User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Lá thư không nói lên lời

svBK's Newbie Avatar của nguoibantot

Icon11 Lá thư không nói lên lời

Có khi nào bạn đi chơi và nhơ về tôi?.Có khi nào bạn ngồi cạnh những người bạn và nghĩ về tôi đang làm gì?.
    Còn tôi,tôi nhớ bạn đến từng phút giây,tôi nhớ nụ cười,nhớ anh mắt,nhớ giọng nói và cả những cái cầm tay.Tôi chưa bao giò nghĩ bản thân tôi lại yêu bạn đến vậy.Tôi luôn tự hỏi tình yêu là gì? Giống như trong bao câu chuyện cổ tích khi nói về 1 tình yêu đẹp giữa 1 người kon trai và 1 người kon gái.Đúng nếu nói tuổi học trò của tôi có gì vui nhất,cái gì là ý nghĩa nhất,thì tôi sẽ nói:quen dc bạn đó lad niềm vui lớn nhất của tôi.Có dc tình yêu thương của bạn đó là hạnh phúc của tôi,dc bạn quan tâm lo lắng đó là niềm vinh hạnh của cuộc đời tôi.Tôi chưa từng yêu 1 người kon gái nào trước khi gặp bạn,tôi chưa từng biết dc thế nào là sự quan tâm,thế nào là trách nhiệm cho đến khi gặp bạn.Cuộc sống của tôi trước khi gặp bạn đó là cả 1 cuộc sống nhàm chan.Nhưng từ khi gặp bạn tôi đã thay đổi.Thay đổi quá nhiều mà chính tôi cũng ko thẻ ngò.Tôi đã biết thế nào là ghen thế nào là dỗi hờn và thế nào là nỗi đau trong lòng.Nhưng tôi vẫn cảm ơn bạn vì bạn đã bước vào cuộc đời tôi 1 cách nhẹ nhàng.Tôi chưa bao giò nghĩ mình lại yêu bạn khi 2 chúng ta khác nhau quá nhiều về tính cách,khác nhau quá nhiều về quan niệm sống.^.^!
    Tôi ko biết tôi bước vào cuộc đời bạn lúc đó cảm giác bạn như thế nào.Tôi thương bạn nhưng đó ko phải lòng thưong hại mà là tình yêu thương,đúng đó là tình yêu thương.Bạn còn nhớ ngày trước tôi đã nói với bạn điều gì ko?Tôi nói với bạn rằng:Tôi sẽ mãi là người bạn của thùy cũng thùy chia sẻ niềm vui và nỗi buồn trong cuộc đời này.”.Vậy mà tôi lại không thực hiện được lời hứa đó.Bây giò tôi không dám hứa với bạn 1 điều gì nữa cả.Tôi hứa 7 năm nữa sẽ cho bạn 1 gia đình của riêng mình có tôi có bạn.Nhưng giò tôi ko dám nói điều đó.Tôi sợ lại 1 lần nữa thất hứa.Đừng trách tôi khi tôi nghi ngờ vào tình yêu bạn dành cho tôi.Quả thật bây giò bạn đã thay đổi ko còn là nhóc ngày xưa tôi yêu nữa.Đúng là mỗi người ai cũng có 1 người bạn riêng thế nhưng bạn có bao giò nghĩ những gì bạn làm đã làm tôi phải nhói đau chưa? Đúng bạn rất vô tư,tinh nghịch nhưng đã khi nào bạn nhìn lại phía sau xem tôi đang nghĩ gì và đang làm gì chưa?.Tôi ghét bạn.Tôi ghét bạn nhiều lắm vì bạn toàn như thế thôi.Ngày xưa khi tôi là bạn thân bạn cung quan tâm tôi thật nhiều còn giò khi tôi đã thành người yêu của bạn thì sự quan tâm đó ít dần đi và chuyển sang người khác.1 người mà bạn nói là bạn thân.Bạn nói tôi ích kỷ cũng dc.Nhưng bạn chỉ biết có mình bạn mà thôi.Bạn ích kỷ lắm.Bạn muốn người ta yêu bạn nhưng mà bạn đã bao giò nghĩ cho cả 2 bên chưa? Bạn có bao giờ nghĩ rằng nếu như thế thì tất cả sẽ ngộ nhận hay ko?.Tôi cũng vậy thôi.Tôi ko biết ngày xưa khi bạn đối xử với tôi như thế có phải bạn yêu tôi hay ko?.Tôi không muốn ai trêu đùa với tình cảm của mình.Số phận bạn đã làm cho tôi yêu bạn rất nhiều nay còn yêu nhiều hơn và tôi muốn dành hết tình yêu thương của tôi cho bạn.Có thẻ sau này khi tôi và bạn chia tay tôi sẽ ko thể nào yêu 1 người kon gái nào khác vì tôi dã dành cho bạn hết rồi.Trái tim tôi đã in hình 1 cô nhóc bướng bỉnh nhưng cũng rất vui tính mất rồi.Không ai trong cuộc đời này có thể thay thế hình ảnh của bạn 1 mối tình học trò thật đẹp,mối tình đầu.Tôi đã khóc vì bạn,đó là lần đầu tiên toi khóc vì 1 người kon gái.Khi tôi dành cho bạn mọi thứ tôi ko bao giờ hối hận.Hãy giữ mọi thứ tôi tặng bạn nhé.Tôi ko muốn 1 ngày khi chúng ta chia tay nhau tôi lại phải nhận lại những gì mà tôi tặng bạn ngày trc.Tôi mong sao khi chia tay rồi tôi và bạn vẫn có thể là bạn thân như xưa.Và lần này tôi sẽ giữ chọn lời thề sẽ mãi là bạn của bạn mà thôi.Tôi mog bạn luôn dc hạnh phúc.
    Số phận đúng là đã đối xử nghiệt ngã với bạn nhưng nó cũng rất ưu ái bạn.Nó lấy đi của bạn nhiều thú nhưng cũng cho bạn nhiều thứ.Nó cho bạn tình yêu của mọi người cho bạn cuộc sóng.Và nó cũng cho bạn cả tình yêu của tôi nữa.
    Như vậy là tôi ko còn gì phải lo lắng nữa rồi vì dù ko có tôi trong cuộc đời bạn thì bạn vẫn sống tốt vẫn có những phút giây hạnh phúc.Và vẫn có 1 người chăm lo cho bạn,yêu thương bạn hơn tôi.
    Tôi cầu chúc cho bạn luôn được hạnh phúc.TỪ đáy lòng tôi mong muốn bạn luôn gặp may mắn trong cuộc đời.
    Tôi xin lỗi vì tôi đã không làm dc như những gì tôi đã nói.Tôi không xin bạn tha lỗi ko xin bạn phải nghĩ cho tôi.
    Nếu bạn còn yêu tôi thì xin bạn hãy chăm lo cho bản thân mình.Hạnh phúc của bạn trong bàn tay của bạn.Hãy chân trọng và nắm giữ nó.Tương lai của bạn còn dài đừng chôn vùi nó.Nếu ai đó hỏi tôi rằng cuộc đời này có điều gì hối hận,tôi sẽ nói với người đó rằng tôi có rất nhiều điều.Nhưng dù hối hận tôi cũng ko thay đổi dc cuộc sống.
    Mọi người kì vọng ở bạn rất nhiều,thương bạn rất nhiều vậy bạn đừng làm mọi người thất vọng.Cố gắng học tốt đẻ có dc sự nghiệp vững chắc và hãy xây dựng 1 gia đình.Hãy chọn người yêu mình hét lòng bạn nhé.
    Chúc bạn hạnh phúc
    Hãy tin rằng cuộc sống có nhiều thứ còn ngọt ngào hơn tình yêu

svBK's Newbie Avatar của bourlevars

That is a sad story, It is too hard for a BK man get over the love. That is the truth for me, for you, for a lot of BK men. How to solve this problem - no one know but I know. accepting and changing by youself Open your mind because all the girls are the same

svBK's Member Avatar của swat403

trùi , sao mà giống câu chuyện cổ tích của mình thế
    nói 1 đằng nhưng mong ...1 nẻo
    mong đến 1 ngày bạn ấy trở về ...^_^...
    The captain of S.W.A.T_team

Mèo bay Avatar của be_kiss

chả tin cái này, toàn là lời nói sáo rỗng. Không tin đc. Như là một sự ngụy biện.
    là lá la mèo méo meo

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi be_kiss Xem bài viết
    chả tin cái này, toàn là lời nói sáo rỗng. Không tin đc. Như là một sự ngụy biện.
    Không cần tin,cũng không giống một sự ngụy biện chứ.Đó chỉ là những điều muốn nói thôi.

Quân Nhân Danh Dự

Tôi cầu chúc cho bạn luôn được hạnh phúc.TỪ đáy lòng tôi mong muốn bạn luôn gặp may mắn trong cuộc đời.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề