User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Mừng Sinh Nhật Đầu Tiên Của Diễn Đàn !

Admin
    Guest

Kính thưa toàn thể bà con BKF !
    Chỉ còn vài ngày nữa thôi diễn đàn của chúng ta sẽ tròn 1 tuổi. ( 5/9 )
    Để kỉ niệm cho sự kiện trọng đại này tôi xin thay mặt Ban Quản Trị kính mời toàn thể thành viên BKF đến dự buổi gặp mặt thân mật tại thời gian địa điểm dưới đây :
    Địa điểm : Cổng trường ĐH BK HN ( đường Đại Cồ Việt ).
    Thời gian ( dự kiến ) : 8h30 sáng ngày <span style='color:red'>7/9/2003

Nội dung ( dự kiến ) : Đi chơi, Ăn uống hoặc Beer
    Rất mong bà con cùng tham gia đầy đủ. &#33;
    Mọi ý kiến xin phản hồi bên dưới bài viết này.
    :wub:
    </span>
    Hà Nội 29/8/2003

LionKing
    Guest

OK, được đấy, nhưng sao không tập trung chỗ khác nhỉ?
    Cổng C1 biết ai mà lần đây

Nhưng thôi không sao chắc mọi ngưòi đến đựoc.

handsome_fancyfreek46
    Guest

Chúc mừng diễn đàn tròn 1 tuổi. Trong 1 năm qua dù có những lúc thăng trầm nhưng diễn đàn ta vẫn xứng đáng là sân chơi nơi gặp gỡ giao lưu cho sinh viên bk nói riêng và cho cộng đồng sinh viên nói chung.
    Em thật tiếc là khó đi offline với các bác được mặc dù em rất thích uống bia.Chúc các bác vui vẻ. Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

Jun
    Guest

Chúc mừng sinh nhật của diễn đàn , 1 năm đối với cuộc đời con người thì thật ngắn ngủi nhưng đối với 1 diễn đàn thì thật là 1 quãng thời gian dài , diễn đàn đã thay đổi từng ngày , và chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển , là 1 sân chơi gặp gỡ và giao lưu với những người đã , đang và sẽ gắn bó với trường ĐHBKHN .

quai_vat_C13
    Guest

Em cũng chúc cho BKF ngày một phát triển về nội dung và chất lượng&#33; Hãy xứng đáng là 1 diễn đàn của SVBK&#33;

Ko biết chủ nhật có đi được ko nữa... hic hic...Sao ko có 1 cái kế hoạch cụ thể 1 chút nhảy?

fcbkteam
    Guest

Nội dung bài viết không phù hợp với chủ đề bên trên. Làm ơn lần sau bạn hãy post trong mục Đóng Góp Ý Kiến.

allez
    Guest

Chúc diển đàn của chúng ta ngày một phát triển, có nhiều bài viết có chất lượng hơn, xứng đáng là một sân chơi ảo của sinh viên Đại học BK Hà Nội đúng như tôn chỉ của diển đàn &#33;
    Chủ nhật này mong mọi người góp mặt đầy đủ để kỷ niệm sinh nhật đầu tiên của BKF &#33;

red_rose
    Guest

Oh, nghe mọi người bàn bạc vui qua&#39; vậy ta &#33;&#33; thế này thì em cũng sẽ di họp với các anh các chị cho vui vậy. Có anh nào xung phong làm vệ sĩ cho em không ạ

Mầm Non Của Đảng
    Guest

Ơ hơ thế kế hoạch là gì thế các bác. Em tuy là lính mới nhưng cũng xin đóng góp ý kiến thế này.
    Thứ nhất các bác phải cho biết rõ ràng kế hoạch là gì chứ.
    Thứ 2 cần phải công khai vấn đề money. Chẳng nhẽ đi không à. Thành viên mới như em thì lại càng ngại chả hiểu ra sao mà đi cả.

BlackDragonVN
    Guest

Có nên ngồi trong 1 quán cafe nào đó không mọi người nhỉ ?
    Hiện giờ vẫn chưa có 1 kế hoạch nào cụ thể.
    Hát karaoke thì hơi lo về kinh phí , còn beer thì chị em phụ nữ không tham gia được.
    Đi chơi thì cũng không biết nên đi đâu.
    Rất mong các bác có kinh nghiệm cho vài lời chỉ giáo .

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề