User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Giải bóng đá Khoa điện sẽ diễn ra từ ngày 20/10

svBK's Newbie Avatar của tiger45

Icon2 Giải bóng đá Khoa điện sẽ diễn ra từ ngày 20/10

A e nào trong diễn đàn này nhớ đi xem các trận của các lớp nhé, cỗ vũ lớp nhiệt tình vào, nếu a e nào tham gia vào đội của lớp thì điểm danh để a e còn biết mặt sau ra sân còn nhận mặt nhau.

svBK's Newbie

đã có lịch thi đấu đâu bạn?cho xin số điện thoại liên lạc luôn đi bạn!lớp tôi còn đang đá vòng loại khu vực!hi vọng được vào đá!keke

svBK's Newbie

Tôi Thấy mấy ông khoa điện năm ngoái làm ăn vớ vẩn lắm,ngay từ vòng đầu 1 bảng có 3 đội đá với nhau lấy có 1đội vào vòng trong, anh em thấy có hẹp và chán ko,đã tổ chưc thì phải hay hay chứ .... Tôi de nghi nam nay mấy chú bên ban to chuc phai to chuc thoang thoang 1 ti it ra 1 bang cung phai co 4 doi da voi nhau lay ra 2 doi dau bang the moi hay

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi Bkmilan Xem bài viết
    Tôi Thấy mấy ông khoa điện năm ngoái làm ăn vớ vẩn lắm,ngay từ vòng đầu 1 bảng có 3 đội đá với nhau lấy có 1đội vào vòng trong, anh em thấy có hẹp và chán ko,đã tổ chưc thì phải hay hay chứ .... Tôi de nghi nam nay mấy chú bên ban to chuc phai to chuc thoang thoang 1 ti it ra 1 bang cung phai co 4 doi da voi nhau lay ra 2 doi dau bang the moi hay
    cứ lên HSV khoa mà góp ý, họp vào 5h30 thứ 3 hàng tuần tại văn fòng HSV trường đấy

Lịch thi đấu sẽ có sau ngày 15/5, khoảng 20 là bắt đầu đá, còn ý kiến của bạn mình sẽ tham khảo với mọi người, ý kiến của cậu cũng rất là hay, vì có đội họ đá vòng loại dở nhưng càng vào sâu họ càng đá hay, đấy mới gọi là hương vị của bóng đá, còn đội đá hay ở vòng loại vào sâu trong giải đá kém. Chắc chắn mình sẽ tham gia với bên Đoàn, khi nào đá gặp nhau ở sân nhé !

svBK's Newbie

lớp mình chắc nhất roài .
    hehe

Chưa biết được, năm nay sẽ khác, lớp tôi mong sao sẽ cùng bảng với lớp bạn để gặp nhau. có gì gặp nhau nhé.

svBK's Newbie

sắp đến ngày đăng kí rùi mà giảng đường tui chưa xong giải khu vực đành thuê sân đá tối.mà hỏi bạn TDH_K52 tý chút:bạn học giảng đường 206 chiều ngày thứ6 phải không?Mình học sáng ở giảng đường đó hôm thứ 6 ngày/10 mình có để quên áo đồng phục đá bóng của lớp ở đó bạn hỏi hộ mình xem có bạn nào nhặt được cho mình xin lại vì áo đông phục bóng mà.Áo đó mang số 7 HTĐP_K51_BKHN.Mình tên là Nguyễn Văn Chung lớp HỆ THỐNG ĐIỆN PHÁP K51 sdt:0978832788.nếu bạn hỏi được thì làm ơn liên lạc với mình nhaMình xin cảm ơn.

svBK's Newbie

haha xem ra các chương trình khoa do LCD-LCH tổ chức thì giải bóng đá truyền thống là thu thu hút sinh viên nhất rồi.Mong rằng các bác ngoài bóng đá thì sẽ tích cực tham gia các hoạt động phong trào mà khoa Điện tổ chức.Chứ như cuộc thi Khoa Điện tranh tài và đêm văn nghệ"hãy hát lên'năm ngoái thì buồn lắm.vất vả tổ chức chương trình mà ko có người hưởng ứng nói thật là những người làm tổ chức như tụi em nản lắm.

svBK's Newbie

hehe,năm nay đương kim vô địch khoa điện đã chính thưc trở thành cựu vô địch rồi,vì hai lớp TĐH1,2-K51 đa tách ra ko đá chung nữa .Hy vọng chung kết năm nay lại là cuộc giải quyết nội bộ của ngành TĐH như năm ngoái

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề