User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Câu lạc bộ tiếng Anh ITP - Energize your English with ITP Eclub ^o^

svBK's Newbie

Mặc định Câu lạc bộ tiếng Anh ITP - Energize your English with ITP Eclub ^o^

Bạn muốn nâng cao khả năng tiếng Anh thông qua các bài học súc tích, vui nhộn?

Bạn muốn tham dự những buổi tập huấn kỹ năng mềm (kỹ năng thuyết phục, quản lý thời gian hiệu quả, v v), kỹ năng làm việc thật pro với các giảng viên hàng đầu tại Việt Nam?

Ngữ âm tiếng Anh nhìu thứ khó wá, bạn muốn có những buổi học thật thú vị, bổ ích cùng các cô giáo người Anh/ Mỹ/ New Zealand cực kỳ trẻ trung xinh đẹp? ;

Sắp thi IELTS/ TOEFL rùi, bạn muốn nghe lời khuyên từ chính các examiner, người đang trực tiếp chấm thi tại IDP, British Council?

Bạn có muốn trò chuyện với những vị khách mời đến từ các Đại sứ quán, lắng nghe những câu chuyện họ đã tai nghe mắt thấy trên chặng đường chu du khắp thế giới, tìm hiểu về văn hóa những miền đất có thể mình sắp đặt chân đến?

Bạn muốn có một "băng nhóm" để cùng học tiếng Anh, xem phim tiếng Anh, thảo luận, giải trí, dã ngoại, \/

Hay chỉ đơn giản là muốn có những khoảng thời gian thật hữu ích với những người bạn sôi động, hiểu biết? Hay làm quen với các bạn nữ xinh đẹp, các bạn nam đa tài trong ITP EClub?

Những mong muốn của bạn sẽ tìm được điểm đến tại CLB Tiếng Anh ITP (ITP EClub)

Hãy cùng tham gia ITP EClub. Và đóng góp nhiều hơn vị trí một thành viên thông thường, bạn có thể tham gia phỏng vấn để trở thành một trong 15 thành viên Ban Chủ nhiệm ITP EClub. Tùy vào thế mạnh của mình, bạn có thể tham gia vào các mảng sau:

Thiết kế nội dung
    Quản lý thành viên
    Đối ngoại
    Quản lý tài chính
    Logistic
    Kỹ thuật

Đơn đăng ký và thông tin chi tiết về ITP Eclub được cung cấp tại phòng 204- D7 hoặc có thể download tại địa chỉ
    Hãy nhanh tay gửi đơn đăng ký của các bạn cho chúng tôi tại phòng 204 - D7 trước 17h00 ngày 10/10/2008. Buổi phỏng vấn thành viên Ban chủ nhiệm sẽ diễn ra vào ngày 13/10.

Dự kiến hoạt động đầu tiên của ITP EClub sẽ diễn ra vào cuối tháng 10/08

Join us and spice up your campus life ^o^

svBK's Newbie

Các bạn có thể download Đơn đăng ký từ địa chỉ http://itp.hut.edu.vn/home/clb-tieng-anh.html và gửi lại về địa chỉ eclub@itp.hut.edu.vn nhé

svBK's Newbie

clb da hoạt động chưa vây a???
    Mình xin được tham gia với >Học tin mà dốt tiếng anh khổ quá.Có clb nào hoạt động buôi tối nhỉ
    Nếu đc nt cho minh
    Y:duongtoingayvinhquang_123@yahoo.com.vn

svBK's Newbie

ITP English Club vẫn sinh hoạt thường xuyên vào 18h00 ngày thứ 5 (2 tuần 1 lần). Để biết thêm thông tin chi tiết về hoạt động và đăng kí thành viên của clb các bạn có thể truy cập vào:

http://itp.vn/forums/index.php?board=41.0

và:

http://photobucket.com/itp-eclub
    Lần sửa cuối bởi space21012; 24-02-2009 lúc 10:31 PM

HUT's Student Avatar của hungvh12

câu lạc bộ tiếng anh này khá hay đấy.
    Tôi là Tôi

svBK's Newbie

svBK's Newbie

svBK's Newbie

[IMG][/IMG]

svBK's Newbie