User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 87

Chủ đề: Khi con trai khóc !

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon
    Các bạn nghĩ sao khi con trai khóc khi người yêu nói lời chia tay ?
    Con trai mà lụy tình quá thì có nên ko ?
    Như thế có bị coi là " ủy mị " sướt mướt quá ko ?
    Biết là khi đau khổ thì người ta khóc, nhưng sao bình thường thì nghe con trai nói " Đàn ông chỉ khóc khi thái hành ", song bi giờ lại thấy khóc lóc tức tưởi vì bị người yêu bỏ . Thế là sao nhỉ ? Chẹp chẹp ! Yêu là khổ ! E hèm !

Trong tôi có nhiều tôi
    Một tôi hay cười và một tôi hay khóc
    Tôi cười với đám đông
    Tôi khóc một mình
    Còn một tôi im lặng
    Một tôi là chiếc bóng theo tôi
    Tôi gom nhiều tôi thành một tôi
    Mỗi lần ngồi nghĩ và tự hỏi
    Tôi nhiều tôi vậy mà sao một mình ?!?

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

khóc khi người yêu bỏ ư? quá yếu đuối!! có lẽ họ bị shoc thật, nhưng có cần phải thế không? khi bỏ nhau thì con gái thường hay khóc hơn chứ!!! còn con trai ư? như thế thật sự là hèn yếu!!
    Lần sửa cuối bởi venus_bksp; 23-11-2003 lúc 08:45 AM

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

Love!

con trai khóc khi bị người yêu bỏ? ồ hay nhỉ? chắc người con trai đó yêu thực sự và yêu mãnh liệt lắm nên mới bị shoc nặng như vậy !
    thường con trai họ tỏ vẻ cứng rắn trước phe nữ chúng ta , nhưng thực ra trong tâm hồn họ lại cực kì yếu đuối đấy -------- xét 1 cách toàn diện thì :" con gái mới là phái mạnh , còn con trai là phái yếu " hihi- quá đúng luôn

BÀ chị có ý kiến hay thật đấy!! con gái mới là phe mạnh, con trai là phe yếu.... hay ghê... sao giờ mới có người nói lên thế nhỉ?....... đôi khi chính sự cứng rắn mới làm cho con người ta hay khóc!!! mà đã khóc là khóc thực sự.. như để thỏa nơi kìm nén bấy lâu nay..............

quai_vat_C13
    Guest

Nói chung tụi con trai mà khóc thì cũng hay đấy... đứa nào mà khóc trước mặt mình chắc mình khóc theo mất... hic hic...

Dark_Angel
    Guest

Quote Nguyên văn bởi quai_vat_C13
    Nói chung tụi con trai mà khóc thì cũng hay đấy... đứa nào mà khóc trước mặt mình chắc mình khóc theo mất... hic hic...
    Hay gì mà hay cơ chứ. Thể hiện sự yếu mềm trước mặt con gái không thể coi là hay được

Ừ đúng đấy, khóc trước mặt con gái như vậy là không hay lắm, nhưng không có nghĩa là không khóc.... Đôi khi chính những giọt nước mắt mới là thứ hàn gắn tình cảm nhanh nhất và hiệu quả nhất!!!
    bạn khóc trước mặt bạn gái bao giờ chưa? đừng nói là chưa vì có ít nhất một lần : đó là khi bạn phải chia tay cấp 3..........

Dark_Angel
    Guest

Quote Nguyên văn bởi sweetgrass
    Ừ đúng đấy, khóc trước mặt con gái như vậy là không hay lắm, nhưng không có nghĩa là không khóc.... Đôi khi chính những giọt nước mắt mới là thứ hàn gắn tình cảm nhanh nhất và hiệu quả nhất!!!
    bạn khóc trước mặt bạn gái bao giờ chưa? đừng nói là chưa vì có ít nhất một lần : đó là khi bạn phải chia tay cấp 3..........
    Em chỏ nhớ hồi em còn khóc là hồi cấp hai lúc bị bắt nạt đau quá không chịu nổi Còn từ lúc lên cấp 3 đến ờ thì hình như không có... Lúc chia tay cả lũ nhăn răng ra cười :lol: Hết cấp đâu phải là mãi mãi, còn gặp nhau dài dài việc gì phải khóc? :lol:

Suỵt... Avatar của munmun

Chính vì con trai ít khóc nên những giọt nước mắt đúng lý do và hiếm hoi của con trai là những giọt axit siêu mạnh làm thủng vỏ bọc trái tim của con gái đây!
    Mình đã biết một giọt nước mắt "suốt đời ko quên". Đáng tiếc là có nhớ cũng hổng được gì thui! :8:
    "Tình yêu làm nên những vị anh hùng, nhưng tạo ra những thằng ngốc nhiều hơn"

Quân Nhân Danh Dự

ko hiểu các bạn trai nghĩ thế nào khi nói rằng con trai khóc là bi lụy?Con người ta bao giờ cũng chứa đựng 1 phần bí mật,đối với con trai,là sự yếu đuối đấy.Con trai mà dễ khóc thì chắc chẳng có,nhưng đã từng khóc thì là chuyện bình thường.
    Tui đã từng nghe 1 người con trai khóc.dù ko tận mắt chứng kiến nhưng điều vẫn ám ảnh tui cho đến bây giờ.Và tui vô cùng trân trọng những giọt nước mắt đó.
    Đó là một nỗi đau đớn ko thể diễn tả bằng lời,ko thể,các bác hiểu ko?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề