User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: Góc tư vấn đây!

mona_lisavn
    Guest

Bà con sv ta chắc là có nhiều vấn đề cần tư vấn lắm nhỉ.Vậy thì vào đây và hãy đưa ra mọi thắc mắc về gia đình ,bạn bè ,tình củm....Từ chuyện nhỏ như con thỏ đến chuyện to như con voi ,k tự mình giải quyết được ,mọi người sẽ giúp. .K tính tiền công đâu mà lo.
    :lol:

Dkqdiep
    Guest

Mona lisa nhà ta có kinh nghiệm tư vấn không đấy, chỉ sợ chữa lợn lành thành lợn què thôi. Ui, xin lỗi nhé, không biết không có tội phải không? Nếu tui có nói sai thì sozzy nhé.

Minhlover2
    Guest

Hihi, ai cũng có thể tư vấn cho người khác mà!! Đâu phải chỉ một mình monalía_vn đâu!!

<!--EDIT|minhlover|Oct 25 2002, 10:15 PM-->

mona_lisavn
    Guest

Đúng rùi ,mọi người đều có thể tư vấn cho nhau mà,đâu phải chỉ có mình mình.Ngay bản thân Mona cũng có nhiều chuyện cần đến bà con giúp đỡ đấy chứ.

Registered User

Mình cũng cần tư vấn và cũng có thể tư vấn cho mọi người nữa&#33; chúng ta hãy cùng nhau giúp đỡ nha&#33;hi...hi&#33;
    Ly

Dkqdiep
    Guest

Thế vẫn chưa có ai nhờ tư vấn ah, toàn thấy các chuyên gia tâm lý offer thôi. Các chuyên gia có tự tư vấn được cho mình hay không đấy hay là "bụt chùa nhà không thiêng"

mona_lisavn
    Guest

Nhắn chung các bạn này&#33;Ai có gì cần tư vấn thì cứ post câu hỏi lên cho mọi người tham gia ,đừng gửi tin nhắn nhờ tư vấn cho riêng mình nhé..Mình có phải là chị Thương Thương đâu,hix&#33;

<!--EDIT|mona_lisavn|Oct 26 2002, 03:12 PM-->

mona_lisavn
    Guest

Bạn Hoangthihuonglan nhờ mọi người tư vấn dùm 1 số địa chỉ học tiếng Anh nghe nói và Tin học .Mình đã gửi cho bạn ấy 1 số địa chỉ rồi nhưng ai biết thêm thì post lên nhé.

2755
    Guest

Tư vấn cho tôi với ? làm sao cưa đượccon gái khối D ?

mona_lisavn
    Guest

Bạn nên nhớ là con gái khối D học tanh lắm đấy .Vì vậy bạn phải cày sâu ,cuốc bẫm kiến thức đi(nhất là ngoại ngữ ấy).Lúc đấy k đổ nhưng chắc chắn sẽ rất phục bạn cho xem .

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề