User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nhờ tư vấn mua Laptop

svBK's Newbie Avatar của đốt

Mặc định Nhờ tư vấn mua Laptop

Em đang định mua 1 con Lap giá tầm 15M,nhờ các bác tư vấn giúp em cái
    Tiêu chí của em là: Bền, trông vừa mắt, cấu hình chấp nhận được

Cám ơn đã đọc
    hai bàn tay đói, một linh hồn rỗi

svBK's Newbie Avatar của xtas

chú ra máy tính Nam Á ờ Thái Hà ấy, giá rẻ,đa dạng.ở đấy có mấy con vaio tầm 13-14 tr cấu hình ok,vào web nó mà ngâm cứu !

svBK's Newbie Avatar của đốt

ẹc, Nam Á em nghe thấy nhiều điều tiếng rùi, bác lại xui em vào đấy

HUT's Student Avatar của uhazen

15 triệu đổ lại mà muốn cấu hình mạnh, máy bền thì nên mua hàng asus. mình vừa tậu 1 con 15t, phải nói là hơi đắt vì không muốn mất công đi tìm. nói chung việc chọn cấu hình và chọn máy thì ko khó nhưng việc chọn được hàng tốt thật sự thì khó đấy.
    asus có vài con phù hợp với yêu cầu của bạn, chơi game cũng khá, mấy máy đó đều sêm sêm nhau: core 2 dual 2ghz, ram 2gb, card ati radeon hd 3470, hdd: 160-250gb
    giá của nó dao động từ: 13 triệu tới tầm hơn 15 triệu.
    Đừng tham hàng rẻ, quan trọng là máy tốt và chất lượng phục vụ bảo hành đảm bảo. có gì bạn muốn hỏi có thể add nick yahoo của mình tdhlcf

svBK's Newbie

Nếu là dân IT. Tầm tiền đấy tôi đi săn Lap cũ. Hiện tại đang biết một mối bán một số con khá OK ... Tầm tiền đấy là có thể rước mấy em Dell kiểu D430, D630.. Thậm chí xài đc IBM ...
    xem tham khảo nhe http://rongbay.com/raovat-5471055/HN...oai-Tap-1.html...

ưu điểm: Hàng ngon ( not China ), cấu hình cao, giá rẻ, dùng cực ổn đinh. Tôi đã mua ở nguồn này 2 con cho bạn và hok thấy phàn nàn nhiều. bản thân thì chết mê luôn nhung hem có tiền quẩy...
    khuyết điểm: Chỉ hơi xoắn về mặt bảo hành và là hàng 2nd hand nên hok thích lắm... Nhưng mấy máy xách tay mua kiểu này nếu nguồn ngon các bạn có thể xài vô tư, trâu chó hơn mấy con hàng mới giá 15tr mua tai VN ( vì giá đó chỉ có mấy con China thôi, hãng nào cũng thế )...

cuối cùng: chúc chọn dc con mày ưng ý

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề