User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: 1 site upload-download tài liệu cho sv chúng ta - free all

svBK's Newbie

Mặc định 1 site upload-download tài liệu cho sv chúng ta - free all

vì lý do trao đổi tài liêu qua email quá lâu, phức tạp, đôi khi chúng ta lại quên email của nhau .... việc trao đổi tài liệu thi cử, học, .. của chúng ta diễn ra k dc hiệu quả cao
    vì thế mình - 1 thành viên của trường đh công nghệ thông tin đã lập ra 1 site để chúng ta upload tài liệu chia sẻ cho nhau - site này hoàn toàn miễn phí, ngoài ra bạn còn có thể download dc tài liệu của những người khác đăng lên, đôi khi chúng ta lại kiếm được những tài liệu mình cần
    uitshare k chỉ là 1 nơi upload mà còn là nơi tìm dc những tài liệu bổ ích cho mỗi chúng ta ( nhờ người khác upload lên ), ngoài ra bạn còn có thể upload dc hình ảnh tương tự như photobucket.com hay images.us ..

vì đây là 1 site phi thương mại, hoàn toàn miễn phí cho nên xin đừng up SHELL, Virus, trojan .. lên, hy vọng chúng ta sẽ tạo lên dc 1 cộng đồng chia sẻ tài liệu sinh viên hữu ích

(nếu dược )xin mod stick giùm bài này lên

svBK's Member

Em xin đánh giá:
    Trang này hay đấy
    Mỗi tội giao diện hơi kém bắt mắt,
    Domain hơi khó nhớ(tiếng anh mà) nên đăng kí cho nó cái tên Viet nam thôi
    Tốc độ và Bandwith ra sao zay, có account như mediafire ko

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề