User Tag List

Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: FEM's couples show 2008

svBK's Newbie Avatar của Sachu

Icon7 FEM's couples show 2008

GIỚI THIỆU CHUNG VỀ FEM'S COUPLES SHOW

“FEM’S COUPLES SHOW” là cuộc thi thường niên dành cho các cặp đôi do Ban chấp hành Liên chi đoàn Khoa Kinh tế và Quản lý - Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội tổ chức. Năm 2007, cuộc thi FEM’S COUPLES SHOW đã diễn ra rất thành công, thu hút được hơn 2000 lượt sinh viên tới xem đêm chung kết tại Hội trường C2 và hàng trăm lượt sinh viên tới xem và tham dự vòng sơ loại tại Nhà thi đấu Bách Khoa và Phòng Hội thảo của Đoàn Trường.

Ngoài ra, cuộc thi còn thu hút được cả sinh viên các trường khác tham dự như Trường Phòng cháy chữa cháy và Học viện quân y. Vì vậy, năm 2008 BCH LCĐ Khoa Kinh tế và Quản lý dự định sẽ tổ chức phiên bản thứ 2 mang tên “FEM’S COUPLES SHOW 2008” với quy mô được mở rộng hơn cuộc thi năm 2007.

Những khám phá chính mình và thể hiện tình yêu theo một cách khác

Tham dự FEM'S COUPLES SHOW có nghĩa là bạn đã dám khắng định mình. Bên cạnh đó bạn sẽ có cơ hội làm quen, giao lưu, có thêm những người bạn mới. Đó chính là phần thưởng đầu tiên mà bạn nhận được từ chươn trình.

Yêu là hiểu tất cả về nhau. Yêu là mang sức mạnh và cùng nhau vượt qua thử thách. Yêu là có những giây phút tuyệt vời bên nhau. Với tuổi trẻ tình yêu còn là động lực giúp cho ta thành công trong cuốc sống và sự nghiệp. Có thể bạn không nhận ra những thế mạnh tiềm ẩn của tình yêu nhưng chúng tôi sẽ nhận ra điều đó giúp bạn. Biết đâu đấy với sự phối hợp ăn ý của nửa kia của mình bạn sẽ giành điểm và được những giải thưởng có giá trị...? Cơ hội để thể nghiệm và thử sức chính mình đang tới. Nhanh chóng đăng ký FEM'S COUPLES SHOW và chuẩn bị tinh thần giành giải nhé!

Không chỉ là các cặp tình nhân, hai bạn vẫn có cơ hội đến với cuộc thi vì chỉ cần hai bạn hiểu nhau, và kết hợp ăn ý, biết đâu hai bạn sẽ đăng quang tại FEM COUPLE’S SHOW 2008 thì sao. Hãy đến với ĐH Bách khoa của chúng tôi, các bạn sẽ khám phá được rất nhiều điều thú vị nơi những người bạn, người yêu mình khi họ là một sinh viên của Bách khoa đấy.

- Điều kiện tham dự:

* Là tất cả các sinh viên đang theo học tại các trường đại học, cao đẳng

* Sinh viên đăng ký tham dự theo từng đôi (1 nam & 1 nữ) – Yêu cầu bắt buộc: Một sinh viên phải theo học tại trường ĐH Bách khoa Hà Nội.

- Các thí sinh gửi hồ sơ theo mẫu online tại địa chỉ http://www.cyworld.vn/femcouples và gửi Email tới địa chỉ capdoi.fem@gmail.com hoặc gửi trực tiếp đến Văn phòng khoa Kinh tế và Quản lý – Phòng 305 nhà C9 để đăng ký

- Thời gian đăng ký:Bắt đầu từ ngày 15/09 đến 27/10/2008

- Chốt danh sách và gặp gỡ các đôi tham dự vào 18h ngày 29/10 tại P.205 nhà C9

- Cơ cấu giải thưởng:
    1 giải nhất
    1 giải nhì
    1 giải ba
    2 giải bình chọn của khán giả qua hệ thống tổng đài SMS và trên trang web chính thức của chương trình
    2 giải khuyến khích

Nguồn: http://www.cyworld.vn/femcouples
    Xấu, lùn, béo, đen...nhưng tự hào là sinh viên đại học Bách Khoa Hà Nội

Icon10

Tôi Yêu FEM'S COUPLES SHOW

Bạn đã từng tham gia 1 cuộc thi lớn?
    Đây là nơi dành cho bạn và người yêu bạn(có thể là bạn bè, người mà bạn yêu quý và tin tưởng nhất)cùng thể hiện mình trên sân khấu, nơi mà ai cũng nghĩ chỉ dành cho các nghệ sĩ.
    Sao mình không thử làm nghệ sĩ 1 lần nhỉ. đôi lúc tôi tự hỏi.
    Nơi đây không chỉ là nơi để thể hiện tài năng của mình, bạn còn cho khán giả thấy cá tính của mình, thông qua các phần chơi và ứng xử.
    Nhìn các bạn rất tự tin, đôi lúc tôi thấy rất ngưỡng mộ. Làm sao có thể đứng tự tin như thế trên sân khấu?
    Mỗi người có cá tính và sở thích riêng nhưng không phải ai cũng có thể đứng trước đám đông để cho khán giả thấy được những gì thuộc về mình và mình khác mọi người thế nào.

Các thí sinh thể hiện tài năng của mình. Những người rất cá tính và rất tự tin.
    Là nơi bạn có thể bày tỏ tình yêu của mình lớn tới đâu...

Cùng nhau hát và cùng nhau thể hiện...

Các bạn nam và nữ, hết sức tự tin...ngưỡng mộ quá ( thấy tinh thần tự sướng vô cùng cao )

Thầy Chương , người tôi rất kính phục về phẩm cách cũng như tài ứng xử trong mọi tình huống, đứng lên phát biểu. Bạn sẽ học hỏi được rất nhiều từ thầy, chỉ cần qua lời thấy chỉ dạy...

Và các cặp đôi xuất hiện, học thật lộng lẫy và tỏa sáng trong những bộ quần áo thật đẹp! Không chỉ đẹp về hình thức và bề ngoài, họ còn tỏa sáng nhờ tài năng của mình...

Kết thúc chương trình...mọi người chia tay trong tiếc nuối, và niềm hân hoan vui vẻ, vì đã họ đã tạo cho nhau những giây phút tuyệt đẹp và vui sướng nhất trong đời sinh viên..

Tại sao FEM'S COUPLE SHOW nổi tiếng?

Nếu Fem’s couples show chỉ đơn thuần được mọi người biết đến với băng rôn và áp phích thì hẳn các bạn sẽ rất ngạc nhiên, vì bất kì một sinh viên nào trong trường khi được hỏi về chương trình Fem’s couples show là chương trình như thế nào, quy mô ra sao hay đơn giản hơn là giải thưởng, thì bạn sẽ thấy họ trả lời cho bạn đầy đủ những thông tin như khi bạn đọc ở áp phích hay băng rôn. Để có được nhiều sinh viên ủng hộ và biết đến như vậy, những thành viên trong ban tổ chức đã thành lập một đội truyền thông gồm hai nhóm sáng và chiều chia nhau tới giới thiệu tất cả các giảng đường.

Vậy là kết thúc hai ngày đầu tiên của đợt truyền thông lần 2. Công việc không hề khó nhưng thú thực với các bạn bọn mình cũng phải nỗ lực rất nhiều. Cả ngày trời nắng nóng chạy khắp các khu giảng đường, leo lên khắp các tầng nhà (mà cầu thang của mấy nhà như nhà T có phải là ít dốc đâu). Dù mệt, dù rát họng vô cùng (lúc này mới thấy thông cảm cho các thầy cô quá…), nhưng bọn mình lại thấy vui ghê, ai cũng đều cười hết cả nè …

bởi vì bọn mình yêu Bách Khoa lắm, và chính sự quan tâm của các bạn là động lực rất lớn cho tinh thần của toàn đội.

Chúng em xin cảm ơn các thầy cô đã tạo điều kiện để đội có cơ hội được đứng trước tất cả các bạn để giới thiệu về chương trình, và đặc biệt là cảm ơn các bạn, cảm ơn các bạn thật nhiều. Hãy ủng hộ bọn mình, hãy ủng hộ cuộc thì và hãy ủng hộ tinh thần Fem’s couples show.

Nguồn: http://www.cyworld.vn/femcouples

maiyeuem88
    Guest

26-11-2008 sẽ diễn ra chung kết tại hội trường C2, Đại học Bách Khoa Hà Nội mọi người đến xem nhé!

HUT's Student Avatar của BlueGene

Oài, vote cho cặp Chiến - Nguyệt, SBD: 059
    Đây là một cặp tài năng, nam thanh nữ tú, tích cực tham gia hoạt động xã hội, đặc biệt là các hoạt động tuyên truyền bảo vệ môi trường.
    Sharing Knowledge is Power.

svBK's Newbie

ui!moi nguoi vote cho em nua!SBD 029 Khanh Thien-Ngoc Anh

Thông tin chủ đề