User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Tìm một em gái xinh xắn đi chơi trung thu

LinhdeptraiCK
    Guest

Hiii, Hạnh ơi, em đi chơi trung thu cùng anh nhé.Anh nhớ em, hic hic.Hinh` như anh đã...

LinhdeptraiCK
    Guest

( Hạnh K45, ko chị em hiểu nhầm thì chết...)

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

<!--QuoteBegin-LinhdeptraiCK+Aug 15 2003, 10:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LinhdeptraiCK @ Aug 15 2003, 10:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hiii, Hạnh ơi, em đi chơi trung thu cùng anh nhé.Anh nhớ em, hic hic.Hinh` như anh đã... [/b][/quote]
    trời ạ&#33; cháu tưởng cái gì hóa ra chẳng có cái đinh gì. Tưởng lại chủ đề gì hay chứ cái chủ đề này cho vào mục nhắn tin đi. :wacko:
    Kiếm ng đi trung thu cùng mà bô bô ở đây chẳng lẽ tôi lại cho bác 1 vố cho lần sau chừa. Thôi nể tình đồng môn mà tha cho vậy
    Nhà có một con chuột ko giống ai

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Choáng quá....Không biết mục Pm để làm giè nhể
    Mà em thấy bác linh này "cô đơn " quá mức...đi đâu cũng quảng cáo tìm bạn gái thế này
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

tratra2k
    Guest

<!--QuoteBegin-LinhdeptraiCK+Aug 15 2003, 10:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LinhdeptraiCK &#064; Aug 15 2003, 10:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hiii, Hạnh ơi, em đi chơi trung thu cùng anh nhé.Anh nhớ em, hic hic.Hinh` như anh đã... [/b][/quote]

"nạc" đề :4: :4: :4: hehe mod box này có việc làm rồi

Talkativelady
    Guest

Hạnh nào vậy. Có phải em Hạnh nổi tiếng xinh nhất khoa NN không? Em ý có người đi Trung Thu cùng rồi, bác Linh đã đến chậm khoảng... 1 năm

handsome_fancyfreek46
    Guest

<!--QuoteBegin-Talkativelady+Aug 20 2003, 08:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Talkativelady &#064; Aug 20 2003, 08:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hạnh nào vậy. Có phải em Hạnh nổi tiếng xinh nhất khoa NN không? Em ý có người đi Trung Thu cùng rồi, bác Linh đã đến chậm khoảng... 1 năm [/b][/quote]
    Thế chị Diệp đã có ai đi cùng chưa

LinhdeptraiCK
    Guest

Hee, người đó có phải là mình không nhỉ?Còn gần một tháng nữa mới đến trung thu mà.Chờ tin&#33;&#33;&#33;

Dkqdiep
    Guest

Có một mớ, hi`. Đông mới vui chứ. Dkqdiep theo chủ nghĩa tập thể, hihi. Đừng hiểu linh tinh đấy nhé

Owlmain
    Guest

Đây là một hình thức quảng cáo giật gân rẻ tiền thôi mà... Cũng có nhiều điều để suy nghĩ về cái tết Trung thu năm nay...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề