User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 53

Chủ đề: KHI ANH ẤY NÓI " ANH YÊU EM"

Love!
    Ngày xưa người con gái rất sợ người con trai không nói với mình câu anh yêu em. Người con gái ngày nay càng ngày càng kiên cường và độc lập , người con trai càng ngày càng mềm mỏng hơn thì ngược lại , người con gái lại sợ nghengười con trai nói câu anh yêu em.
    Vậy khi người con trai tỏ tình như vậy thì bạn gái nên trả lời như thế nào?

-- câu: em yêu anh là 1 câu trả lời mang nội dung thừa và có phần hơi vội vàng

-- Khi anh ấy nói :anh yêu em bạn chưa cần nói gì ngay , hãy im lặng

-- Khi anh ấy nói : anh yêu em bạn có thể nói: em cũng thế câu trả lời này chứa đựng hàm ý . Người con trai ko được nghe trực tiếp từ "yêu" nói ra từ miệng người con gái nhưng anh ấy hiểu và sẽ ko truy hỏi " em cũng vậy nghĩa là như thế nào?"

--Khi anh ấy nói : anh yêu em bạn có thể nói "anh đã nghĩ kĩ chưa?" 3 chữ quan trọng như vậy sao lại nói 1 cách đơn giản như vậy được?

--Khi anh ấy nói : anh yêu em: bạn có thể nói anh thật chân thành tuy câu trả lời ko đúng ý người con trai nhưng anh ấy sẽ rất vui vẻ và yên tâm ., bởi vì thành thật cũng biểu hiện 1 năng lực, anh ấy nhất dịnh là hài lòng về câu trả lời này

--Khi anh ấy nói : anh yêu em: bạn có thể nói " em ko tin" hoặc nói "em ghét anh"

--Khi anh ấy nói : anh yêu em bạn có thể rơm rớm nước mắt và nói anh ko cần đối tốt với em như thế

--Khi anh ấy nói : anh yêu em bạn có thể nói " anh hãy dùng hành động thực tế để chứng minh "

--Khi anh ấy nói : anh yêu em: bạn có thể thở dài nhè nhẹ và nói anh ko nên nói với em câu này bây giờ, đợi khi nào em già đi anh hãy nói câu đó em mới tin

TÓM LẠI: Bạn có thẻ trả lời bằng nhièu cách nhưng tuyệt đối ko dùng câu : em yêu anh

CHÚC BẠN CÓ CÂU TRẢ LỜI PHÙ HỢP

Được R9 trình bầy lại về hình thức

HUT's Engineer

Queen_83 đã chiêm nghiệm thực tế chưa mà biết nhiều câu trả lời thế?

Thế có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?.

Thế có nghĩa là thế nào nhở? Tín hiệu vui hay buồn?
    Khám phá bản thân

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Đúng là con gái nhiều khi khó hiểu thật. Cần gì phải rắc rối nghĩ ra những câu trả lời phức tạp như vậy. Khi con trai đã nói câu "anh yêu em" thì câu trả lời mà họ sợ nhất từ phía người con gái là sự từ chối. Còn tất cả những câu trả lời của người con gái mà không phải là sự từ chối thì cũng đều khiến cho họ cảm thấy thật hạnh phúc.

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

tuannm143
    Guest

Sao mà khó hiểu thế!

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

hichic, chính vì con gái khó hỉu mới có bài hát nói con gái nói có là ko đó.... và túm lại là nhìn vào mắt em sẽ biết em muốn gì. Mà kể ra thì con gái bt nói cũng khó hỉu rồi, lời nói luôn có thêm ý nghĩa phụ. hichic, ko biết bao h họ nói thật nhỉ
    Chị Queen kinh nghiệm thế, ko ngờ có thể rạch ròi từng câu nói. Mai cho bà làm luôn chức tư vấn tình cảm :8:
    Nhà có một con chuột ko giống ai

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

minh` cũng chịu nếu như rơi vào trường hợp đó!!!Mình cũng chẳng biết sẽ phải trả lời thế nào nữa!!!cái đó cứ để con tim của bạn lúc đó trả lời!!!
    có lẽ một chút im lặng của con gái cũng đủ để người con trai hiểu được tình cảm của mình rui`!!! :6:
    Thế có bao giờ con gái là người nói trứơc chưa? khi ấy con trai sẽ phản ứng thế nào?

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

Dkqdiep
    Guest

Chúa ơi nhưng mà có khổi kẻ nói câu I love you ra dễ một cách kinh khủng, mà ngay cả bản thân họ cũng còn chưa chắc chắn đó có phải là tình yêu hay không nữa. Chán không buồn chết.

Love!

<!--QuoteBegin-R9Ronaldo+Aug 25 2003, 11:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (R9Ronaldo @ Aug 25 2003, 11:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Queen_83 đã chiêm nghiệm thực tế chưa mà biết nhiều câu trả lời thế?

Thế có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?.

Thế có nghĩa là thế nào nhở? Tín hiệu vui hay buồn? [/b][/quote]
    hihi nói là chiêm nghiệm thực tế hay chưa thì ... chỉ có mỗi queen biết thôi
    còn những câu trả lời kia có xác thực hay ko thì các bạn có thể tự kiểm chứng được mà - đúng ko?
    dù sao con gái vẫn là 1/2 của thế giới này mà - có khó hiểu thì con trai cũng chịu khó mà ... cố hiểu đi nhé
    " có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?" thì lại còn phụ thuộc nhiều vào câu trả lời của người được hỏi nữa chứ&#33; nhưng cũng phần nào có chút tin mừng đấy vì.... còn chưa nghe tháy câu từ chối mà

HUT's Engineer

<!--QuoteBegin-queen_83+Aug 26 2003, 098 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (queen_83 @ Aug 26 2003, 098 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-R9Ronaldo+Aug 25 2003, 11:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (R9Ronaldo &#064; Aug 25 2003, 11:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Queen_83 đã chiêm nghiệm thực tế chưa mà biết nhiều câu trả lời thế?

Thế có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?.&nbsp;

còn những câu trả lời kia có xác thực hay ko thì các bạn có thể tự kiểm chứng được mà - đúng ko?
    dù sao con gái vẫn là 1/2 của thế giới này mà - có khó hiểu thì con trai cũng chịu khó mà ... cố hiểu đi nhé
    " có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?" thì lại còn phụ thuộc nhiều vào câu trả lời của người được hỏi nữa chứ&#33; nhưng cũng phần nào có chút tin mừng đấy vì.... còn chưa nghe tháy câu từ chối mà [/b][/quote]
    hic hic, thế mới là con gái, từ chối đấy nhưng chẳng ai nói là em không yêu anh cả đâu. Thế cho nên mới làm khối kẻ tưởng bở. hichic

Love!

<!--QuoteBegin-R9Ronaldo+Aug 26 2003, 10:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (R9Ronaldo @ Aug 26 2003, 10:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-queen_83+Aug 26 2003, 098 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (queen_83 &#064; Aug 26 2003, 098 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-R9Ronaldo+Aug 25 2003, 11:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (R9Ronaldo &#064; Aug 25 2003, 11:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Queen_83 đã chiêm nghiệm thực tế chưa mà biết nhiều câu trả lời thế?

Thế có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?

" có người sau khi đã tỏ tình: Anh yêu em thì được câu trả lời là: Vì sao anh yêu em?" thì lại còn phụ thuộc nhiều vào câu trả lời của người được hỏi nữa chứ&#33; nhưng cũng phần nào có chút tin mừng đấy vì.... còn chưa nghe tháy câu từ chối mà [/b][/quote]
    hic hic, thế mới là con gái, từ chối đấy nhưng chẳng ai nói là em không yêu anh cả đâu. Thế cho nên mới làm khối kẻ tưởng bở. hichic [/b][/quote]
    vậy là anh bị từ chối ... vài lần rùi hả ? - tội nghiệp ông anh tui quá ... hic ... hic

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề