User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Ki`6-K51

svBK's Newbie

Mặc định Ki`6-K51

năm nay,tụi em mới vào chuyên ngành động chạm nhiều môn mới quá.kì này có 6 môn mà nghe nói có nhiều môn khá khoai
    1. công nghệ vi điện tử
    2. cơ sở điều khiển tự động
    3. điện tử tương tự 1
    4. kĩ thuật vi xử lí
    5. xử lí số tín hiệu
    6. thông tin số
    các bác đã học rồi có bí quyết gì về cách học và thi mấy môn này thì chỉ bảo giúp đàn em cái nha...thanks các bác trước

svBK's Newbie

hehe, chào chú em. tình hình là vào chuyên ngành thì việc hỏi về các môn như chú là chưa đủ, còn phải biết cả tên giáo viên nữa mới có đối sách hợp lý đc
    như công nghệ vi thì chắc là bác Lê Tuấn, điểm danh rõ lắm,học rõ chán mà lại hay soi, ngủ gật 1 cái là bị tia rồi
    DKTD thì ko sợ lắm,nhưng để điểm cao thì cũng tùy người
    VXL,XLS và TTS thì ko ngại, nhưng riêng DTTT thì phải đề phòng, dính thầy Hiển thì đừng hỏi

svBK's Newbie Avatar của mbuiquang

các anh nói cụ thể hơn đi, đặc điểm của tưng thày, giáo trình của từng thầy, và bài tậplownm của từng thầy nữa. Để bọn em có cơ hội tìm hiểu các thầy

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi meoluoi0906 Xem bài viết
    công nghệ vi thì chắc là bác Lê Tuấn, điểm danh rõ lắm,học rõ chán đừng hỏi
    có phải bác này dạy môn vật lý điện tử, nếu thế thì hơi buồn

svBK's Newbie

dạ dạ,đúng rồi bác mèo lười ơi...vi điện tử em gặp thầy Lê Tuấn đấy... sáng nay mới 7h kém thầy đã đến điểm danh
    hic hic,cả lớp có 10 đứa tới sớm...bọn em đến muộn có 1p cũng ko được điểm danh luôn
    nản quá bác ơi...
    ĐIỀU KHIỂN TỰ ĐỘNG-em học cô ĐỖ TÚ ANH
    ĐIỆN TỬ TƯƠNG TỰ 1 -thầy ĐINH HỮU THANH
    KĨ THUẬT VI XỬ LÍ-thầy PHẠM NGỌC NAM ( thầy này em học kì trước môn ĐIỆN TỬ SỐ rồi...cũng bình thường và khá thương học sinh
    còn mấy môn kia thì em chưa đi học nên chưa biết ai dậy cả...các bác có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho em nhá

HUT's Student Avatar của adwin_508

thầy Lê Tuấn ah, thầy dạy cũng nhiết tình lắm nhưng phải tội thầy dạy theo phong cách của thầy mà thầy bảo rất riêng, thầy yêu cầu Sv phải tự học là chính, ko ỉ lại vào sách vở.
    Nói chung học thầy có điểm rất hay nhưng cũng rất chán.Dạy thì thôi rồi, khó hiểu lắm nhưng đc cái là đi thi cứ yên tâm đi, Thật đấy ! vì thầy cho điểm thoáng lắm điểm cao vai~

Phong thần Avatar của enragon

híc sắp thi rồi cho cái topic này lên đầu cái nhỉ.

tình hình là rất tình hình, chưa kỳ nào bước vào thi mà em camơrun như kỳ này.chưa thi đã biết bị cấm thi 1 môn vxl tội đến h chưa xong cái mạch in . cấm thi là học lại luôn á

môn vi điện tử thi đầu tiên: đúng thầy tuấn mới đau, học thì chẳng biết cái khỉ gì, 2 tuần nữa là thi rồi,toàn lên lớp ngủ với đợi điểm danh.học slide mà thầy toàn chơi file pdf , bôi đen sì chẳng có quán nào nó chịu pho tô

môn tương tự của thấy hiển thấy dọa năm ngoái cả lớp có 6 bác được thi.vừa rồi làm bài kt giữa kỳ thấy sai toe toét.dưới 5 là cấm thi ác ***.

tương tự của cô tú anh, cũng thấy hăm dọa không dễ sơi như bề ngoài

hi vọng dồn cả vao2 môn còn lại.của thầy trung với thầy j đó quên rồi.Ai có kinh nghiệm chỉ giáo em với, chết chắc học hành kiểu này sau ra trường lấy gì nuôi vợ nuôi con

svBK's Member Avatar của dread_knight

công nghệ vi điện tử mà gặp phải ông Lê Tuấn thì die là chắc rồi. dậy chán, chấm điểm thì thôi rồi. mình ko biết các khóa khác thế nào chứ khóa mình, lớp mình điểm cứ phải gọi là, 5,6 nhiều như kiến; 2,3,4 cũng ko thiếu. nói chung là chán đồng chí Lê Tuấn.

svBK's Newbie

Chú học ĐTTT được gặp thầy Thanh là ngon rồi đó cuối kỳ 8,9 cứ gọi là

svBK's Newbie

Mặc định Re: Ki`6-K51

ec mình củng sợ ông này lă

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề