User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: Nối vòng tay lớn

mona_lisavn
    Guest

Xin chào tất cả bà con cô bác!Bây giờ chúng ta đã có mục kết bạn rùi,ai có nhu cầu nối vòng tay lớn thì hãy nhanh chân nhanh tay tham gia đi.Thể lệ tham gia đơn giản lắm,vài dòng trích chéo và mong muốn của bạn là được.Chúc tất cả các bạn có thêm nhiều bạn mới.Ah!Tôi đăng kí trước nè :wub:

Kev
    Guest

hum............ làm bạn có được tiền hông dzị, nếu không có, tui hổng có đăng kí làm gì

Minhlover2
    Guest

Người ta đâu phải sống chỉ vì tiền, sao bạn lại hỏi thế nhỉ??

Kev
    Guest

trời, nói cho vui, life is short, enjoys when you could, take things too serious làm gì, có chuyện gì cần mới take serious hôi, otherwise, let's have fun.. and whore, of course

Registered User

Kev<== nói gì mà nữa Anh nữa Việt khó chịu qua&#39;&#33; Nói tiếng việt đi&#33; còn không vào English club&#33; hi...hi&#33;
    Rất vui được đăng ký&#33; hi...hi&#33; Thành viên thứ 2&#33;
    Ly

lovely_girl
    Guest

Chào tất cả các anh các chị .Em rất hân hạnh được dăng ký là thành viên thứ 3 đấy .À mà đăng ký thì phải nhưng gì các bác nhỉ .Các bác có thể nói rõ cho em biết được không ạ?

mona_lisavn
    Guest

Mình đã nói ở trên rồi mà ,lovely girl chỉ cần cho bà con biết vài dòng trích chéo,vd như tên tuổi ,sở thích ,sở ghét...Thế là được.Hi vọng số lượng người tham gia k chỉ dừng ở con số 3.Aodai vietnam va Lovely girl ơi,chúng ta làm quen trước nhé?

Minhlover2
    Guest

Thế không biết mình là thành viên thứ mấy nhỉ??

mona_lisavn
    Guest

Còn fải hỏi ,thành viên thứ 4 chứ còn gì nữa.

Dkqdiep
    Guest

Eh eh, tui thích dùng nửa Anh nửa Việt lắm nghe. Thông cảm, dân khối D mà, nhiều khi thấy dùng tiếng Anh dễ diễn đạt hơn và khó gây hiểu nhầm hơn. Tiếng Việt nó đa nghĩa quá mà.
    Ah nhưng mà xin đăng ký thành viên làm gì í nhỉ. Chẳng phải mọi người phải đẵng ký rùi mới gửi bài được hay sao? Trang này chỉ để những ai muốn tìm bạn thì có cơ hội làm quen kết bạn thui chứ. Thế thì phải tự giới thiệu đi chứ. Tui giới thiệu ở trang khác rùi nhé (đúng trang đấy). Khỏi làm lại nữa nhé.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề