User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: Hôm nay tôi trốn mấy tiết

quai_vat_C13
    Guest

Tuần 1 tớ trốn 7 tiết
    Hôm nay thứ 2: 2 tiết (Ít ra cũng bảo đảm cái nội quy của lớp)

cuccuhaha
    Guest

Chuyên gia mà trốn ít thế a`? Mùa này em quái vật thay đổi quá. hôm nay đón bác Lương có gì hay không???

Dkqdiep
    Guest

Dạo này em chơi với QV nên cũng hư lây. Tuần trước em cũng trốn 6 tiết (bất khả kháng), tuần này em trốn 5 tiết rồi (1 tiết trốn cũng bất khả kháng, còn 4 tiết kia vì không đảm bảo sức khỏe và trạng thái thần kinh không chịu đựng nổi 4 tiết superheavy), mà mới là đầu tuần thôi.

quai_vat_C13
    Guest

Hehe, hôm nay thứ 3, ngày 26/8, bác Diệp trốn 4 tiết vì nghe lời dụ dỗ ngon ngọt của quái vật để ở nhà chơi với quái vật...

Còn QV thì ngày mai sẽ trốn 3 tiết cuối vì củ chuối quá.

HUT's Engineer

Thấy môn nào học chán, thấy dậy chán, mình cũng thấy chán thì tốt nhất nên chuồn về. Việc gì phải kể lể ra đây.

Chuồn về để làm cái khác có ích hơn, khi mà mình biết chắc là ở lại sẽ chẳng thu được cái gì.
    Thế nhé. Hẹn bác Quái vật C13 vào một ngày gần đây!!!
    Khám phá bản thân

Horamu
    Guest

Ui mẹ ui
    Vào forum thấy các anh chị K45 khoe thành tích trốn tiết
    Đọc xong sợ we'
    Năm trước mỗi tuần em trốn có 12 tiết
    Năm nay khá hơn: tuần 6 tiết thui (hic, đầu năm phải cố...)
    Bệnh này chắc là truyền thống ở C13
    hic hic

quai_vat_C13
    Guest

Ơ, cái cậu R9 chả hiểu gì về C13 cả. Phải tổng kết như thế ( ko phải để khoe thành tích, vì thật ra tớ trốn thế chả là cái gì) để cuối năm xem có đủ 30% số giờ ko --> xem xem có vi phạm nội quy của lớp ko. Ah mà cái nội quy lớp em đâu í nhảy?

Libra
    Guest

Hư quá, đã trốn thì phải trốn cho hết, ai lại trốn có vài tiết bao giờ. Hehe, mà ngày trước lịch học trường tớ cũng hay tạo điều kiện cho SV trốn tiết lắm cơ, một ngày mà học 3 tiết đầu buổi sáng, rồi lại học 3 tiết cuối buổi chiều thì hỏi rằng có thằng hâm nào mà lại không trốn tiết cơ chứ?

Owlmain
    Guest

Ơ nhưng mà anh Cú ngày xưa đi học: 1 tuần có 36 tiết thì chắc có mặt trên lớp học chỉ khoảng 10-15 tiết thì phải.. Thế mà vẫn tốt nghiệp được, chả hiểu thế nào nữa.. Mà càng đến những năm cuối thì thời gian có mặt trên lớp càng giảm...

quai_vat_C13
    Guest

Uh, nói chung vào lớp mà gây mất trật tự cho các bạn thì ko nên vào.

Hôm nay em dụ dỗ được 5 đứa lớp em trốn. Có 14 đứa học, lớp chất lượng lè lưỡi...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề