User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Lỗi cookies... hay cái gì đó của IE

svBK's Newbie Avatar của ™€lƒ—»¥µükäñ

Icon10 Lỗi cookies... hay cái gì đó của IE

Mấy bác ơi, máy tính nhà em tự dưng có cái problem này, không sao hiểu nổi...
    Các ... hic, em không bik dùng từ gi để diễn tả... các mối liên kết tới internet của nhà em... tự dưng mắc lỗi...

IDM,... yahoo 8.0,... hshield của audition,...mail của yahoo....

tất cả đều không thể chạy đc, cứ we are sorry... rùi send this error...

đầu tiên, chỉ có yahoo bị nên em nghĩ là do lỗi của riêng yh, cài lài lần vẫn không có hy vọng gì
    lúc sau, do bọn kia cũng gặp triệu chứng tương tự, nên em nghĩ đây là lỗi hệ thống
    vì vậy đã chạy ra Cầu Giấy kiếm cái đĩa XP về cài lại
    sau khi cài lại hoàn toàn, để chắc ăn em huy động Kaspersky, AVG, và BKAV nhà mình rà soát 3 ổ và 2 cái Usb nguyên 1 ngày
    ............................
    chờ đợi chán chê
    ............................
    tiến hành cài IDM, yahoo, audition, flatget...
    vẫn không có gì khác
    we are sorry...

lúc này
    do quá nản, em chạy vào webmessenger của yh để chat, khi sign in, nó chuyển sang page đăng nhập, em đăng nhập thì nó hiện ra thông báo sau

em nghĩ đây chính là đầu mối của vấn đề
    thế là alê up lên IE8 beta
    vẫn không đc mới đau chứ
    các bác pro giúp em với, chứ em thì hết cách rồi
    thank các bác nhiều chúc các bác nghỉ tết vui

svBK's Newbie

Thử xài trình duyệt khác như firefox, opera xem. Nếu mà đã làm hết cách với Win bạn thử hỏi con modem xem, đơn giản là reset đi setup lại...or Mượn modem khác chạy thử. Còn nếu hoàn toàn không đc nữa thì nên call bọn nhân viên mạng đến xử lý vì vụ này đã nằm ngoài tầm sử lý của bạn rùi
    -PS: bạn có điều chỉnh hay nghịch gì trong phần sercurity của IE không. Vì hiện tượng này là do browser không accept các hoạt động liên quan đên cookie của site, khiên trang web không thể hiển thị đầy đủ nội dung, or một số tác vụ không hoạt động. Và tốt nhất nên cứ thứ reset rồi setup lại modem

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề