User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Thắc mắc nguyên nhân bị treo nick???

HUT's Student Avatar của tiger99999

Mặc định Thắc mắc nguyên nhân bị treo nick???

Bài viết của em trong mục Giáo dục giới tính không vi phạm quy đinh gì, chỉ với mục đích để anh em giải trí, mà có lẽ còn là hàng độc nữa nhưng lại bị xóa??? Không những thế lại còn bị treo nick 3 ngày nữa (hôm nay mới là ngày thứ nhất mà đã đc hạ nick xuống) Các bác admin, mod giải thích hộ em cái, đặc biệt là baohuy_pla
    Hãy đi hết con đường bạn sẽ biết mình là ai!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Bài viết của bạn post link mang nội dung nhạy cảm ( do ko ai xem clip nên ko xác minh đc nội dung của clip đó), Mod baohuy_pla ban nick bạn 1 ngày và mình đã xóa topic đó!
    Thân,
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Lỗi là ở chú thôi chứ trách ai nữa, đáng nhẽ post vào quán nhỏ ven đường có phải đỡ bị treo nick không

The end is just the beginning

Quote Nguyên văn bởi afoolchild Xem bài viết
    Bài viết của bạn post link mang nội dung nhạy cảm ( do ko ai xem clip nên ko xác minh đc nội dung của clip đó), Mod baohuy_pla ban nick bạn 1 ngày và mình đã xóa topic đó!
    Thân,
    Nội dung nhạy cảm gì chứ, bác xem lại clip đó là rõ ngay, đảm bảo hú vía? Vậy là bài bị xóa, nguyên nhân treo nick là do hai bác chưa xem clip đó à... phải chăng lỗi của admin và mode nhỉ?

Lỗi là ở chú thôi chứ trách ai nữa, đáng nhẽ post vào quán nhỏ ven đường có phải đỡ bị treo nick không
    Vâng, thanks bác, đúng là post vào Quán nhỏ ven đường mới đúng chỗ nhưng các bác move hộ em cái là được mà, đâu cần phải treo nick, cứ như tội đồ ý

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Ở đây mọi ng làm việc theo nguyên tắc! Việc chú đưa 1 clip với cái tên quá nhạy cảm, vào 1 box còn nhạy cảm hơn thì bị xóa và ban nick là đúng rồi
    Lần sau rút kinh nghiệm nhá
    Rút kinh nghiệm cho Mod và Admin luôn, có nhạy cảm thì cũng phải xem rồi mới xử
    ( Hum đấy mình ko có thời gian, ko thì chắc mình cũng ngồi xem cái clip đấy )

baohuy_pla đâu rồi nhỉ? Lần sau nhớ xem cho kĩ nhé, chưa xem mà đã nhận xét người ta gọi là : ăn ốc nói mò đấy!

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Tớ đây. Để tớ giải trình vấn đề ban nick cậu.

Cậu post ở trong box GDGT một topic có tên "quay trộm con gái tắm" thì bảo tớ phải nghĩ gì hả? Tớ nghĩ ngay nó là clip sex nên không xem và ban nick cậu cảnh cáo 3 ngày. Nhưng sau đó biết nó không phải là clip sex nên đã gỡ lệnh ban xuống, đó là lý do hôm nay cậu post được bài.

Cái này là kinh nghiệm cho các bạn khi post bài, cần viết tên topic phù hợp và đặt trong box phù hợp, tránh mọi sự hiểu nhầm. Không thể bắt mod check một clip mà gần như 100% ai đọc topic cũng nghĩ ngay đó là clip sex phải không?

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

Thôi được rồi, bỏ qua vụ này đi. Mình đặt tên topic như thế cho những tên tò mò "mò" vào thôi, để mọi người bất ngờ mà. Lần sau mình sẽ chú ý hơn nhưng mình nghĩ là lần sau bạn cũng nên xem xét nội dung cẩn thận trước khi quyềt định treo nick hay xóa bài của bất kỳ ai (ko thể vì là mod mà thích treo nick ai cũng đc). OK?

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Hơ hơ ... em xem ngay vì biết BKF không post thể loại XXX nhất là trong cái box nhạy cảm đấy ... biết ngay chuyện gì xảy ra ... ơ mà mình đã viết bài ở dưới là link phim kinh dị rồi mà mấy lão này không chịu đọc gì cả

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề