User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Một nửa thế giới - We ♥ You

svBK's Member Avatar của zeratul

Icon10 Một nửa thế giới - We ♥ You

Ngày Quốc tế phụ nữ mùng 8-3 sắp tới gần, LCĐ - LCH 6 Khoa, Viện:
    Ø Khoa Điện
    Ø Khoa Điện tử - Viễn thông
    Ø Khoa Cơ khí
    Ø Khoa Công nghệ thông tin
    Ø Viện Khoa học và Công nghệ Nhiệt - Lạnh
    Ø Viện Vật lý Kỹ thuật
    đã kết hợp cùng nhau tổ chức chuơng trình
    1/2 Thế giới
    nhằm:
    Tôn vinh nét đẹp của ngưòi phụ nữ Việt Nam nói chung và sinh viên nữ Bách Khoa nói riêng.
    Tạo cơ hội giao lưu, học hỏi giữa các bạn sinh viên các Khoa, Viện, các chương trình đào tạo trong trường và các bạn sinh viên ngoài trường, đặc biệt là các bạn sinh viên nữ.
    Tạo một sân chơi lành mạnh, hấp dẫn, tăng không khí học tập cho một học kì dài trước mắt của tất cả các bạn sinh viên.
    Đến với chuơng trình bạn sẽ:
    - Thuởng thức các tiết mục đặc sắc do chính những hạt nhân Văn nghệ BK biểu diễn (Piano, Guitar, Sáo, Breakdance...)
    - Thuởng thức các tiết mục độc đáo do các truờng bạn mang tới đêm diễn
    - Nhận đuợc những lời chúc ngọt ngào, đầy ý nghĩa từ các "anh chàng mọt sách" BK
    - Nhận đuợc những phần quà có giá trị từ nhà tài trợ
    - Nhiều ... nhiều nữa...
    => Hãy đến và cảm nhận!
    Chương trình đựơc tài trợ vàng bởi TNC Computer, tài trợ âm thanh ánh sáng bởi PANACEA Cafe', bảo trợ truyền thông bởi VTCNews và Báo Sinh Viên Việt Nam.
    Lần sửa cuối bởi zeratul; 07-03-2009 lúc 09:04 PM

aDungz Avatar của aDz

Tul type nhiều lỗi chính tả quá
    In GHOST we trust
    Will I Ever find - Someone to believe?
    Có vấn đề gì liên quan admin thì pm tin nhắn cá nhân nhé. Cảm ơn.

Personal blog: http://aDungz.wordpress.com

HUT's Student Avatar của Ngày mai bắt đầu học

He he, lại đây mà xem mọi người ơi! "Một nửa" thế giới của BKHN bít cách tỏ tình nè
    Ngay giữa đám đông nữa chứ
    Tin HOT mà không vào xem phí lắm phí lắm

Tối hôm qua 9/3, tại hội trường C2 Bách Khoa các bạn sinh viêncủa liên 6 khoa đã tổ chức một đêm nhạchội ấn tượng "1/2 thế giới". Điều đặc biệt nhất trong đêm diễn là có một cặp đôi công khai tỏ tình trên sân khấu.
    (VTC News) - Tối hôm qua 9/3, tại hội trường C2 Bách Khoa các bạn sinh viên của liên 6 khoa đã tổ chức một đêm nhạc hội ấn tượng "1/2 thế giới". Điều đặc biệt nhất trong đêm diễn là có một cặp đôi công khai tỏ tình trên sân khấu.

Hai MC duyên dáng của chương trình

Giữa lúc nhạc hội đang sôi động thì MC dẫn một bạn gái bước ra. Bạn gái đeo kính, dáng người mảnh mai, rụt rè mãi mới nói được điều cần nói:

- Em là một đứa con gái không được như bao người con gái khác. Cảm ơn tình yêu của anh, dù cho thời gian của em không còn nhiều nữa nhưng em vẫn rất cần yêu anh, em yêu anh rất nhiều.

Ngay lập tức cả hội trường rộ lên, mọi ánh mắt đổ đi tìm chàng trai may mắn. Nhiều bạn trai tranh nhau nhận đó là bạn gái của mình. Nhưng chàng bạch mã hoàng tử không phải ở dưới hội trường. Từ bên ngoài, chàng vội vã chạy lên sân khấu.

- Anh rất cảm động vì những lời của em.

Họ nắm tay nhau trong sự hò reo của mọi người. Hội trường C2 như muốn nổ tung, họ "kiss" nhau ngay trên sân khấu.

Tình cảm của đôi bạn trẻ được "nở hoa" trong sự cổ vũ của đông đảo khán giả sinh viên

Ban tổ chức của Đại nhạc hội là các bạn sinh viên năm thứ 2, vẫn còn rất trẻ và ít kinh nghiệm nhưng với tâm huyết và mong muốn được thể hiện mình, các bạn đã tạo nên một đêm nhạc hội hết sức ý nghĩa.

Mục tiêu của đêm nhạc hội là đem lại niềm vui cho 1/2 thế giới. Những hạt nhân trẻ được khai thác triệt để. Và đặc biệt, với ý nghĩa đem lại niềm vui cho 1/2 thế giới nên êkip thực hiện chủ yếu là các bạn nam.

Trần Trung Hiếu (khoa CNTT) khuấy động không gian bằng màn độc tấu piano. Hiếu không nói lời nào nhưng tiếng đàn của Hiếu đã nói lên muôn vàn nhịp điệu rộn rã. Là một người từng giành giải keyboard toàn miền Bắc năm 2001, Hiếu đã chứng minh, con trai Bách Khoa tuy có vẻ lầm lì khô cứng nhưng sống rất tình cảm. (Bằng chứng nữa nhé, các bạn cố ý tổ chức vào đêm 9/3 để không bỏ sót các bạn nữ về quê và không ảnh hưởng đến cuộc hẹn với "người ấy").

Nói về đêm nhạc hội hôm nay, Hiếu tiết lộ: "Thực ra, chúng mình đã lên kế hoạch 8/3 từ trước tết, mọi người chỉ tụ tập sau giờ học và liên lạc qua yahoo messenger. Khó khăn thì rất nhiều. Khó nhất là thống nhất ý tưởng, có những hôm cãi nhau trên lớp đến 8h tối các bạn lại hẹn nhau về ăn cơm tối rồi lên yahoo cãi nhau tiếp. Vì có động lực thúc đẩy nên các ban K52 đã vượt lên khó khăn để có thể nói "Happy woman's day" với tất cả các bạn gái trong trường”.

"1/2 thế giới" đã đem lại tiếng cười và nhiều món quà có ý nghĩa với các bạn gái. Đứng như điều mà bạn Lê Nguyệt Anh mong ước: "Đem lại niềm vui cho các bạn cùng phái và tất nhiên, nếu thành công, mình là người vui nhất".

Kekeke, càng học BK càng thấy nhìu cái thú vị ghê, các bạn ạ, kekeke
    LOVE BÁCH KHOA
    ...Có khi nào trên đường đời tấp nập......
    ...Ta vô tình lặng lẽ bước qua nhau....
    ...Bước lơ đãng chẳng ngờ ta để mất.......
    ...Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu.......

.Diễn đàn xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ bàn bạc lại về vấn đề này sau.
    Tạm thời block nick bạn và close topic để chờ xử lý.
    Cám ơn bạn đã góp ý.

4. Tớ cảm ơn Ngày mai bắt đầu học đã chia sẻ.

svBK's Member Avatar của sunlower

Hi Hi nghe thú vị ghê, tiếc wa' h đấy mình hok biết, ở nhà hok đii

HUT's Student Avatar của hungvh12

oh, cái cảnh 2 bạn gì đó kiss nhau trên khán đài kia thật là Romantic đấy!
    Tôi là Tôi

Quân Nhân Danh Dự

Đôi kia kiss nhau lãng mạn thật đấy.

HUT's Student Avatar của hungvh12

Nhìn lại cặp tình nhân đó mà thấy buồn quá. Ko biết đến khi nào mới đc như anh ý nhỉ

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề