User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Các môn học của Khối D

quai_vat_C13
    Guest

K45:
    Thực hành dịch nói
    Thực hành dịch viết
    Tiếng Anh Tin học
    Cú pháp tiếng Anh
    So sánh đối chiếu ngôn ngữ
    Tiếng Nga (Pháp)
    Văn học Sử Anh

Học lại thể dục: Các bác K45 cố gắng thu xếp học nốt kì này, vì sang năm chúng ta tốt nghiệp. Mệt lắm! (ặc ặc :b: em còn bóng chuyền :e: )

Nói chung nhận xét về các môn học kì này của K45 thì tớ thấy cũng tạm được. Đặc biệt các thầy cô giáo dạy khá chất (nhất là môn dịch thì tuyệt vời: Cô Minh Phương đã về, cô Linh nữa; còn cô V Hà thì chưa thấy bóng dáng đâu... ) Còn sách giáo trình thì chưa ho he gì. Bác Trung dạy em Cú pháp ki quá, mượn quyển sách ko cho, lại recommend ra Tô Hoàng mua sách cũ, chả hiểu được bao nhiêu % :i:

whiteglasses
    Guest

Mấy môn kỳ này chuối bỏ sừ.Học gì mà toan mấy đâu đâu ấy,chẳng thấy môn T.A kỹ thuật mấy cả.Học chán chết.Lại phài học môn văn học sử nữa chứ,3nana wa'

allez
    Guest

Được mỗi môn T.A Tin học là tạm chấp nhận được, nếu không muốn nói là rất hay còn lại thì cũng tùy môn. Kỳ này chúng ta có .... vinh dự được học với Tiến sĩ Đào Hồng Thu ở môn Đối chiếu song ngữ, he.h.e... Đồng ý với bác QV là giáo viên kỳ này của K45 chất lượng hơn.
    Ah có chuyện này, môn CPTA, giáo viên lớp Allez có quy định, có sách thì vào lớp không thì cứ đứng ở ngoài. Mua sách ở đâu giờ ?

quai_vat_C13
    Guest
    Hihi, khổ thân bác! Lớp D08K45 có một câu thế này, xin tặng các bác lớp nào đang phải hứng chịu nhé:

Có bác HXNgọc và bác Tân mới thấy bác Trung ko phải là tệ hại nhất!

Haha.... Môn CPTA bọn em ko bị bắt mua sách hết, ko phải học thuộc bài về nhà..

Hôm nọ D05 ko học bài, bị tống ra khỏi lớp 7 người... ặc ặc... D08 xin chia buồn cho những ai phải chịu đựng cảnh đấy.

Tuy nhiên lớp em phải học một chị củ chuối ở dân lập Phương Đông sang dạy hộ! Ặc ặc... Ai lại vào lớp bảo bọn em "Năm thứ 4 rồi, chịu khó nghe tiếng Anh. Cô sẽ dịch lại những gì cô nói cho các em hiểu" Thế có điên ko!!! Bọn em cười lăn ra và kêu gào van xin cô chỉ nên nói tiếng Anh, thế mà lại bảo tụi em là đừng ngại, rồi sẽ dịch sang TV cho tụi em... CHuối.

Thật vui vẻ là tên chị này là Thu Hồng ( em rất kị giơ )

Talkativelady
    Guest

Điên nhất là ông Ngọc "goaty"

quai_vat_C13
    Guest

Hehe... Đành chịu thôi. Tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa mà.

Tỉ lệ chuối lớp em là 3/7 ... hic hic...

allez
    Guest

Này các bác không nên nói lên sự thật một cách phủ phàng như thế, dù nó có là thế đi chăng nữa ! He...he.. hôm thứ 7, tưởng Talkativelady phải ở lại học phụ đạo với riêng thầy !

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề