy bạn tập đi.Bạn cảm ơn bà bằng cách bỏ chạy thật xa mỗi khi bà goi.
    Khi bạn lên 3,mẹ nấu cho bạn những món ngon nhất.Bạn cảm ơn bà bằng cánh hất tung đĩa xuống sàn.
    Khi bạn lên 4. mẹ mua cho bạn hộp chì màu.Bạn cảm ơn bà bằng cách bôi mầu đầy lên tường.
    Khi bạn lên 5, mẹ mặc cho bạn quần áo thật đẹp dể đi chơi.Bạn cảm ơn bằng cách ngã ngay xuống vũng bùn gần nhất.
    Khi bạn lên 6.mẹ bạn dẫn bạn đen trường.Bạn cảm ơn bằng cách gào lên " con không đi học đâu".
    Khi bạn lên 7, mẹ bạn mua cho bạn quả bóng chuyền.Bạn cảm ơn bà bằng cách ném vỡ cửa kính nhà hàng xóm.
    Khi bạn lên 8, mẹ mua cho bạn cây kem.Bạn cảm ơn bà bằng cách làm dây ra quần áo.
    Khi bạn lên 10. mẹ bạn hết chở bạn đi dự sinh nhật, đến đi chơi thể thao. bạn cảm ơn bà bằng cách chạy vụt khỏi xe không thèm ngoái đầu lại.
    KHi bạn lên 11, mẹ đưa đi xem phim với lũ bạn.Bạn cảm ơn bà bằng cách đòi ngồi sang hàng ghế khác
    KHi ban len 12, mẹ bạn nhắc bạn xem ti vi ít thôi.Bạn cảm ơn bà bằng cách tiếp tục xem ngay khi bà vừa đi khỏi.
    KHi ban lên 13, mẹ bảo bạn cắt tóc đi cho bớt dài, bạn cảm ơn bà bằng cách bảo bà " không có gu "
    Khi bạn lên 15, mẹ vội vàng về nhà sau giờ làm việc vì lo cho bạn, bạn cảm ơn bằng cách đóng chặt cửa phòng.
    Khi bạn 17, mẹ đang chờ 1 cú điện thoại quan trọng, bạn cảm ơn bà bằng cách nói chuyện với bạn suốt dêm
    KHi ban 18, mẹ xúc đônngj khi ban tốt nghiệp.bạn cảm ơn bà bằng cách đi chơi dến sáng.
    Khi bạn 19, mẹ cho bạn vào đại học, bạn cảm ơn bà bằng cách chào mẹ từ ngoài sân vì nguợng với bạn.
    Khi bạn 20, mẹ hỏi bạn có bạn gái chưa. bạn cảm ơn bà bằng cách nói " không phải việc của mẹ"
    Khi bạn..............................
    Mẹ là tất cả cuộc đời của bạn.Mẹ đã cho bạn bài học muôn đời" Khônng chỉ biết làm việc lớn, hãy biết làm những việc nhỏ với tình yêu lớn.
    tôi yêu mẹ rất nhiều (điều mà chưa bao giờ tôi nói được, nhưng có lẽ chẳng cần tôi nói ra chắc mẹ cũng hiểu )
    Lần sửa cuối bởi Tũn; 08-09-2004 lúc 05:19 PM
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

eagledie
    Guest

ba,me la tat ca

Nguoi ta noi rang khi nguoi con trai co ban gai thi ho hay bo roi mat me ?.
    Ban da lon va ban da hieu duoc noi kho cua me cha. :lol: Hay quy trong nhe ! .Vi khong phai ai cung co duoc nhung ki niem dep nhu ban.Hay yeu me khi ban co the den dap ,dung den khi khong con co hoi thi moi bay to...
    Ba se la canh chim dua con bay that xa .
    Me se la canh hoa cho con gai len nguc
    Ba me la la chan che cho suot doi con
    Khi con la con ba ,con cua ba rat ngoan
    Khi con la con me ,con cua me rat hien ( :lol: sorry my morther )
    Roi mai day khon lon con bay khap moi mien
    Con dung quen con nhe ba me la que huong
    ...
    :wub: :wub:

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

chẹp, đọc bài này, rùi nghe bài mama don't you cry mà thương mama quá.
    Thank u !
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

đinh ba tấc
    Guest

mẹ tôi thường nói với tôi rằng : "Khi con biết thương mẹ thì đã qúa muộn rồi con ạ...".
    Trong mỗi trái tim của chúng ta, mẹ luôn có chỗ đứng gần như số một (đặc biệt đối với con trai). Nhưng đôi lúc, những hành độgn vô thức của chúng ta lại làm cho mẹ đau lòng. Lúc đó, không phải là ta không nhận thức được điều đó mà đơn giản vì tính ích kỉ, lòng cao ngạo không đáng có đã làm ta không thể thốt lên câu nói "con xin lỗi mẹ.."
    Mẹ tôi cho tôi những bài học còn hơn thế nữa về cuộc sống.
    Mẹ ơi, con kính phục mẹ với tất cả những gì có trong trái tim con!

austin power
    Guest

Khi bạn 20, mẹ hỏi bạn có bạn gái chưa. bạn cảm ơn bà bằng cách nói " không phải việc của mẹ"
    Trên đời này chỉ có duy nhất 2 người phụ nữ thực sự hiểu em, đó là mẹ em và một cô gái rất xấu xí! Xấu lắm, xấu đau, xấu đớn! Ma chê quỉ hờn!
    Hà hà hà.

dakhongtim
    Guest

"Tạ ơn mẹ đã cho con hơi thở
    Và trái tim nhân ái để làm người
    Tạ ơn cha đã cho con nhìn thấy
    Núi rất cao và biển rất tuyệt vời"
    Có thể ngày tương lai rất gần,rất gần sẽ có thêm một người nữa là tất cả cuộc đời của bạn,nhưng trong ngày hôm nay mummy là tất cả.Hãy trân trọng nha!từng phút,từng phút một.....

------------------------

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

Đôi khi tôi chẳng thể nói với mẹ được rằng tôi yêu mẹ nhiều lắm!!! nhưng tôi biết mẹ tôi hiểu cho dù tôi chẳng nói ra!!!
    nếu như không có mẹ tôi chẳng biết mình sẽ ra sao!!! tôi có thể không cần bố , nhưng tôi không thể thiếu mẹ đuợc!!!!Mẹ đối với tôi là tất cả!!!.............. Tôi sẵn sàng không lấy chồng chỉ để sống vởi mẹ cả đời thôi!!! có thể có người nói rằng tôi hâm, nhưng mẹ vẫn là người tôi yêu quý nhất trên đời!!!!................
    Lần sửa cuối bởi sweetgrass; 13-02-2004 lúc 06:18 PM

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

tôi lại ko thể ko có bố, ko có ông ấy, ai cho tôi tiền tiêu vặt :4:
    Tôi là con gái thật đấy, nhưng ko hiểu sao lại ko thể gần gũi với mẹ được. Có rất nhiều điều rất muốn nói với mẹ, nhưng lại ko thể, 2 mẹ con luôn có 1 khoảng cách nào đó. Cái gì cũng lủi thủi 1 mình, chẳng có ai giúp... Đôi lúc thấy mình thật cô đơn.

svBK's Member

điều mà tôi chưa nói được rằng tôi yêu mẹ nhất trên đời

HUT's Master Avatar của thủy lôi
    Quote Nguyên văn bởi austin power
    Trên đời này chỉ có duy nhất 2 người phụ nữ thực sự hiểu em, đó là mẹ em và một cô gái rất xấu xí! Xấu lắm, xấu đau, xấu đớn! Ma chê quỉ hờn!
    Hà hà hà.
    Đó là hình ảnh của em phải không cưng? Em yêu cưng, yêu mẹ cưng , và cả mẹ em nữa. MOng cưng sống tốt! hế hế m31` m19`
    ------

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề