User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Giải bóng đá Vô cơ các K

svBK's Member

Icon14 Giải bóng đá Vô cơ các K

Tình hình là sắp tới ngành vô cơ sắp tổ chức giải đấu vô cơ các K rồi . Vui quá he he . Nhưng không biết thực lực các đội thế nào nhỉ ? Ai đã từng đá với vô cơ K49 , 50 , 51 , 52 không thì có kinh nghiệm chiến thăng gì không chia sẻ với . Mình nghe đâu Vô cơ K52 đá với nhau mấy trận rồi thì phải và tỏ ra khá là mạnh . Y như lớp mình hồi xưa vô đối khoa hóa cùng K năm thứ 2

svBK's Newbie Avatar của dunghut

thông tin chi tiết là: CÚP TỨ HÙNG VÔ CƠ.
    sẽ được tổ chức vào thứ bảy ngày 4-10-2008, tại sân vận động tuổi trẻ, công viên tuổi trẻ. giải thi đấu vòng tròn tính điểm,sẽ có 6 trận đấu vào 3 buổi sáng thứ 7 các tuần. rất mong các bạn đến cổ vũ cho các đội bóng.
    trong các đội tham gia thì chỉ có vô cơ k50 là có thực lực mạnh nhất ăn chắc vô địch rồi.

svBK's Newbie

ui !! hy!! bên này vắng wa' ah !! để e góp vui tý nha

svBK's Member

Quả này hay đây . K50 mạnh lắm hả ? Nhưng K51 cũng chẳng kém đâu . He he . Không biết hôm nào K50 gặp K51 nhỉ ? Trận này hay đây

svBK's Member

Cạp nhật kết quả vòng 1 đây :
    K51-K52 : 2-1
    K50-K49 : 1-0
    Công nhận K50 đá hay thật . Mấy bác K49 với K50 khỏe *** chạy như không biết mệt ấy . Trận này quá hay . Kiểu này chắc K50 vô địch rồi . Hy vọng điều này sẽ không xảy ra

svBK's Newbie Avatar của dunghut

he he chú đã thấy sức mạnh của k50 rồi hả. đấy là còn thiếu một số cầu thủ đấy nhé, trong đó có anh. hôm ấy anh bắt trọng tài chính trận 52 vs 51. thứ bảy tới 50 vs 52, 51vs 49 lúc 3h chiều thứ bảy.

svBK's Member

Ặc . Ông anh bắt trận 51-52 hả ? Nhiều lỗi quá . Mấy quả manh nhưng chắc anh không nhìn thấy thế là cứ đá tiếp vì không có tiếng còi mà . Trận tới đá T7 hả ? hơi khó đây , không biết mình thi hóa công mấy giờ nữa . Hic hic . Hy vọng trận sau K51- K50 sẽ là trận chung kết .

svBK's Newbie

Tiếc quá, K47 và K48 ra trường lâu rồi. Ngày xưa K47 khủng lắm nhưng rồi toàn bộ đội bóng lại đầu quân cho K48. Tiếc đứt ruột... Thôi các chú vui vẻ đi... các anh giờ phải đi làm rồi không chơi bời được nữa...
    Forever and one!

svBK's Member

Toàn bộ đội bóng lại đầu quân cho K48 thì với lực lượng ũ nữa thì K48 chắc vô đối rồi . K51 bọn em cũng có mấy ông chủ chốt đầu quân cho K52 mất rồi . Chán quá . Năm ngoái thì vô đối khoa hóa K51 nhưng giờ thì .... Hic hic . Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu

svBK's Newbie

he he .chào mấy bác.em k52 đây cho em góp mặt cho vui nha.nhưng mấy bác k trước lười đi lắm chẳng biết trận tới thế nào .khéo lại thua mất

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề