Nhóc thân!
Kể từ lúc chúng mình xa lớp học thân thương,xa chiếc bàn,chiêc ghế đá với nhieùe kỉ niệm.Bây giờ em đã khác.A là 1 người nhạy cảm,nhạy cảm vớitừng cử chỉ của em.Sự quan tâm của anh đã ko còn như xưa,em đã ko còn những cử chỉ âu yếm như ngày nào.
Rồi 1 ngày 1 ngừoi kon trai khác nt cho anh và nói với anh rằng"em nói anh đã là quá khứ của em.Và người ta nói với anh rằng tớ muốn cạnh tranh công= với bạn vì tớ cũng thích cô ấy" 1 phút lặng đi,anh đã phải cố hết sức bình tĩnh đẻ ko nói j quá khích với ngừoi bạn thân của em.Và anh chấp nhận,chấp nhận người đó làm đói thủ của anh.Trong lòng anh đầy nghi ngờ,anh nghi ngờ em nghi ngờ tình yêu của em dành cho em.lại 1 đêm anh ko ngủ dc,anh nghĩ thật nhiều kĩ về quá khứ nghi về tương lai nhớ về kỉ niệm.
Rồi khi em nói với anh"Anh hãy tin em,hãy tin rằng tình yêu em chỉ dành cho em mà thôi".Anh đã tin nhưng vì sao em ko dứt khóat với người ta đẻ giò này phải khó xử,Em đã nói chuyện đó để e giải quyết và anh đã đẻ e giải quyết.
Đôi khi những dòng suy nghĩ của anh nó lại hiện về,anh muốn chúng mình là bạn như xưa có cách xử lý theo cách bạn bè ko phải gượng ép.Người đó giống như bản sao của anh ngày xưa họ có tính cách thật giống với anh cảu ngày xưa và cả hình dáng.ANh lo sợ rồi 1 ngày lịch sử lăp lại và anh lại mất em.
Anh ghen đúng anh đã ghen thật nhiều khi thời gian em dành cho em là ko đủ đẻ anh nói lên hết những tâm sự của chính mình.EM có biết đã lâu rồi anh ko ngoi nói chuyện với em như những người bạn.Em là mói tình đầu là những gì mà anh có dc đầu tiên trong cuộc đời.ANh yêu em = cả trái tim của chính mình vậy mà em lại ko biết cách giữ nó trong khi anh cố gắng chân trọng.
Xin lỗi em néu anh là ngườithất hứa