User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: [20-10] Những lời muốn nói!

aDungz Avatar của aDz

Mặc định [20-10] Những lời muốn nói!

Bạn zai nào có ước nguyện jì với mấy bạn gái trong BKF thì viết đê! ( @another girl mạnh tay vào!) Cơ hội tốt đây.
    còn mình: Chúc toàn bộ các bạn gái đọc được topic này 1 ngày 20/10 như ý ( Cái này biết chúc bạn gái BK thì thừa rùi, ai chả đc tặng hoa ngày này nhưng mình cứ chúc đấy )
    Chúc mọi người vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!
    Quote Nguyên văn bởi adwin_508 Xem bài viết
    Chúc các bạn nữ nhân ngày 20-10 này, có một ngày thật là ý nghĩa. Luôn vui tươi tràn ngập, hạnh phúc bên những người thân yêu hay một nửa của mình (nếu có ) .Chúc các bạn luôn luôn vui cười, nụ cười duyên dáng bờ môi, cười thật duyên, cười e thẹn, cười trẻ trung, cười hiền dịu, và luôn có trạng thái đáp ứng ra là cười hoài ko dứt khi mà có tín hiệu vào là những lời yêu thương ngọt ngào & những đóa hoa tươi thắm gửi từ những người thân yêu của các bạn
    Và chúc bạn luôn xinh đẹp hơn bao ngày trước đây và ngày càng đẹp hơn.Cuối cùng chúc bạn luôn có được nhiều người chúc nhiều hoa và quà, có 1 ngày 20 thật là ấn tượng nhiều người khen và bạn làm được nhiều việc có ý nghĩa, và chúc sự may mắn luôn bên bạn và mọi người
    VÀ thêm nữa là nếu bạn còn độc thân thì sẽ hết độc thân, tìm được bạn trai như ý

@all :Đã vào đây rồi nhắn nhủ gì đi chứ bạn, chẳng nhẽ lại ko
    Thể theo nguyện ước của adwin_508, mình copy topic wa đây
    In GHOST we trust
    Will I Ever find - Someone to believe?
    Có vấn đề gì liên quan admin thì pm tin nhắn cá nhân nhé. Cảm ơn.

Personal blog: http://aDungz.wordpress.com

HUT's Student Avatar của vivaforever_225

ơ thì chúc các bạn nữ ngày 20/10 chóng qua, ngày mai tức 21/10 nhanh đến
    No signal

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề