User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Come back

svBK's Newbie

Mặc định Việc mới nào

chào các bạn, lâu lắm rồi mình mới trở lại forum. Lâu lắm rồi từ khi ra trường lang thang tìm việc và quên mất mình có một gia đình gia đình Máy Chính Xác. Vẫn văng vẳng đâu đây câu thơ của cô: Nếu một ngày mỏi cánh giữa trùng dương, hãy quay về nơi đó nghe em. Mệt mỏi và mình muốn tiếp thêm sức mạnh sẽ đặt nền móng cho ngôi nhà riêng nhưng mình không muốn tách ra như một đứa con không nhà. Chúng ta cùng nhau xây dựng ngôi nhà chung các bạn nhé! Làm_Nghĩ_Nói
    Lần sửa cuối bởi nam_mcxk48; 29-03-2009 lúc 08:41 AM

svBK's Newbie

Thông tin tuyển dụng: Công ty Brother chuyên sản xuất các loại máy in, đang tuyển dụng kỹ sư chuẩn bị ra trường sang Nhật Bản làm việc và tạo cán bộ nguồn sau này về làm leader cho công ty ở nước ta, mọi thông tin xin vào trang runsystem.net/pasona tải bản excel và điền thông tin vào và gửi cho chị Minh là cán bộ nhân sự công ty runsystem, hết hạn ngày 04/04/2009
    Chị Minh: minhnth@runsystem.net
    Muốn biết thêm thông tin bạn có thể liên lạc với mình: Nam
    cell phone: 0912379568
    Mình có nhiều kinh nghiệm trong việc tuyển đi Nhật đây là một cơ hội tốt cho các bạn, Người Nhật Bản không cần các bạn quá thông minh họ cần những người có tinh thần học, cơ hội là rất lớn cho tất cả các bạn!

3. Tớ cảm ơn nam_mcxk48 đã chia sẻ.

svBK's Newbie

Các cty tuyển sang Nhật làm việc chỉ tuyển sv năm cuối hoặc đã TN phải ko bác? E đang năm 4, đang tìm hiểu thông tin các cty tuyển kỹ sư sang Nhật làm việc, vượt biên cho biết đây biết đó chút. Bác có kinh nghiệm rùi, có thông tin gì up cho a e khóa sau tham khảo nha. Thanks bác nhé!

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi Mr Heresy Xem bài viết
    Các cty tuyển sang Nhật làm việc chỉ tuyển sv năm cuối hoặc đã TN phải ko bác? E đang năm 4, đang tìm hiểu thông tin các cty tuyển kỹ sư sang Nhật làm việc, vượt biên cho biết đây biết đó chút. Bác có kinh nghiệm rùi, có thông tin gì up cho a e khóa sau tham khảo nha. Thanks bác nhé!
    Đúng thế bạn ạ, các công ty sang chỉ tuyển kỹ sư sắp, hoặc đã ra trường thôi. nếu bạn muốn đi làm tại Nhật bạn nên học tiếng Nhật đi, vì tiếng ấy chuối nắm ^_^ mình học tiếng anh thuiiiii. có kinh nghiệm về việc làm Nhật nhưng không có duyên.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề