User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Download Turbo C++3.0

HUT's Student Avatar của shmvllcm

Mặc định Download Turbo C++3.0

Mình có up lên mạng chương trinhTurbo C++3.0, borland C và rất nhiều giáo trình +bài tập ebook hướng dẫn cách học C .Các bạn có thể download về mà học Tin đại cương phần lập trình C.
    Mình biết cái này trên mạng có rất nhiều nhưng mình đưa ra đây bạn nào thấy tiện thì download về:
    Chương trình borland C(15.67MB):http://www.mediafire.com/file/taw6ownnf3t/BorlandC.rar
    Chương trình Turbo C++3.0 (3.02MB)http://svbkol.org/forum/downloads.ph...d=891&act=down
    Hoặc đây Turbo C++ 3.0 cho tất cả mọi người: http://www.mediafire.com/file/jy2vmdym3my/Turbo C++ 3.0.rar
    Giáo trìnhC +bài tập C(9.2MB):http://www.mediafire.com/file/wgmuma...va_baitapC.rar

Phương châm của mình là giúp thì giúp cho chót,đã cho link là phải download được .nếu không được cái này thì được cái kia.hihi.nếu bác nào bảo em dở hơi khi đưa "đống" link ra kia thì em xin nhận
    Nếu bạn nào không down được thì có thể vào BKlib(ở phía trên) vào mục soflware mà down ,mình có up lên đó mà
    có một lỗi hay gặp phải ở C mà các bạn cần chú ý:đó là lỗi không tìm thấy thư viện(unable to open include file 'stdio.h'
    ).Bạn có thể chỉnh lại bằng cách:
    click:options > Derectories...>(bạn thấy một cái bảng trong đó có 4 dòng link)
    Thông thường các ô đó có chứa các link như sau:
    Include Derectories : C:\TC\INCLUDE
    Library Derectories :C:\TC\LIB
    và hai cái link dứới cũng tương tự và đều bắt đầu từ ổ C
    bạn có thể chỉnh lại bằng cách thay đổi các đường link đó về đúng đường link mà bạn đăt TURBO C:
    VD :bạn đặt TURBO C tại ổ D thì thay đổi nó như sau:
    D:\TC\INCLUDE
    D:\TC\LIB
    hoặc cách đơn giản hơn:bạn thấy 4 cái link đó bắt đầu từ ổ nào thì copy TURBO C vứt vào ổ đó là ngon liền
    (áp dụng cho cả TURBO và BORLAND)
    cố gắng học C nhé ! rất quan trọng đó

Mã:
    + Download Turbo C or Turbo C++
    + Download Borland C
    (Click to follow link)
    Lần sửa cuối bởi aDz; 16-03-2009 lúc 10:47 PM
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    Chọn những bông hoa chọn những nụ cười
    Mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên
    Nhìn rõ quê hương ngồi nghĩ lại mình
    Tôi chợt biết rằng vì sao tôi sống vì đất nước cần một trái tim

Điều hành viên Avatar của Infoboy

Thanks shmvllcm . Mới hồi đầu năm học số bài viết còn ít vậy mà bây giờ trở thành thành viên tích cực của diễn đàn
    Cám ơn vì đã upload ........
    Chúa trao cơ hội cho người đã chuẩn bị

Quote Nguyên văn bởi Infoboy Xem bài viết
    Thanks shmvllcm . Mới hồi đầu năm học số bài viết còn ít vậy mà bây giờ trở thành thành viên tích cực của diễn đàn
    Cám ơn vì đã upload ........
    ấy sao lại nói thế.Mình thấy mấy cái đó rất cần thiết cho các bạn sinh viên như mình mà.Mới đầu mình có biết tí gì đâu,phải tìm chán chê mới thấy trên mạng.Lớp mình có bạn thậm chí còn không biết trong máy tính có những cái gì ,bạn ý cứ tưởng là mua máy tính về là làm C được ngay .nhưng mà hihi

Amser - SPer- BKer Avatar của CHCDT

À có lớp học lập trình C ngắn hạn ở trong trường mình đấy. Đăng kí ở TT máy tính-khoa CNTT tầng 3 nhà D5. 290K/1 khóa (đã giảm cho svbk). Có ai bít chất lượng chỗ đó ra sao hok thì bảo giúp mình với. Thanks.

C cũng không phải là môn quá khó mà saophair học thêm.Hôm nay trên lớp có 4 tiết Tin ĐC ,đến tiết 3 là nửa lớp chuồn(sau khi điểm danh).những bạn còn lại thì trong tình trạng gật gù nhìn mà thấy tội

Amser - SPer- BKer Avatar của CHCDT

Hôm nay cũng có 4 tiết tin ĐC. Hok hiểu sao hok thấy đội điểm danh đến. Làm thằng em vạ vật mãi hok dám bỏ về.

Quote Nguyên văn bởi CHCDT Xem bài viết
    Hôm nay cũng có 4 tiết tin ĐC. Hok hiểu sao hok thấy đội điểm danh đến. Làm thằng em vạ vật mãi hok dám bỏ về.
    Thế là cu cậu cũng có ý bỏ trốn hả.Môn TIn ĐC không khó với nhưngc nguời biết qua về máy tính.Nhưng nếu chưa biết gì thì đúng là chịu chết,nghe như trên mây ấy vì đó là môn phải thực hành mà

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề