User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: Netpro bị cắt lisence của Cisco !

svBK's Newbie Avatar của huyjojo

Mặc định Netpro bị cắt lisence của Cisco !

Các anh em khoa ĐT chú ý nhé !
    Theo thông tin từ ông anh mình bên Viện CNTT - ĐHQG cho biết thì NetPro đã bị Sao Bắc Đẩu mua lại. Do đó cả Cisco cùng viện CNTT - ĐHQG đồng thời cắt lisence đào tạo của NetPro rồi. Bác nào ham rẻ học CCNA bên NetPro thì không có Account Cisco lẫn Voucher đâu đấy.
    Vào www.netpro.com.vn thấy không còn địa chỉ tại trường QG rồi, toàn thấy tung tin của Sao Bắc Đẩu thôi.

Khi gặp em anh biết, sẽ không còn ai hơn nữa
    Không còn ai thay thế em trong giấc mộng
    Mưa mù hay băng giá, cũng không làm anh lùi bước
    Đừng hoài nghi , tình anh em nhé

2. Tớ cảm ơn huyjojo đã chia sẻ.

HUT's Student Avatar của Xekokai

Thông tin đã được kiểm chứng ! Thằng bạn mình bên Cisco cũng đã xác nhận
    http://www.netpro.com.vn/index.php?o...form&Itemid=47
    Các đại gia mua công ty của nhau như mua mớ rau ấy nhỉ. Chỉ khổ các cháu sinh viên bị bán khách như xe quay ấy. Không còn voucher thì vỡ nợ
    Nhân danh Cha, Con và các đấng Ala. Mô Phật ! :biggrin:

svBK's Newbie

Đang định viết bài cổ vũ anh em đi học chứng chỉ vì ngó qua mấy website của các Trung tâm thấy giảm giá khủng quá. Nào ngờ có tin này shốc này. Các anh em phải tìm hiểu kỹ nhé.

svBK's Newbie Avatar của thanhdh

Trời, toàn tin ở đâu ra mà lạ vậy ta?
    Tập đoàn SBĐ mua lại cty NetPro, còn học viện NetPro ITI vẫn trực thuộc Viện CNTT- ĐHQG HN thì ai mà mua được?
    Cisco không cắt license của NetPro ITI mà hoàn toàn ngược lại, họ đang chờ NetPro ITI renew hợp đồng đấy ạ. Anh em tìm hiểu thì tìm hiểu cho kỹ, đừng vội mắc mưu mấy tên tung tin bậy à nha!

Hô hô, ông Thanhdh của NetPro mạnh mồm ghê !
    Anh em nào vừa đăng ký học tại NetPro mà được cấp Acc truy nhập vào hệ thống học của Cisco thì em đi bằng đầu luôn ! (Điều này đồng nghĩa với việc học không có Voucher đâu nhé, chết ráng chịu !!!)
    Ông Thanhdh trả lời hộ cái !

Trời ơi, chú jojo này vui tính ghê nhá! Học mà không được cấp acc thì học viên người ta biết ngay chứ đâu cần chú phải lu loa lên thế, còn nữa, khi đã có acc thì đương nhiên là phải có voucher rồi. Chú nghĩ bọn anh cũng dốt đến mức không phân biệt được đâu là thật đâu là giả phải không?

Với cả, anh không phải là ông Thanhdh của NetPro, hic. Mà chú có thể cho anh biết ông anh chú ở Viện CNTT tên là gì không, để anh sang anh bắt tay cái.

À quên, chú nhớ cái vụ "đi bằng đầu luôn" nhé?

svBK's Newbie

Các anh chị làm gì mà ầm ĩ quá. Đầu năm mới thì bắt tay nhau chúc mừng vui vẻ chứ sao lại phải gay gắt thế
    Em thì chẳng biết chi tiết như các bác nhưng mà nhòm đi nhòm lại trên Interrnet bây giờ ko biết ông NetprroITI của Viện CNTT bây giờ có website là gì, chiêu sinh ở đâu? Hơn nữa trên site Saobacdau Academy cũng thấy biến mất luôn việc giới thiệu về khóa học CCNA cũng như chẳng còn màng đến Cisco Academy nữa. Ngoài ra địa điểm chiêu sinh của ông Saobacdau academy cũng chỉ còn ở Triệu Việt Vương (http://www.saobacdau-acad.vn/index.p...orm&Itemid=103)
    Thực hư ra sao bác nào biết thì chỉ bảo cho các em hậu duệ cái nhỉ

Quote Nguyên văn bởi thanhdh Xem bài viết
    Trời ơi, chú jojo này vui tính ghê nhá! Học mà không được cấp acc thì học viên người ta biết ngay chứ đâu cần chú phải lu loa lên thế, còn nữa, khi đã có acc thì đương nhiên là phải có voucher rồi. Chú nghĩ bọn anh cũng dốt đến mức không phân biệt được đâu là thật đâu là giả phải không?

Với cả, anh không phải là ông Thanhdh của NetPro, hic. Mà chú có thể cho anh biết ông anh chú ở Viện CNTT tên là gì không, để anh sang anh bắt tay cái.
    Em cóc tin, có học viên nào vừa được cấp acc của Cisco tại Netpro vào làm chứng được không nhẩy ? Chắc không quá ! He he ...
    Còn anh thích bắt tay ông anh em thì đến nhà thầy Hóa - Phó viện trưởng Viện CNTT, ĐH QG HN mà bắt tay con ông ấy đi. Chả nhẽ ông ấy lại tung tin thất thiệt về chính đơn vị mình.
    Lúc đầu em cũng không tin đâu, nhưng có thằng bạn vừa đăng ký CCNA bên Netpro xong thấy bên đó cứ khất lần khai giảng và cấp account đã nghi nghi rồi. Bây giờ chạy mất dép rồi đấy ! Khặc ...

letannam nói chính xác đấy , anh cứ biết tí nào thì nói tí ấy nhé, ai cần thì đến Viện CNTT để kiểm chứng.
    1. NetPro trước đây có 1 trung tâm kết hợp với Viện CNTT- ĐHQG HN và mở ra học viện mạng NetPro- ITI (ITI là viết tắt của Information Technology Institute- Viện CNTT)
    2. Bây giờ NetPro- ITI vẫn là học viện ủy quyền của Cisco và Microsoft trực thuộc Viện CNTT nhưng không thuộc NetPro nữa.
    3. NetPro giờ đã trở thành SaoBacDau Academy (http://saobacdau-acad.vn) và tập trung đào tạo các khóa CCNA có nội dung phù hợp hơn với đối tượng là sinh viên năm cuối và những người đi làm, vừa save time, vừa save money. Quá ổn trong thời điểm cái gì cũng cần tiết kiệm này, phải không anh em?

Ðề tài đã khoá
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề