User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: **HOT EVENT**Nhạc hội "GUITAR - BẠN VÀ TÔI" - Lễ ra mắt GBA**tại AOB

HUT's Student Avatar của AIMI_TRỊNH

Mặc định **HOT EVENT**Nhạc hội "GUITAR - BẠN VÀ TÔI" - Lễ ra mắt GBA**tại AOB

CHƯƠNG TRÌNH ÂM NHẠC - NGHỆ THUẬT

LỄ RA MẮT CLB GUITAR NGÂN HÀNG GBA

NHẠC HỘI "GUITAR - BẠN VÀ TÔI"

Lần đầu tiên ở Học viện Ngân Hàng....

Cây đàn guitar quen thuộc sẽ xuất hiện xuyên suốt sân khấu......

Ý nghĩa và độc đáo, mộc mạc nhưng vô cùng ấn tượng....

Một nhạc hội guitar hoành tráng nhất từ trước đến nay của Học viện Ngân Hàng....

Với sự góp mặt của band new flamenco Lãng Du, ca sĩ Tăng Ngân Hà, các thành viên diễn đàn Viet Guitar, cùng các cây guitar xuất sắc đến từ các trường đại học, trên địa bàn Hà Nội.

Các thành viên GBA

Các thành viện diễn đàn Viet Guitar
    Hãy đến dự lễ ra mắt của CLB guitar Ngân Hàng - GBA
    Đến để thưởng thức và cảm nhận những giá trị đích thực, mà cây đàn guitar mang lại

Thời gian : 19h00 thứ 6, ngày 20/3/2009
    Địa điểm : Hội trường lớn Học viện Ngân Hàng - 12 Chùa Bộc

Chương trình do Hội SV HVNH, CLB guitar HVNH (GBA) phối hợp với clb ghita Lê Nguyễn Trần tổ chức

List tiết mục sẽ update sớm nhất....

1. Bamboleo - GBA
    2. Thing I'll never say - GBA
    3. Canon in D - GBA
    4. Mắt đen - GBA
    5. When the children cry - GBA
    6. Đi tìm nữ thần mặt trời - anh Hải + anh Hùng Phong
    7. Vũ khúc cuba - ĐH Y
    8. Tango - ĐH Y
    9. Khi cô đơn em nhớ ai - PCCC
    10.Tàn tro - PCCC
    11. Anh - VG
    12.Uoc Mo - Thang Long
    13.Forever - Ngoai Thuong
    14.Co Dien-Tran Hoang - Ngoai Thuog
    15.Mot Ngay Da Xa - XD
    16.Cung Dan Buon - XD
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác..........

2. Tớ cảm ơn AIMI_TRỊNH đã chia sẻ.

mời các bạn đến tham dự và thưởng thức các tiết mục ghita hay và độc đáo

HUT's Student Avatar của hungvh12

t6 àh/ Cuối tuần rồi đó, lại đc ở nhà đi ngủ sớm hơn mọi ngày rồi.keke. Ngại đi chơi lắm!
    Tôi là Tôi

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Úi zời, hấp dẫn thế này thì phải đi thôi
    sr lúc nãy bác chưa tìm thấy cái topic này
    Tối mai để bác rủ thêm bạn đi
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

svBK's Member

he he . Em trai mình làm trong đội ghita trường nên ở nhà lúc nào cũng oang oang tiếng ghi ta. Nghe nhiều quá điếc cả tai rồi

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Cảm ơn AIMI nhé!
    Cháu đã cho bác niềm vui khi lại được nghe Ghi Ta
    Vẫn tiếc quá, bác về sớm nên không được nghe Lãng Du biểu diễn, năm trc ở trường Bác họ biểu diễn Flamenco Hotel California hay lắm
    có 1 chút cảm xúc khi đc vào "chỗ bí mật" nghe 1 tẹo Đúng là VIP hơn hẳn ở dưới
    =======Bản tin TTH:==========
    Đêm 20/3/2009 trường ĐH Ngân Hàng đã tổ chức lễ ra mắt CLB Guitar Ngân Hàng GBA rất thành công.
    Sau 5 tháng đi vào hoạt động, lần đầu tiên GBA đã đứng ra tổ chức 1 buổi biểu diễn tại hội trường lớn C1-Ngân Hàng rất thành công, mang tên:
    "GUITAR-Bạn và Tôi"
    Tham dự chương trình này ngoài GBA còn có các khách mời là các CLB Guitar đến từ các trường: Xây Dựng, Phòng Cháy Chữa Cháy, Ngoại Thương, Y Hà Nội.... và các CLB Guitar: Lê Nguyễn Trần, diễn đàn Vietguitar, band New Flamenco Lãng Du...
    .
    Mở đầu buổi biểu diễn là tiết mục ấn tượng của chủ nhà: Mắt Đen (GBA)
    tiết mục ấn tượng tiếp theo thuộc về 1 bạn gái (cũng của GBA) với bài hát "thing i'll never say" + solo guitar khá tự tin
    Chất sôi động của những người lính của CLB Guitar Phong cháy chữa cháy đã đem lại cho hội trường C1 một không khí sôi động đến không ngờ, với 2 màn Guitar đồng đội: "Một ngày đã xa" và "Cung đàn buồn"
    .
    Xin lỗi các bạn nhé, nhưng đúng lúc này bạn mình phải về làm đồ án nên mình không kịp ở lại thưởng thức tiếp không khí của buổi biểu diễn vậy là mình hụt mất 1 lần nghe nhạc Flamenco của Lãng Du...
    Buổi diễn mang lại cho mình nhiều cảm xúc, cảm ơn trường NH nhìu nhìu nhé

buổi lễ ra mắt clb guita trường ngân hàng trong quá trình thực hiện còn gặp một vài trục trặc và thiếu sót nhưng về tổng quan là đã thành công,những giai điệu guita tuyệt vời đem lại không khí của một buổi tối thật lãng mạn_một buổi tối thật đáng nhớ................

Quote Nguyên văn bởi Thiên Tình Hận Xem bài viết
    Cảm ơn AIMI nhé!
    Cháu đã cho bác niềm vui khi lại được nghe Ghi Ta
    Vẫn tiếc quá, bác về sớm nên không được nghe Lãng Du biểu diễn, năm trc ở trường Bác họ biểu diễn Flamenco Hotel California hay lắm
    có 1 chút cảm xúc khi đc vào "chỗ bí mật" nghe 1 tẹo Đúng là VIP hơn hẳn ở dưới
    =======Bản tin TTH:==========
    Đêm 20/3/2009 trường ĐH Ngân Hàng đã tổ chức lễ ra mắt CLB Guitar Ngân Hàng GBA rất thành công.
    Sau 5 tháng đi vào hoạt động, lần đầu tiên GBA đã đứng ra tổ chức 1 buổi biểu diễn tại hội trường lớn C1-Ngân Hàng rất thành công, mang tên:
    "GUITAR-Bạn và Tôi"
    Tham dự chương trình này ngoài GBA còn có các khách mời là các CLB Guitar đến từ các trường: Xây Dựng, Phòng Cháy Chữa Cháy, Ngoại Thương, Y Hà Nội.... và các CLB Guitar: Lê Nguyễn Trần, diễn đàn Vietguitar, band New Flamenco Lãng Du...
    .
    Mở đầu buổi biểu diễn là tiết mục ấn tượng của chủ nhà: Mắt Đen (GBA)
    tiết mục ấn tượng tiếp theo thuộc về 1 bạn gái (cũng của GBA) với bài hát "thing i'll never say" + solo guitar khá tự tin
    Chất sôi động của những người lính của CLB Guitar Phong cháy chữa cháy đã đem lại cho hội trường C1 một không khí sôi động đến không ngờ, với 2 màn Guitar đồng đội: "Một ngày đã xa" và "Cung đàn buồn"
    .
    Xin lỗi các bạn nhé, nhưng đúng lúc này bạn mình phải về làm đồ án nên mình không kịp ở lại thưởng thức tiếp không khí của buổi biểu diễn vậy là mình hụt mất 1 lần nghe nhạc Flamenco của Lãng Du...
    Buổi diễn mang lại cho mình nhiều cảm xúc, cảm ơn trường NH nhìu nhìu nhé
    dạ , ko có gì, bác thấy hay là vui ùi, như vậy là xem như buổi ra mắt đã thành công , vui quá bác ạ, lần sau nếu guita có những buổi biểu diễn mới , mời bác cùng mọi người lại ghé qua nha

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề